biết là nhầm thớt nhưng vẫn đăng để trải lồng (bàn

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: biết là nhầm thớt nhưng vẫn đăng để trải lồng (bàn
    Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 4:36pm
nhận được sự góp ý nhiệt tình của các bác
em đã bắt 1 em mái cho gà em thêm sung

và đây chắc là lí do em nó chưa đá...còn nhiều lông non quá
bắt đầu học nhẫn nhịn và ko nóng vội như 1 số bác nói

cuối cùng sin cám ơn các sư kê đã nhiệt tình chỉ dẫn
hẹn gặp lại vào clip mở mỏ của em nó
chắc tầm 1 tháng nữa :D

từ ngày nuôi gà đá em cũng hay lên diễn đàn hỏi nhiều
cũng có đăng bài khoe con gà
có mỗi 1 con đó nên khoe đi khoe lại
 em chăm chút nó từng tí từ khi còn đang phun lông đến bây giờ đang ọ oẹ gáy(lúc được lúc ko)

cơm bưng nước rót...đấm lưng xoa bóp các kiểu..để bây giờ nó 3,5kg...vỡ trạng
ok em ko bùn ...vì mới chơi mình cưng quá nên rút kinh nghiệm con khác..con này cứ nuôi

vậy mà hôm nay thất vọng ê chề
trước đây thả nó vào gà già..nó chạy ...ok em chấp nhận vì gà non sợ gà già

vậy mà nay thả gà thằng bạn ..giá hơn tí...nhìn ngầu hơn tí...cựa dài hơn nhiều tí

vậy mà vẫn chạy ko tỏ 1 thái độ gì..điên quá em ôm lại cho gà ng ta đá bầm cổ

về nhà nhận thấy mình chơi khá ngu nên muốn hỏi các bác gà em nó có bị vỡ đòn sau vụ này ko
làm sao để biết nó vỡ đòn

và tương lai tới đây...em phải làm gì với nó...

trước giờ em ko đá độ tiền...và cũng ko có ý định đá độ
chỉ là mong có con gà chiến đi đá với chúng bạn...vậy mà ..vậy mà số em nhọ quá các bác ak Sad 

Người sửa: hunggada - 25/07/2014 lúc 3:48pm
Quay lên trên
ô tía Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
16/10/2014nhắc lần 1 bán gà sai quy định

Gia nhập: 07/04/2013
Khu vực: Thị Trấn TC-37
Điểm: 286
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ô tía Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 4:40pm
gà đó thì thịt đi lão kê trẻ ak
Quay lên trên
gachip_HD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 79
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachip_HD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 4:40pm
Quay lên trên
gachip_HD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 79
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachip_HD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 4:41pm
Gà vậy thì thịt đi bắt con khác về nuôi thôi bạn ơi.

Quay lên trên
hoanggod1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 175
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanggod1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 4:42pm
Như này thì học phí còn nhiều sư kê tương lai ah! Kiếm con khác chơi gà mà thiếu gì
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 4:53pm
nhưng các bác có biết cái tình cảm mà mình dành cho cái gọi là đầu tiên ko ạ
huhu
giết con gà này là điều ko thể 

lỡ trao tình cảm cho 1 con gà nhát thì số còn gì nhọ bằng 
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7242
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 5:04pm
Đã dính vào món này là phải biết LẠNH LÙNG ....
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 6:29pm
chúc ngon miệng Vodka
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 6:40pm
cung tùy bạn à,bạn cho nó đạp mái một thgian xem thế nào,chỗ mình có con gà lúc đầu cũng thế,sau nó đánh rất kỳ tài và lên giá 32 triệu nhưng không bán,hôm lâu nó lại mới ăn một cái nữa
nuôi to rồi gáy bạn nên cho nó đạp mái là căng lên,
chó cậy nhà,gà cậy vườn nên bê con khác đến vườn nhà là ok nhất
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 7:16pm
Nuôi k đc tết mình về tặng 1 cặp ... gà thì cứ dòng giống rõ ràng thì an tâm nuôi .. nhưng gà hay thì thường k thế đâu .. 
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 912
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 7:16pm
Ko nên nuôi con đó vì nó vô tích sự
Quay lên trên
Zippo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/06/2014
Khu vực: Eo Suk
Điểm: 81
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Zippo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 7:59pm
Gà chưa kai sữa bạn bắt nó táng nhau thì chả chạy. Thả ra cho phịch vài con mái, gáy căng nhốt tối tối ko cho nhìn gà trống khác 1 -2 tháng sau đút con nào vào chuồng nó sút hết.
Giải trí tý né. Tình đầu rất đẹp nhưng phải giang giở
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 8:10pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

cung tùy bạn à,bạn cho nó đạp mái một thgian xem thế nào,chỗ mình có con gà lúc đầu cũng thế,sau nó đánh rất kỳ tài và lên giá 32 triệu nhưng không bán,hôm lâu nó lại mới ăn một cái nữa
nuôi to rồi gáy bạn nên cho nó đạp mái là căng lên,
chó cậy nhà,gà cậy vườn nên bê con khác đến vườn nhà là ok nhất

vâng em cũng quyet dịnh đot này chờ nó gáy căng rồi cho đá lại xem sao
bây giơ thì cứ nghĩ nó còn non đi
chứ thật ra em đánh giá nó là con gà tào lao mới thế....vì tầm nó mà gà binh thuờng vẫn đá tốt rồi
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 8:12pm
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Nuôi k đc tết mình về tặng 1 cặp ... gà thì cứ dòng giống rõ ràng thì an tâm nuôi .. nhưng gà hay thì thường k thế đâu .. 

thanks phong vân trước
mình mới chơi gà có biết tông dòng gì đâu
con này ông sữa xe gần nhà bán cho hahahah :D
Quay lên trên
xuan_thuy_94 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2011
Khu vực: Tp Hồ Chí Minh
Điểm: 3348
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuan_thuy_94 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 8:13pm
Gà như vậy thì thường rất khó chơi, coi như đóng học phí đi bạn ak
Bạn không phải là người giỏi nhất nhưng cách cư xử và hành động của bạn quyết định bạn là người như thế nào trong mắt mọi người
Phone : 0923174150....01674318020
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 8:18pm
Ban đầu được viết bởi Zippo Zippo viết:

Gà chưa kai sữa bạn bắt nó táng nhau thì chả chạy. Thả ra cho phịch vài con mái, gáy căng nhốt tối tối ko cho nhìn gà trống khác 1 -2 tháng sau đút con nào vào chuồng nó sút hết.
Giải trí tý né. Tình đầu rất đẹp nhưng phải giang giở

vầng.... để em làm theo bác bảo coi thế nào

chán quá tình đầu của em lại bể tan tành bác ạ
Quay lên trên
hieu_kevuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 195
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieu_kevuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 8:18pm
Bác cứ giành tình yêu cho nó đi... E đã từng có 2con gà kết cũng thế này. Toàn mua 800 900k vì ko đánh nhau. Nhưg về tay e lại có duyên. Nhất là con tía chân xanh ngxưa e bán cho bác Ngọc gà gần đh y hội... Ăn 3cái ở tay e. 3cái tay b ngọc... Giờ e cũng đag hi vọng vào xám sít mua của bác tú mỡ... Ở nha trag chuyển ra gặp gà già và đỏ cũg ko jám đánh. Bán thah lý giờ về tay e fang tuốt. Chân có tý hi vọng... Bác cứ nuôi cứng rồi vần. Đừng vội. Bác chơi vui mà...
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 8:48pm
Ban đầu được viết bởi hieu_kevuong hieu_kevuong viết:

Bác cứ giành tình yêu cho nó đi... E đã từng có 2con gà kết cũng thế này. Toàn mua 800 900k vì ko đánh nhau. Nhưg về tay e lại có duyên. Nhất là con tía chân xanh ngxưa e bán cho bác Ngọc gà gần đh y hội... Ăn 3cái ở tay e. 3cái tay b ngọc... Giờ e cũng đag hi vọng vào xám sít mua của bác tú mỡ... Ở nha trag chuyển ra gặp gà già và đỏ cũg ko jám đánh. Bán thah lý giờ về tay e fang tuốt. Chân có tý hi vọng... Bác cứ nuôi cứng rồi vần. Đừng vội. Bác chơi vui mà...

vâng thanks bác
em cũng định nuôi cho em nó cứng cáp rồi vầng lại xem sao

Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 10:18pm
mình thấy có một thời của mình ở trong câu chuyện của bạnHappy
cùng niềm đam mê cả bạn nào giúp được giúp bạn ấy với
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 11:40pm
thế tóm lại bây giờ là em thả luôn với đám mái ta

hay là nhốt riêng nuôi đây ạ @@

?????
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.