ÂM BINH -CÔ HỒN

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Tình trạng: Offline
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ÂM BINH -CÔ HỒN
    Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 7:10pm
Rảnh chuyện, ngồi khoe các chú đã bị mình làm thịt năm 2013. Tuy có con ngon con dở, nhưng chúng đã giúp mình hoàn thiện tay nghề thịt gà nòi. Có lẽ năm tới mình sẽ mở quán bán gà nòi 7 món. Mời các anh em xem cho vui mắt và chọn thử thịt em nào ngon nhất. Thank anh em!
- CŨNG LÀ THÁNG CÔ HỒN ĐĂNG LẠI ĐỂ TƯỞNG NHỚ CÁC EM NÓ.
Ô CÔNG TỬ - ra đi khi còn anh dũng.

OMANHI

XÁM ĐẦU ĐẤT chết vì ung thu não

TÍA KAYA

TÍA BỐC VÁC chết vì mập

MẬT ĐÙN đãi bạn phương xa

TÍA SÀO

Ô NÚP bị nhũn não

XÁM MÉ chết do chủ quên tháo băng cựa

Ô TÍA CÀ LĂM

XÁM TÌNH thắng khuya hồ về , anh em lo ăn mừng chiến thắng, không chăm sóc nên hư củ bàn, lao lực mà chết

Ô CU GÁY Chết vì bệnh

Ô CẮN GỐI lâm thế thua vớt về thịt

BỊP GIÀ chết vì già

XÁM HỒNG  ĐAO tặng cho bác Nam (buonmethuot) nghe đâu bác ấy mang qua Gia Lai và kiếm được 1 sao siêu cỏ, hình như giờ còn lưu lạc bên ấy.

TÍA ĂN VẠ thắng do đối thủ vớt sau 10 hồ, về bán lại cho anh bạn giá 500.000 đồng

Ô ÔM ĐẤM

TÍA KIẾM chết do không biết sử dụng kiếm

XÁM ĐẠI GIÁP (tặng cho chú Nam lucdinhpro thịt)

BỊP DỞ DANG chết vì không có gan

Người sửa: tapchoiganoi - 02/08/2014 lúc 12:52pm
Quay lên trên
hoangbach Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/06/2014
Khu vực: phu tho
Điểm: 73
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangbach Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 7:16pm
toàn hàng đẹp giá mà có đc  1 em chơi nhỉ @@@
Quay lên trên
gadonvn01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/01/2013
Khu vực: Bình Định
Điểm: 381
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonvn01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 7:16pm
toàn hàng chất. thế này thì chơi mỏi luônBig grinLaughing
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 7:49pm
à hà bác này ủ mưu ghê thật bây giờ mới chịu đưa bộ sưu tập ra he.nhìn e nào cũng bá cháyĐưa ngón cái lên
CÓ VẤP NGÃ MỚI NHÌN ĐỜI SÁNG SUỐT...
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 7:51pm
các bác ko đọc tiêu đề à, các chú gà đã bị thịt từ năm 2013, nể bác chủ nay là em nao ra đi cũng có di ảnh( hjc hjc)"
Tuy có con ngon con dở, nhưng chúng đã giúp mình hoàn thiện tay nghề thịt gà " biết là như vậy, tiếc mỗi việc là chưa đc dịp ăn miếng mô cả nên đanh chờ "Có lẽ năm tới mình sẽ mở quán bán gà nòi 7 món". vậy
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 8:04pm
đang ngắm gà đẹp mà nhìn thấy bãi phân của con mật đùn thì hết cả cảm tình luôn ! xuống đến ô cắn gối mới có cảm hứng lại Laughing
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 8:31pm
Tay nghề của bác khá quá Beer
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 8:48pm
Ban đầu được viết bởi NHATTRUONGCA NHATTRUONGCA viết:

à hà bác này ủ mưu ghê thật bây giờ mới chịu đưa bộ sưu tập ra he.nhìn e nào cũng bá cháyĐưa ngón cái lên
Mấy em này đã ra đi hết rồi bác à.
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 8:50pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

các bác ko đọc tiêu đề à, các chú gà đã bị thịt từ năm 2013, nể bác chủ nay là em nao ra đi cũng có di ảnh( hjc hjc)"
Tuy có con ngon con dở, nhưng chúng đã giúp mình hoàn thiện tay nghề thịt gà " biết là như vậy, tiếc mỗi việc là chưa đc dịp ăn miếng mô cả nên đanh chờ "Có lẽ năm tới mình sẽ mở quán bán gà nòi 7 món". vậy
À quên, còn phải qua học thêm tay nghề bác Rocker nữa mới ngon được.
Quay lên trên
buppe720 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/03/2013
Khu vực: Phan Rang
Điểm: 331
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn buppe720 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 8:51pm
toàn hàng chất lượng.

Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 8:52pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

đang ngắm gà đẹp mà nhìn thấy bãi phân của con mật đùn thì hết cả cảm tình luôn ! xuống đến ô cắn gối mới có cảm hứng lại Laughing
Ẹc! Bác bắt bài ghê quá.
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 8:53pm
Ban đầu được viết bởi nguyenthetuan1986 nguyenthetuan1986 viết:

Sẽ còn tiến bộ nhiều! Big grin
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 8:59pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Anh đi Hạ Long vào chưa? cuối tuần anh rỗi ko em ghé chơi
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/07/2014 lúc 10:20pm
Nói thật tình trong mấy con ga bác post e chỉ chấm đc 4 em.
ko biết là bác nói thật hay đùa. Nhưng dù sao vẩn chúc bác đúc đc những lứa gà như ý. Mấy con mật chân xanh bác khoe đợt trước cũng ok bác ạ. Bác cứ thế mà phát huy.
e hôm nay có tí men trong người nên nói lủng củng. Có gì ko phải bác bỏ qua.
Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 12:10am
Ban đầu được viết bởi SÂU RƯỢU SÂU RƯỢU viết:

ko biết là bác nói thật hay đùa. Nhưng dù sao vẩn chúc bác đúc đc những lứa gà như ý. Mấy con mật chân xanh bác khoe đợt trước cũng ok bác ạ. Bác cứ thế mà phát huy.
sâu rượu mất nick hay sao thấy ít điểm thế
chém cho lên thanh niên à?Tongue
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 1:25am
Con cắn gối đẹp thật !
Thà ko có 1 con gà chiến nào trong tay,còn hơn có cả trăm con gà thịt
http://www.youtube.com/watch?v=pQZLMxnjHUQ
http://www.youtube.com/watch?v=lQCeY8EgxhA
https://www.youtube.com/watch?v=S4iJxMtc7
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 6:11am
Ban đầu được viết bởi SÂU RƯỢU SÂU RƯỢU viết:

Cảm ơn bác! TRong đám ấy chỉ có Ô CU GÁY, Ô CÔNG TỬ và XÁM TÌNH là để lại cho mình 1 chút vấn vương thôi bác à.
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 6:13am

Anh đi Hạ Long vào chưa? cuối tuần anh rỗi ko em ghé chơi
Khi nào về thì alo cho anh nhé.
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 6:14am

món này dễ nhất nhé bác, Gỏi da gà, lấy da gà chế biến như món nem thính ngoài bắc (Nam đinh quê em dịp nào cũng có, nơi khác ko biết thế nào)ăn với lá sung or đinh lăng nhé, món khó nhất em đã từng làm là gà chọi nướng sốt me, món này đỉnh nhất về khẩu vị, có điêu nhiều công đoàn và công phu nên ít làm và phải có thời gian,Big grinBig grinBig grin
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2014 lúc 6:15am

món này dễ nhất nhé bác, Gỏi da gà, lấy da gà chế biến như món nem thính ngoài bắc (Nam đinh quê em dịp nào cũng có, nơi khác ko biết thế nào)ăn với lá sung or đinh lăng nhé, món khó nhất em đã từng làm là gà chọi nướng sốt me, món này đỉnh nhất về khẩu vị, có điêu nhiều công đoàn và công phu nên ít làm và phải có thời gian,Big grinBig grinBig grin
Khi nào qua anh thịt chú gà tơ rồi chỉ anh luôn nhé.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.