Khóa chủ đềGabienhoa Cần lời giải thích

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 678910>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Độc _ Biên Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/12/2012
Khu vực: Ninh Bình
Tình trạng: Offline
Điểm: 145
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 3:14pm
Ban đầu được viết bởi hieuhp hieuhp viết:

Gà ủ kén đau chạy cũng đúng nhưng cái này 2 bên khó giải quyết xong việc đc rồi ai cũng có lí do chính đáng 
Ca này khó đẻ lắm Big grin

Cái kén đó phải có gần 2 tháng rôì bạn ah! nó nói ko biết, nhiều con gà đầu kén ra trường đá vẫn ăn bình thường
mình cũng ko muốn lên đây lôi thôi làm gì? Nên đã gọi nó nói chuyện nó cũng ko nhận lại gà như thỏa thuận. Mà trình bầy khó khăn này nọ rồi hứa giải quyết rồi mât hút!!!!!!!! Nên tiện đây mình nói cho a e biết khỏi bị lừa!
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: phia nam
Điểm: 831
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 4:52pm
http://up.ssc.vn/view.php?name=313SC20140827_154809.png -
muốn biết bộ mặt thật của tên này k khó.m nt tt khác sao lên đây m nój dễ nge thế.k ngờ mjệng lưỡj m hay v.
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 5:01pm
còn mấy tn m mới gửi t t k thèm trách đến.gjờ nój về cục ké nhé.trc khj bàn gjao gà cho thằg e m thì nó kiểm tra từ a tới z.từ đầu mặt cho đến từg cái vảy.ktra đến đâu nó gọj paó cho m đến đó.t còn yêu cầu cho gà nhảy thử nhưg em m nói thôj.cục ké tổ chảg trên đầu con gà mà em m k thấy hay s?còn chuyện này.gà chuyển về hơn 1tuần thì m páo có ké.m tưởg dễ bịp thjên hạ à.
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 662
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 5:18pm
Hic... tin nhắn gì kinh khủng khiếp! Có con gà mà..."cả nhà mày sống không yên đâu!" xl... thấy j cmt đấy!
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 5:36pm
Ban đầu được viết bởi choicon choicon viết:

Hic... tin nhắn gì kinh khủng khiếp! Có con gà mà..."cả nhà mày sống không yên đâu!" xl... thấy j cmt đấy!

còn nhjều tin nhắn đe dọa lắm bạn à.lúc đầu thì vòi vĩnh,k đc đâm sag chửi rủa.k biết trog đầu nó nghĩ gì.mọi chuyện thì rõ ràg mà nó nhắm mắt nói như k bjết đọc chữ v.dân xỏ lá.đàg hoàg vớj nó mà k bjết đjều.
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 7:24pm
ủng hộ Độc Biên tôi đã gặp loại quảng cáo này rồi, mua giá gà kết về thịt lũ này gặp nó phải Hurry up!
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 7:33pm
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

ủng hộ Độc Biên tôi đã gặp loại quảng cáo này rồi, mua giá gà kết về thịt lũ này gặp nó phải Hurry up!

gjá nào là kết hả bạn?gà mua về hơn 1tuần sau nó báo là bị ké nhé.chả bjết trog tuần nó đã làm gì con gà.nhưngnn gà đã qua kiểm tra rồi nó mớj mua nhé.k phảj tôj chuyển thẳg ra bắc cho nó.bác đọc mà k thấy rõ ràg z ý nó muốn gì à.gì chứ mấy chuyện này tôj khoáj lật bộ mặt cái lũ bòn mót này nhé.gjá kết ư?thì ra mấy trăm bạc mua đc con gà kết.hay bác nhầm chủ đề là con gà tôi khoe ẩu r
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 9:42pm
Ban đầu được viết bởi Độc _ Biên Độc _ Biên viết:

[QUOTE=Độc _ Biên]
[QUOTE=hieuhp]Trời oái oăm quá mua gà giá thịt mà đòi gà chơi đc là sao ? mang tiếng người Miền bắc
Mình mua gà chơi chứ ko mua µ thịt nhé! bạn đọc cho kỹ hãy coman.

mình đâu nói bạn mua gà thịt nhưng giá đấy lấy đâu ra gà đá đấm đc mà mua làm gì?
với lại ng ta cũng nói trc rồi bạn vẫn cố mua lấy đc Sad
bạn ko phải ngườởi trong cuộc nên ko hiểu chuyện. gà mua giá đó mình cũng ko đòi hỏi nhiều
Nhưng gà phải bình thường, khỏe mạnh ko tật lỗi
Đằng này nó nói gà 2.8kg ra cân còn đươợc 2.6kg, nuôi 10 ngày xổ thử chưa đươc 10p chạy kêu
Đâù thì kén to = ngón tay caí mình chụp hình gửi nó coi
Gà trong 10 ngày xoay xổ, tự nhiên có lên được cục kén đó ko????
Nó làm đúng sao đang muốn bù gà mái cho mình kìaBig grin

tin nhắn t gửi ràh ràh.gjờ đừg chối gì cho thjên hạ nó cườj.thằg vòi vĩnh ạ.ủa,t pán hai con gà gjá dướj đất rồj mà m cộg tjền xe vào để t mag nhục à.t nój là gà k chuyển đc,xa xôj rắc rốj.m gọj năg nỉ .gà t đưa cho em mày e mày kiểm tra r chứ mày nój tao chuyển cho mày là sao?tốt nhất sao m k hỏj em m .thằg em m nój chuyện đểu gjả lắm đấy,mớj quen đã vòj t xjn gà.mà t nój m up clip sao m im hơj v.ót qua mjệg m thì sao t tjn đc.kêu t gửj tjền ra cho m trc ,r m gửj gà lại để m ôm luôn à,s m k gửj gà về em m,r t nhận.hay m muốn chjếm thêm.
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 9:47pm
lên djễn đàn này k phải mục đích bán gà.nên t k ngán,k lo tjếng tăm.gặp loạj như m t khoáj lật tẩy lắm Độc Biên .
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 912
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 10:08pm
Chuyện này chắc chắn sẽ ko có hồi kết haizzzz....
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 10:18pm

kim trog bọc có ngày lòi ra.xem ra anh bạn hieuhp là ng chịu khó qtâm nhất.thank bạn.2 con gà bán ra k đủ tjền lúa.nó cộg tjền xe vào.rồj kêu mua gà gjá cao.nój chung mìh cho nó đủ cách chứng minh.còn gà ntn thì chính thằg e nó bjết rõ hết.nhân đây gabienhoa này tuyên bố,nếu từ nay tôj mà bán 1 con gà nào trên dđ này,tôj xjn cúj đầu cho ae chừi rủa.mất côg mấy thằg gato cứ pảo lừa này lừa nọ dòg họ nhà nó
Quay lên trên
tir26193 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 21/11/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 12/07/2014
Khu vực: TP. HCM
Điểm: 185
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 11:33pm
Nhìn 2 bác lời qua tiếng lại tôi mệt quá, cũng chỉ vì con gà, tốt 1 2 bên có đt thì gọi điện nc trực tiếp tìm hướng giải quyết, suốt ngày cứ lên đây cmt lên án nhau thì chỉ tốn time mà chẳng giải quyết đc vấn đề, hơn thế nữa còn làm ảnh hưởng xấu đến hình ảnh của 2 bác trong mắt mọi người. Thân!
Quay lên trên
Độc _ Biên Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 7:38am
Mày tiểu nhân quá đấy! ko dám nói trên này quay ra nhắn tin câu rồi lại đưa tin nhăn lên la làn. Tao ko hề biết gì vè tin nhắn mày nói bù gà nha. Maỳ ko sai sao phải bù gà cho tao rồi lên đây khóc lóc. Thằng e tao chơi gà cựa có thể nó nhin ko hết đ­ược gà đòn nên ko nên đổ thừa cho người  ko biết nha.
Quay lên trên
Độc _ Biên Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 7:42am
Ban đầu được viết bởi gabienhoa gabienhoa viết:

kim trog bọc có ngày lòi ra.xem ra anh bạn hieuhp là ng chịu khó qtâm nhất.thank bạn.2 con gà bán ra k đủ tjền lúa.nó cộg tjền xe vào.rồj kêu mua gà gjá cao.nój chung mìh cho nó đủ cách chứng minh.còn gà ntn thì chính thằg e nó bjết rõ hết.nhân đây gabienhoa này tuyên bố,nếu từ nay tôj mà bán 1 con gà nào trên dđ này,tôj xjn cúj đầu cho ae chừi rủa.mất côg mấy thằg gato cứ pảo lừa này lừa nọ dòg họ nhà nó

Sau chuyện này mày con nghĩ bán gà cho ai nữa đây mà cuối với trả lạy đúng là mặt mày dầy quá. còn tiền xe tao ko bỏ tiền túi ra trả ko lẽ nhà xe cho tao hay mày trả???????
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:45am

Mày tiểu nhân quá đấy! ko dám nói trên này quay ra nhắn tin câu rồi lại đưa tin nhăn lên la làn. Tao ko hề biết gì vè tin nhắn mày nói bù gà nha. Maỳ ko sai sao phải bù gà cho tao rồi lên đây khóc lóc. Thằng e tao chơi gà cựa có thể nó nhin ko hết đ­ược gà đòn nên ko nên đổ thừa cho người  ko biết nha.

tin nhắn có ngày gjờ đàg hoàng m cần tao gửi tjếp các tjn nhắn tjếp theo khôg mày?tao khóc lóc à.tao chẳg wtâm gì đến cái loạj ăn k nój có như mày.còn mày,em mày là dân chơj gà đòn chuyển sag gà cựa nhé,m đúg là đồ moj ruột.tao nój saj nửa câu trời chu đất diệt cả nhà tao.tao k ngán mày à.1thằg bòn mót lên đây định làm ảnh hưởg tớj tao à.thấy tao khoe lên mấy con gà tơ đẹp quá chứ gì,rồi bắt đầu muốn đổ thừa lý do này do nọ để t bù gà tơ cho m à.tao bán gà lấy tjền lúa,chứ tao ăn uốg gì của mày à.à mà mày nój tjền xe tao k phụ à thằg xảo trá.
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:51am

Ban đầu được viết bởi gabienhoa gabienhoa viết:

Sau chuyện này mày con nghĩ bán gà cho ai nữa đây mà cuối với trả lạy đúng là mặt mày dầy quá. còn tiền xe tao ko bỏ tiền túi ra trả ko lẽ nhà xe cho tao hay mày trả???????

trẻ trâu à.tao định tặg mày con gà mái choaj choaj.đỡ mất lòng.chứ tao mà saj à.tao đưa gà cho em mày ktra   rồi thì k có vjệc gì m tố cáo tao chuyển gà tật lỗi cho mày cả.BQT đừng đóg top pic này nhé.để t cho thằg trẻ trâu này bỏ cái tính bòn mót đi.tao nój bán gà thanh lí,gjá sát đất rồi.thì mày đừg có moj mót gì từ tao nữa.thằg đàn bà
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 9:50am
ka ka ka....Laughing
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 11:27pm
Khá...................
Văn phong chửi được đấy ....
Xa xưa về gà vịt đã có rất nhiều bài chửi "đẳng cấp", tuy nhiên chủ yếu chỉ từ Huế ra Bắc là có truyền thống, nay sắp có miền trong góp vui...
Sau đây là số ít trong các bài các cụ truyền lại đến ngày nay...(Nên ngày nay thì hay mất gà chọi....)

1. Chửi mất gà (Bắc bộ)

Tổ cha mày...

Cái đứa đen lòng xanh cật

Mặt sấp mo nang

Rình ngang rình ngửa

Bắt gà của bà

Ở nhà bà

Nó là gà xương gà thịt

Về nhà mày

Nó là thần nanh xanh, mỏ đỏ

Nó mổ mắt mày

Ở nhà bà

Nó là gà gấm gà hoa

Sang nhà mày

Nó là ác cầm ác thú

là cú là cáo

là báo là hổ

Vồ cả nhà mày

Giày cả nhà mày...

2. Chửi mất gà ở Huế:

Tổ cha nó

Cái thằng ăn cắp

Nó bắt con gà vàng khoang cổ

Con gà nổ khoang lông

Nó nấu nồi đồng

Nó nấu nồi đất

Nó ăn lật đật

Nó trật xương quai

Nó lòi bản họng

Mà nó cứ tọng vô mồm

Cái mồm thối mồm tha

Mồm ma mồm quỷ

Mồm đĩ mồm chó

Tổ cha nó!...

hì....hì...Laughing

Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 5:58am
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 1:34pm

em xin góp ý kiến với các bác thế này việc mua bán nói chung và nhất là mua bán gà trên mạng như thế này thì xưa nay chỉ có người mua bị nhầm lẫn và bị lừa lọc chứ có bao giờ người bán bị nhầm hay bị  lừa đâu

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 678910>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.