Chờ Người Nơi Ấy...!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
lehung84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Miền Trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 232
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehung84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 3:28pm
Chờ người nơi ấy ...anh ấy chờ ai vậy .Bóng đẹp thế anh
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 4:13pm
gà tơ nhìn kết quá,chân như gà già ngón dài nổi sống lên,mặt mỏ khôn ranh nhanh lẹ
Big grin ơ thế anh này wen với ca sĩ ah
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 6:15pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

gà đào thân bé gầy gầy
dáng đi tướng đứng như bầy thiên nga
bộ lông thì thật mượt mà
đòn đau hết biết, cựa là lưỡi đao
đá đâm, đâm đá như sau
nhiều đòn chí tử, đá vào hồ 3

nhìn con gà của bác tự dưng em nhớ đến mấy câu thơ trong kê kinh như vậy, còn chả biết có phải mắt em nhìn nhầm không nữa.chúc em nó hay ăn chóng lớn và nhanh có huy chương nhé!

Con gà xấu òm mà bạn cũng xuất khẩu thành............kinh kê được. Thật quả là tâm hồn bay bổng. LaughingBeer
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

gà tơ nhìn kết quá,chân như gà già ngón dài nổi sống lên,mặt mỏ khôn ranh nhanh lẹ
Chắc ca sỹ lệ rơi mới xuất lò bài '' chờ ng nơi ấy". Rocker là tay trống cho Lệ rơi Laughing
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 6:28pm
Ban đầu được viết bởi lehung84 lehung84 viết:

Chờ người nơi ấy ...anh ấy chờ ai vậy .Bóng đẹp thế anh
uh em, đội dự tuyển mùa giải mới của anh đấy
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 6:29pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

gà đào thân bé gầy gầy
dáng đi tướng đứng như bầy thiên nga
bộ lông thì thật mượt mà
đòn đau hết biết, cựa là lưỡi đao
đá đâm, đâm đá như sau
nhiều đòn chí tử, đá vào hồ 3

nhìn con gà của bác tự dưng em nhớ đến mấy câu thơ trong kê kinh như vậy, còn chả biết có phải mắt em nhìn nhầm không nữa.chúc em nó hay ăn chóng lớn và nhanh có huy chương nhé!

Con gà xấu òm mà bạn cũng xuất khẩu thành............kinh kê được. Thật quả là tâm hồn bay bổng. LaughingBeer

Chắc ca sỹ lệ rơi mới xuất lò bài '' chờ ng nơi ấy". Rocker là tay trống cho Lệ rơi Laughing
Bêu xấu tớ vừa chớ nhé, mong mãi chưa đc gặp lệ rơi mà, có khi lại nổi như bèo ấy chớ hô hô
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 6:32pm
Ko lo cơm nước đi Ông. Vào zalo tôi gửi hình Lệ Rơi mây mưa cho Laughing
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 6:34pm
Ban đầu được viết bởi gadonsaigon-2013 gadonsaigon-2013 viết:

hình như tây nguyên hợp với gà nhà anh thì phải 
chú Huy hôm qua mới khoe ô tơ 9 tháng con của chú gà ô đúc trên Đaklak nhìn cũng yêu lắm 
thừa hưởng tốc độ và chân đá của TCV lục đinh thì tuyệt Chúc mừng chú nhé Thumbs up

em mong nó thừa hưởng tốc độ và kỹ thuật của bố nó anh ạ, tất nhiên mẹ nó là 1 mái rất yên tâm của em, Ô né lồng, nhiều lúc bò ngang như cua bò ấy, he he
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 6:39pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Ko lo cơm nước đi Ông. Vào zalo tôi gửi hình Lệ Rơi mây mưa cho Laughing
èo, khiếp ông quá, đang làm cái vụ này đã, luyện giọng ông ạ Laughing vs Từ Thanh Thuận, chủ công tuyển quốc gia, cho em nó thêm trận vần sâu nữa trước khi về lại Vĩnh LongBig grin

Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 6:42pm

ko phải chém chứ tớ học nhạc cũng 5 năm tính ra chỉ thua Lệ rơi tí thôiBatting eyelashesBatting eyelashesBatting eyelashes
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 6:44pm
Gà thao lược lắm
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
xamquy1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nick khác:gadapmai (Banned)

Gia nhập: 28/07/2014
Khu vực: hanoi
Điểm: 193
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamquy1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 6:52pm
nhìn cái móng của nó kìa

Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 7:03pm
Sao de mong chan em no dai vay Rocker
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 7:30pm
Mình đoán không lầm thì những loại như thế này nhấc chân lên một lúc là dính đầy máu ở hai đầu cựa rồi. Đá đầu mặt người ta như máy khâu. Biết có đúng ko bác?
Quay lên trên
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Saigon_gialai
Điểm: 521
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 7:30pm
Thích rồi đấy.bữa nào đen qua sổ thử đi a.e cũng có con tầm này hẹn a đúng tháng nữa nhé.trưa này ra gia lai theo gà ông thầy long thua tuột quần hixxx
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 7:35pm
Ban đầu được viết bởi Nguyenbinh Nguyenbinh viết:

Thích rồi đấy.bữa nào đen qua sổ thử đi a.e cũng có con tầm này hẹn a đúng tháng nữa nhé.trưa này ra gia lai theo gà ông thầy long thua tuột quần hixxx
thấy thằng D Đầu Bự ko em, thấy nó bảo anh cái nhé, xin nó cái tai tiên su nó
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 7:38pm
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

Gà thao lược lắm
cảm ơn anh, mong là tương lai, chứ thấy bảo tía chân trắng xổ hay độ dở anh ạ Sad
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 7:40pm
Ban đầu được viết bởi hải còi hải còi viết:

Mình đoán không lầm thì những loại như thế này nhấc chân lên một lúc là dính đầy máu ở hai đầu cựa rồi. Đá đầu mặt người ta như máy khâu. Biết có đúng ko bác?
bác tả nghe khiếp quá, mình cũng chưa tưởng tượng ra
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 7:44pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Sao de mong chan em no dai vay Rocker
cũng ko bít bác ạ, bố mẹ bì thường ma
Quay lên trên
nelong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/09/2013
Khu vực: ha tay-tphcm
Điểm: 170
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nelong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 7:49pm
phom người đầu mặt,cả bộ lông mã đều giống tcv lục đinh,bàn ngón kiểu này sẽ đánh tin chân hơn thằng cha nó đây.nhưng khả năng sẽ chậm chân hơn cha
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 7:55pm
Ban đầu được viết bởi nelong nelong viết:

phom người đầu mặt,cả bộ lông mã đều giống tcv lục đinh,bàn ngón kiểu này sẽ đánh tin chân hơn thằng cha nó đây.nhưng khả năng sẽ chậm chân hơn cha

cha nó là một trong những chú gà yêu thích nhất trong nhà hi vọng lông 2 sẽ tiếp tục chinh chiến chú à
https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.328 giây.