Chờ Người Nơi Ấy...!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Chờ Người Nơi Ấy...!
    Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 1:25pm
Nghe hoài thằng bạn mình trên Bài hát yêu thích tháng 7, máu trong người nổi lên, ngồi ôm thằng cục cưng mà cứ văng vẳng bên tai, thôi thì lấy tên bài đặt tiêu đề cho bài đăng.
Tía Chân Trắng, niềm hy vọng lớn nhất của mình hiện tại cho mùa giải 2015, cưng chiều, yêu thương từ khi nó vừa nở ra, càng yêu hơn từ những trận phân đàn, rồi xuất sắc nhất trong 4 anh em cùng lứa, đuộc tách riêng để nuôi độc lập, tính ủ cho đến khi trưởng thành, đeo sao rồi hãy khoe. vậy mà........... giờ tức cảnh sinh nông nổi.
hiện tại 2,7kg, trạng đá 2,8_2,85.gà 6 tháng  9 ngày. Xipo thíc nó lắm, Anh Gadonsaigon-2013 xem mái nhà ghép với TCV Vấn sáo của thầy,ra con thế này có đc ko, mẹ là Ô chân xanh nhé.!
Cảm ơn anh em đã ghé, và dự tính giùm mình xem cu con này sẽ làm nên trò gì, chúc vui vẻ.

Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 1:30pm
nhìn thanh cảnh thế ! hi vọng là nên trò Big grin
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 1:34pm
Yêu em này mất rồi a ... con này a bắt đâu đó ..:))
Quay lên trên
cáochạykêu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 1177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cáochạykêu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 1:37pm
Nhăm mỏ lắm nhỉ a
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 1:38pm
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

bầy này nhà đúc mà em
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 1:41pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

nhìn thanh cảnh thế ! hi vọng là nên trò Big grin
2 tháng nữa chắc chắn bác Đẻ vô địch này sẽ rút lại lời nói, ka ka
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 1:41pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

bầy này nhà đúc mà em
Ủa ... lưá nào a nhỉ .. cặp quản dài nhưng nét lắm.
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 1:56pm
lấy công bù thủ - nhanh hay là chết.
Quay lên trên
nhathanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/04/2014
Khu vực: hai duong
Điểm: 53
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhathanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 2:12pm
đẹp gà kiểu này thênh thênh cho nó sút chắc đếm không kịp
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 2:13pm
Con gà hay phết đấy, bàn ngón thắt thế này là kinh lắm đấy.
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 2:25pm
gà đào thân bé gầy gầy
dáng đi tướng đứng như bầy thiên nga
bộ lông thì thật mượt mà
đòn đau hết biết, cựa là lưỡi đao
đá đâm, đâm đá như sau
nhiều đòn chí tử, đá vào hồ 3

nhìn con gà của bác tự dưng em nhớ đến mấy câu thơ trong kê kinh như vậy, còn chả biết có phải mắt em nhìn nhầm không nữa.chúc em nó hay ăn chóng lớn và nhanh có huy chương nhé!

Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 2:25pm
Sao bắt cháu nó lên "ánh đèn đập đá" sớm thía này. Con này tự đúc ra à. Khi nào khoe "ô lau con" đây. Chờ ng nơi ấy lun Laughing
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Tía mào công Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Sơn La
Điểm: 675
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía mào công Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 2:45pm
móng và mỏ giống nhau quá
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 2:51pm
Tâm huyết có khác, 6 tháng mà lớn thế, tương lai đấy bác ạ
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 3:06pm

Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

bầy này nhà đúc mà em
Ủa ... lưá nào a nhỉ .. cặp quản dài nhưng nét lắm.
mẹ nó là con mái Ô chân xanh đen đấy, lúc em l;ên có 1 con mái Ô chứ mấy,
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 3:07pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

lấy công bù thủ - nhanh hay là chết.
dạ, hi vọng cái máy đánh này làm đối thủ hoảng quá mà chạy, khỏi mất cong oánh lâu anh ạ Big grin
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 3:09pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Con gà hay phết đấy, bàn ngón thắt thế này là kinh lắm đấy.
lúc mới nở thấy bình thường bác kỹ sư ạ, thấy cái bớt nám xanh ngón nội nên hay để ý, ai dè đc hơn tháng phân đàn mới thấy nó nên đc ở riêng thế là ở riêng, chứ 3 em cùng bầy giờ mới 2,5kg, lông lá lổm chổm
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 3:10pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Sao bắt cháu nó lên "ánh đèn đập đá" sớm thía này. Con này tự đúc ra à. Khi nào khoe "ô lau con" đây. Chờ ng nơi ấy lun Laughing
uh, chờ mỗi ông lau khỏe lại thôi, chắc vực nó mất 2 tháng chứ 1 tháng ko ăn thua ông ạ
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 3:12pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

gà đào thân bé gầy gầy
dáng đi tướng đứng như bầy thiên nga
bộ lông thì thật mượt mà
đòn đau hết biết, cựa là lưỡi đao
đá đâm, đâm đá như sau
nhiều đòn chí tử, đá vào hồ 3

nhìn con gà của bác tự dưng em nhớ đến mấy câu thơ trong kê kinh như vậy, còn chả biết có phải mắt em nhìn nhầm không nữa.chúc em nó hay ăn chóng lớn và nhanh có huy chương nhé!

chắc hơn tháng nữa lông đuôi gần hoàn thiện là tí tách, lúc đó đắp thịt vào cùng đủ 2,9kg xem cháu nó cón ăn tàn phá hai ko bạn à
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2014 lúc 3:14pm
hình như tây nguyên hợp với gà nhà anh thì phải 
chú Huy hôm qua mới khoe ô tơ 9 tháng con của chú gà ô đúc trên Đaklak nhìn cũng yêu lắm 
thừa hưởng tốc độ và chân đá của TCV lục đinh thì tuyệt Chúc mừng chú nhé Thumbs up

https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.