Đá bắt xác OCX & TCV !!! đã có clip nhé

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 9>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Tình trạng: Offline
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 7:22pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Ơ thế xipo đâu chấp 6 một đống vào tiền rồi lặn mất hơ hơ
sợ trốn biệt tích mất dấu vết luôn rồi Laughing 
Nếu có bắt điện của BQT mình đánh với bạn, tớ lấy gà Ô chấp 8, đánh 1 đống, khoán hồ 4 hồ TCV thua đánh 3loets ăn 5 cho trọn 1,5 đống. he he
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 7:30pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Phần thưởng này 5-7 ông cáo mang tai, điếc mang chứ chả chơi. Làm tý kèo bắt điểm đi bà con. Gà này đá chưa bạn. Có clip rồi thì topic này lại hót đây
phũ vãi ! cứ trực ăn thịt gà của người ta Laughing haha
Làm tý ko Đẻ. Phu chấp 6 đâyBig grin
Nhận kèo này lỡ vào hết số điểm với Xipo rồi nên ko nhận thêm đc ai nữa, đành hẹn dịp khác e chơi với a vậy Big grin
phu thắng thì nhờ BQT chuyển hết điểm của mình cho Xipo còn trận này ô mà thắng thì Xipo cũng về với tuổi thơ nha cưng Laughing quyết sinh tử vụ này, 1 trong 2 phải có 1 người ra đi
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 7:49pm
Có chuyện j khu này mà nhốn nháo dữ vậy. Ngày nay có kèo thơm thì lại lu bu. Chưa có ai bắt với ai kèo nào sao.
Gà này lấy ô đá cháy mặt tía va giành giải "hàm răng vàng" ở 4ho 10p nhé.
Xipo 1.000đ (ô)/ 1.000đ tía.....
Mai có mồi nhậu rồi hi
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 7:56pm

Phần thưởng này 5-7 ông cáo mang tai, điếc mang chứ chả chơi. Làm tý kèo bắt điểm đi bà con. Gà này đá chưa bạn. Có clip rồi thì topic này lại hót đây
Woa ! vậy là quả này quyết tâm vác phần thưởng về thật rồi đấy ! ông xem lại bình luận của tôi trên kia đi !
nhưng thôi cũng đc ! đành thả thuyền mặc gió đẩy 1 lần xem ntn Laughing
kèo này vẫn còn nguyên giá trị bằng tất cả số điểm đang có thả hết vào Xipo !
đàn ông con trai đã nói ra 1 lời nặng tựa Thái Sơn, hi vọng là Xipo ko thay đổi Big grin
ôi thanh niên Whew!
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 8:02pm
Ban đầu được viết bởi taxtax taxtax viết:

Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

nếu đúng như những lời bạn nói, gà ô chưa nhảy lần nào mà cho phân huynh đệ luôn với con gà phu kia thì chọn con phu rồi ! còn thế trận trong 2 hồ đầu thì ô sẽ chiếm ưu thế, đợi ô xì con phu lên tí tách dần giành phần thắng Big grin
cu này vớ vẩn..gà phu là phu..gà chiến là chiến..phu k bao jo thắng đc gà chiến..đó là quy luật bất đi bất dịch..kakakaka

a xem lại thông tin chủ kê cung cấp đi ! 2 con cùng trạng 2k7 gà ô tơ khô 85% lông chưa nhảy chân nào béo ú lùn như vịt đá phân huynh đệ luôn với gà phu có chiều cao đã qua nhiều trận rồi !
nếu đúng như lời chủ kê cung cấp chính xác mà ko bắt con gà phu thì đầu óc mới là có vấn đề đấy Laughing
nhưng thôi mong sao đó ko phải là sự thật vì lỡ nhận kèo chấp 6 của Xipo rồi, Xipo đang muốn tặng vé cho e về với tuổi thơ. Đường cùng đã hết chỗ lui Worried
lại vớ vẩn..cứ phu là phải thua gà chiến..gà chiến là phải xơi gọn gà phu..cấm cãi.kakaka

a khẳng định vậy thì e kèo ngang điểm với a 1500 - 1500 a chơi ko?

Làm hàng tốt đấy, T béo mà không nhận thì ..... Keke

Ôi phụ nữ kakakaka
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 8:10pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Ơ thế xipo đâu chấp 6 một đống vào tiền rồi lặn mất hơ hơ
sợ trốn biệt tích mất dấu vết luôn rồi Laughing 
Nếu có bắt điện của BQT mình đánh với bạn, tớ lấy gà Ô chấp 8, đánh 1 đống, khoán hồ 4 hồ TCV thua đánh 3loets ăn 5 cho trọn 1,5 đống. he he
Đang có kèo thơm xipo cầm phu chấp 6 a đánh thế này hề hề Big grinBig grin
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 8:10pm
a Trí ko dám nhận rồi, nên mới chấp nhận bắt tất cả điểm vào vụ Xipo ép chấp 6 ! cuối cùng thì thất vọng Sleepy
Quay lên trên
chuothanam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha nam
Điểm: 481
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chuothanam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 10:19pm
con gà phu nhìn kém chịu lắm! ô nhìn kém lông vạy nhung cũng cưng rồi! kêt quả tía chạy bậy
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 10:51pm

Nhận kèo này lỡ vào hết số điểm với Xipo rồi nên ko nhận thêm đc ai nữa, đành hẹn dịp khác e chơi với a vậy Big grin
phu thắng thì nhờ BQT chuyển hết điểm của mình cho Xipo còn trận này ô mà thắng thì Xipo cũng về với tuổi thơ nha cưng Laughing quyết sinh tử vụ này, 1 trong 2 phải có 1 người ra đi
âm điêm được mà,khi nào thiếu điểm bảo bác timgahay chuyển cho it,trong diễn đàn này,bác ý nhiều điểm nhấtnluoon
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/08/2014 lúc 11:01pm
- Ô sẽ chắc thắng
Có lẽ 04 hồ bằng đòn Mé mang tai ô chạy nóng, hoặc trong hồ 05 Tía phu "Xìu" phế...
- Ai cược điểm thì đồng banh mình nhận tất
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2009
Khu vực: hà tĩnh+đà nẵng
Điểm: 458
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:03am
Có clip rồi các bác nhé:
https://www.youtube.com/watch?v=VMDPW0Rlaas&feature=youtu.be
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:16am
vãi thả cựa ah
cứ đà này thì đầu gà ô nhanh to lắm
xem hồ sau có gì đột biến ko,ko thì chết dở Laughing
Quay lên trên
tuanvu_dt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2009
Khu vực: hà tĩnh+đà nẵng
Điểm: 458
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanvu_dt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:19am
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

vãi thả cựa ah
Căn bản ko tiếc 2 con này, tiếc con ô hơn mà con ô lại cựa dài hơn nên thả cho nó oánh !!!
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:27am
Ban đầu được viết bởi tuanvu_dt tuanvu_dt viết:

vãi thả cựa ah
Căn bản ko tiếc 2 con này, tiếc con ô hơn mà con ô lại cựa dài hơn nên thả cho nó oánh !!!
thể loại bắt xác là phải như thế này Big hugBig hugBig hug
thật buồn cho những ai chưa biết đến thể loại "máu lửa" cứ tưởng băng cựa rồi chém Big grinBig grinBig grinBig grin
like bác 1 phát
thắng thua ko quan trọng, bác chịu chơi là oke 
chúc bác sẽ có nhiều chiến kê trong tương lai gần 
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:28am
Không quá 3 hồ ô ra đi
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:32am

vãi thả cựa ah
nhưng cựa gà phu chỉ còn cái lỏi, đâm ác hơn 
mnam gọi những đòn con gà phu đó đá là" nhất sỏ đầu lâu" đánh mãi như thế mà ko có bất ngờ thì Ô toi nhé bác, chân gà ô cũng khá mạnh, nhưng đau đầu thì cóng cẳng
thôi thì hên xui vậy Love struckLove struck
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:35am

Có clip rồi các bác nhé:
https://www.youtube.com/watch?v=VMDPW0Rlaas&feature=youtu.be

Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:38am
Tía chấp 3 đây Đẻ ơi.Laughing
Xipo (Tía) 3000đ/1000đ (Ô)....
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 912
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:41am
ô hết lối hết tiền ko có chân quyết
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2014 lúc 8:44am

Big grin kiểu này hết đạn bắt sống rồi
con ô nhìn khá đấy nhưng mộc thế thì đứng đc mấy hồ với con bụi bặm kia
Blushing sút nó đc 2 3 cái nó tát nhẹ lại cho 1 cái lại quay vòng khắp xới

Laughing đúng là sút nó mấy cái ko sao nó sút lại cái nào văng khắp xới
Blushing khả năng mình dự đúng
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 9>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.281 giây.