CÓ NÓI LÊN ĐIỀU GÌ VỀ ĐỘ GAN CON GÀ?

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hien_bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/08/2012
Khu vực: bac ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1160
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hien_bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CÓ NÓI LÊN ĐIỀU GÌ VỀ ĐỘ GAN CON GÀ?
    Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 9:35pm

Quay lên trên
BINTO 87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 104
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BINTO 87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 9:41pm
gà gan đấy. có con gà như này mới sướng
Quay lên trên
ganhaque Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/07/2014
Khu vực: miền bắc
Điểm: 19
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganhaque Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 9:47pm
gan thì e k biết .chỉ thây tay nghề cao thôi 
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 10:11pm
muốn giôngs bác này thì cần kéo săc sâu khu  định hình chỗ cắt tắct nhanh tay rất khoát con gà nó sẽ k dãy chứ cứ cứt tý 1 làmcon gà sợ đau

gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
hien_bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hien_bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 10:26pm
Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

muốn giôngs bác này thì cần kéo săc sâu khu  định hình chỗ cắt tắct nhanh tay rất khoát con gà nó sẽ k dãy chứ cứ cứt tý 1 làmcon gà sợ đau

Big grin

Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 10:35pm
gà đau chạy hết.ko nói nên điều gì
chỉ nghe tiếng gió mà đầu em sưng[đầu em đây cựa anh đâu]
Quay lên trên
Mr. TA Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/10/2012
Khu vực: Điện Biên city
Điểm: 739
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr. TA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 10:42pm
gan to lắm bác ah, còn chân địch nó mới quyết định đc ntn. Bác cho e hỏi cái kéo kia bác mua đâu đấy, cả chiều chạy mấy quán thuốc mua kéo cong y tế mà chả có, buồn vãi
Quay lên trên
hien_bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hien_bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 10:49pm
Ban đầu được viết bởi Mr. TA Mr. TA viết:

gan to lắm bác ah, còn chân địch nó mới quyết định đc ntn. Bác cho e hỏi cái kéo kia bác mua đâu đấy, cả chiều chạy mấy quán thuốc mua kéo cong y tế mà chả có, buồn vãi
trước mình làm tóc bây giờ nghỉ nghề rồi kéo dùng cắt tai gà
Big grin
Quay lên trên
hien_bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hien_bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 10:51pm
Ban đầu được viết bởi gachaykieu gachaykieu viết:

gà đau chạy hết.ko nói nên điều gì
cám ơn bạnLove struck
Quay lên trên
ducnhatanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/09/2013
Khu vực: sứ-Đoài
Điểm: 76
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnhatanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/08/2014 lúc 11:10pm
tay nghề cao
Quay lên trên
thanhze Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhze Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 12:20am
Bác Này khi xưa mà ráng học chắc h làm Bác si hehe( tay nghê cao quá)
Quay lên trên
longghc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 03/05/2013
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 1151
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longghc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 9:07am
tay nghề của bác này quá cao, nhìn mê luôn
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 9:40am
Tay rất nhanh, con gà chỉ cảm thấy đau rất nhẹ giống như bị ngứa, kéo này là kéo y tế rất sác, tóm lại do người chuẩn
Quay lên trên
Gàcon2013 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/04/2014
Khu vực: HP
Điểm: 24
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gàcon2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 9:44am
10 hoa tay.
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/12/2013
Khu vực: hn
Điểm: 576
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 9:50am
tay kéo vàng bác ah Big grin
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 10:38am
chủ kê pro nhỉ
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.