Bố mù và 3 con trai

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duongpham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/05/2014
Khu vực: thai binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 168
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongpham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bố mù và 3 con trai
    Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 10:16pm
Bố là xám mù ăn nhiều kỳ ( thấy bảo thế thôi )
Lông 1 xám sắt
Lông 2 xám vôi
Lông n đúc mái lâu dần thành như ngũ sắc

Con cả xám cựa nhật nguyệt  tơ 8 tháng trạng 2k7  chân có giáp thới phòng đao, tam tài phủ địa, 1 bên án thiên. Đòn lối mời anh em chém

con thứ : mơ tía trạng hiện tại 2k4 ( bị tụt lực từ 2k5 lúc mới gáy xuống 2k2 chăm thời gian lên 2k4 , trông hơi hom hem )

E mơ tía này từ khi mỏ mỏ cắt tai đã tiễn 3 em lên đường, Trận đầu tiên nghe chủ cũ kể là mở mỏ cắt tai 10p đánh chảy máu tai e gà tơ 2k7 ( to hơn 2lang ), trận 2 ở tay mình vần với e gà ô chân trắng, cứng hơn, to hơn 1 tý, gà đã có nước vần sâu, 10phut ô chân trắng gẫy, trận thứ 3 vần với e gà ô chân vàng, tơ hơn nhưng to hơn cao hơn 1 tý, ( gà mình 8 tháng gà họ có  hơn 6 tháng) 2 phút thì hết gà, trận này có quay clip ( vừa đánh sáng ngày )

Con út là e xám đẹp trai, mình đang khá kết, vừa mới cắt tai

Thêm một em mái xám hồng nữa

Mời anh em chém, liệu dòng gà này có chơi đươc không, Hiện mình đang sở hữu em gà mái , con mơ tía và em xám út.

Quay lên trên
duongpham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongpham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 10:21pm
úp nhầm cái chân em  gà mơ tía, hihi,
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 10:21pm
chân vẩy con tía mơ cũng như đòn đánh ...kinh kê
Phan Rang - Tháp Chàm
ae ở gần giao lưu cafe gọi em
0328881552
๖ۣۜC๖ۣۜH๖ۣۜỮ ๖ۣۜT๖ۣۜí๖ۣۜN ๖ۣۜL๖ۣۜÀ ๖ۣۜV๖ۣۜÔ ๖ۣۜG๖ۣۜI๖ۣۜÁ

Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 10:23pm
Khả nag cao ko kon.nào dc như bố nó,kon t3 triển vọng.nhất,
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 10:25pm
khíp nhỉ Thumbs up
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2014 lúc 10:27pm
dàn gà chất lượng đó
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
cutai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/10/2012
Khu vực: hnoi
Điểm: 193
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cutai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 9:12am
quả đòn thật vãi đái!!!!Sad
Quay lên trên
hiepgaseven Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/04/2014
Khu vực: QuangNinh_Q.yen
Điểm: 505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hiepgaseven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 9:24am
bac o cho nao thai binh` vay? ..cho em xin cai so dien thoai ..hnao em qua cho bac mua 1 con ve choi.
Quay lên trên
bungto269 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/07/2014
Khu vực: Vo cuc
Điểm: 521
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bungto269 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 11:10am
Dàn gà đẹp quá
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 12:14pm
xám con ok
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 1:33pm
Con mơ tía kia của bn khác pos rồi,hỏi địa chỉ xem ở đâu kêu thằng bn dưới đấy ra bắt về mà chơi thì đã chuyển rồi
Con ô kia còn chưa thôi bú đem ra vần thì chịu làm sao đc đòn,ăn 1 đòn chuẩn ko gãy mới lạ

Người sửa: Tranquyenlc - 01/09/2014 lúc 1:38pm
Quay lên trên
duongpham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongpham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 2:11pm
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

Con mơ tía kia của bn khác pos rồi,hỏi địa chỉ xem ở đâu kêu thằng bn dưới đấy ra bắt về mà chơi thì đã chuyển rồi
Con ô kia còn chưa thôi bú đem ra vần thì chịu làm sao đc đòn,ăn 1 đòn chuẩn ko gãy mới lạ
Con mơ tía của mình , chưa có chuyển cho ai cả bạn à, chắc nhầm ở đâu rồi nhé :)). Con gà ô gần 7 tháng, con mơ tía trông bui thế nhưng nó cũng tầm tuổi đấy hoặc hơn tý thôi, bạn xem con xám cùng đàn giờ mới cắt tai chưa được tuần kìa.
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 5:28pm
Ban đầu được viết bởi duongpham duongpham viết:

Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

Con mơ tía của mình , chưa có chuyển cho ai cả bạn à, chắc nhầm ở đâu rồi nhé :)). Con gà ô gần 7 tháng, con mơ tía trông bui thế nhưng nó cũng tầm tuổi đấy hoặc hơn tý thôi, bạn xem con xám cùng đàn giờ mới cắt tai chưa được tuần kìa.

Thấy pos 1 lần Ko nhó của Nik nào,có vào hỏi địa chỉ Ko thấy nói gì lên cũng Ko nhó tên Nik
Có đứa bn dưới Hưng Hà đang tìm gà tơ kha khá về chơi định bảo nó ra
Quay lên trên
xambattutb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Điểm: 357
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xambattutb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2014 lúc 8:47pm
tiếc cho em gf ô tơ  lối h
Quay lên trên
quangoanh1983 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: Quê lúa
Điểm: 1579
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangoanh1983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2014 lúc 8:58pm
Cá nhân thấy thích nhất con số 1. Tiếc cho em gà ô vô duyên rồiAt wits end
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2014 lúc 11:04pm
số 1 khá đấy..trông cân đối hơn số 2
chỉ nghe tiếng gió mà đầu em sưng[đầu em đây cựa anh đâu]
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2014 lúc 9:54am
gà tơ nhìn khá đấy, e tía cặp chân rất đẹp nhưng nhìn hơi yếu, cố gắng chăm tốt

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.