bán mái dòng

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tia_chantrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1(21/11):bán gà sai quy định

Gia nhập: 28/11/2011
Khu vực: Bắc Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 838
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_chantrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: bán mái dòng
    Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 12:40pm
Như tiêu đề cần bán mái dòng khá hay
Bố là xám cải hải phòng xám tía chân xanh ăn 7 độ kết
Mái mẹ ô chân trắng măt trắng nhà mình
Gà đc gần 2 niên. Ô mơ chân trăng mỏ ngà. Dòng mang lên mang xuống. Chân hầu kiểng đẳng cấp.ra con cao dáo bóng bộ đẹp.
Lý do bán: gà cho mượn, trên vĩnh phúc khoảng 1 năm rồi.chủ gà bảo chết thế mà hôm nay vào chơi lại sống lại đc.Tức điên con gà quý vậy sao. Bán cho ai về làm j thì làm. Giá 700k gà đang đẻ
Bố
http://s1078.photobucket.com/user/mrlee1771987/media/Mobile%20Uploads/DSC_0323_zpslt5ntmfv.jpg. -
http://s1078.photobucket.com/user/mrlee1771987/media/Mobile%20Uploads/DSC_0321_zpsgtp4peiy.jpg. - http://s486.photobucket.com/user/mrlee177/media/DSC_0013_zps835a8ee3.jpg. -

http://s486.photobucket.com/user/mrlee177/media/DSC_0014_zps7635703f.jpg. -
Mẹ
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 1:04pm
Bác k đăng rõ hình ảnh. chả biết absn trống hay mái. Tía Cải thì có nghe qua rồi hình như là của a Phi Hổ trước có đăng bán gà đúc khoảng 1 năm nhưng sao mái nhà bác lại gần 2 niên đc
Quay lên trên
tia_chantrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_chantrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 1:10pm
Mình bắt xám cải là 12/1 âm lịch năm ngoái.hỏi con nó giờ thế nào hả bạn.bán mái thì mới đang đẻ chứ gà trống đẻ đc ko.Hình nợ sẽ có sau vì chưa chụp đc
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 1:43pm
cho thêm vài tấm hình đi chủ kê. Đang quan tâm.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
tia_chantrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_chantrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 3:22pm

Anh em nó đây. Ai thích lh :0934493986
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 3:25pm
Đẹp gái quá ...Big grin
Quay lên trên
tia_chantrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_chantrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 3:28pm
Gà trên vĩnh phúc ,mình ko có chỗ nhốt.phải buộc chân. Vì ở chung cư. Ai qua bắt luôn fix nhiệt tình
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 3:32pm
Nhah bay thôi a,e bắt nào ..chủ tóp nhiệt tình kìa.
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 3:52pm
Nhanh ko hết, úp cho chủ thớt
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/03/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 513
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 3:56pm
tg bạn ở bắc ninh . nhin con mái dang ấp thích hơn
Quay lên trên
tia_chantrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_chantrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 4:12pm
Mình làm ở vĩnh phúc mà. Gà cho mượn trên đây.hnay mới tìm thấy
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 4:55pm
Ban đầu được viết bởi tia_chantrang tia_chantrang viết:

Cái người mượn định cuỗm luôn của bác con mái này hay sao thế. bác thêm chút chân vảy gà mẹ cho ae xem đi
Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 5:17pm
bạn chỗ nào bắc ninh. hnao mang gà về dc k

Quay lên trên
linhtuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linhtuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 5:18pm
cho sdt đi bạn. có gi ae liên lạc
Quay lên trên
tia_chantrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_chantrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 6:09pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Cái người mượn định cuỗm luôn của bác con mái này hay sao thế. bác thêm chút chân vảy gà mẹ cho ae xem đi

Gà mẹ nuôi ở bắc ninh.mình đang ở Vĩnh phúc.gà có vậy.ai bắt thì bắt ko bắt mang về nhà cho đẻ
Quay lên trên
ngovanhoan1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2013
Khu vực: donganh
Điểm: 13
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngovanhoan1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 6:48pm
gà o chỗ nào vinh phúc vậy bạn

Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 6:52pm

Gà mẹ nuôi ở bắc ninh.mình đang ở Vĩnh phúc.gà có vậy.ai bắt thì bắt ko bắt mang về nhà cho đẻ
K ai bắt bác k mang về thì định cho ak
Quay lên trên
tia_chantrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_chantrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 6:54pm
Vĩnh yên vĩnh phúc bạn à.gà ở chung cư Bảo Quân.ỉa bẩn hết nhà vệ sinh rồi:))
Quay lên trên
tia_chantrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_chantrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 6:58pm

K ai bắt bác k mang về thì định cho ak

Bạn này bị sao vậy.mình có phải dân buôn bán gà chọi đâu.gà ko ai bắt thì mang về nhà nuôi. Có vấn đề gì.mình nói thẳng rất khó chịu vs kiểu comment của bạn.về nhà mà đánh nhau vs mái nhà thì làm 2đĩa. Mình làm vậy có ảnh hưởng gì ko.nhà mình có 4 mái già. Và khoảng 6,7 con gà mái gần 2kg chuẩn bị đẻ. Thanks bạn quan tâm
Quay lên trên
quang1905 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/06/2014
Khu vực: hai duong
Điểm: 7
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quang1905 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2014 lúc 7:19pm
Gà có vận chuyển ko bạn?
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.