anh em cho hỏi về gà cao su thái lan

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ganoibinhdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: Qui Nhơn
Tình trạng: Offline
Điểm: 307
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoibinhdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: anh em cho hỏi về gà cao su thái lan
    Ngày đăng: 17/10/2014 lúc 4:57pm
Chẳng là do dạo này nhà ông quen có nhiều gà tơ quá, mua gà phu xổ k chịu nổi tiền, mới mua 3,4 con nhảy dc có vài ngày là tiêu hết vì dòng này toàn đá gốc cần nên nhanh hư gà phu, thấy trên mạng có bán gà phu làm bằng cao su của thái lan, ae cho hỏi là gà này có ai đã dùng qua chưa và thấy có tác dụng gì k nữa, vì ông quen nhờ mua dùm mà k biết sử dụng có hiệu quả k!mong ae cho ít kinh nghiệm và ý kiến.thanks
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/10/2014 lúc 7:06pm
h em mới biết có gà phu làm bằng cao su, đợi mấy bác miền nam trả lời giúp
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/10/2014 lúc 7:27pm
Tiện thì tiện thật bác àh,nhưng sẽ không tốt bằng gà phu,vì gà phu sẽ có lối xoay như đá thật và gà cũng quen chịu đòn.còn cao su thì chỉ nhảy vài chân là chán.với chỉ đá chứ không bị đá,nên sinh ra yếu chịu bác àh,cá nhân em đã thử,
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/10/2014 lúc 8:31pm
Con gà đá đã kiểm định được chân đá định mua gà cao su làm gì cho tốn tiền mà không tốt bằng gà phu.
Bạn dùng vải quấn chân 2 con lại cho giảm lực đá; nó ít làm tang thương gà phu mà vải cũng nhẹ nên không ảnh hưởng gì đến gà chiến cả. Lợi cả đôi đường.
Quay lên trên
1988_DD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/03/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 32
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 1988_DD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/10/2014 lúc 1:13am
Bác này hài quá !
Quấn chân, cựa bằng xốp và vải thì đá cả ngày cũng không chết gà phu ,
nếu muốn đá như gà cao su thì bịt mỏ gà phu to hon độ 3,4 lang quán chân gà chiến đá thoải kon gà mái

Quay lên trên
ganoibinhdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: Qui Nhơn
Điểm: 307
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoibinhdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2014 lúc 6:22pm
Ban đầu được viết bởi cudisso1 cudisso1 viết:

Tiện thì tiện thật bác àh,nhưng sẽ không tốt bằng gà phu,vì gà phu sẽ có lối xoay như đá thật và gà cũng quen chịu đòn.còn cao su thì chỉ nhảy vài chân là chán.với chỉ đá chứ không bị đá,nên sinh ra yếu chịu bác àh,cá nhân em đã thử,
vậy thử gà cao su này với gà mình thì cho nó đá ra sao bạn nhỉ, hay quay vòng vòng cho gà mình theo đá nó, bạn chia sẻ thêm ít kinh nghiệm với, do mình chưa dùng qua loại này bao giờ, mà ng quen thì muốn do ban đầu để tập cho gà tơ nó đá với lại gà tơ nhiều quá mua phu thịt thì chịu k phỉ nổi.
Quay lên trên
bluechipchip Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/04/2014
Khu vực: ĐÀ LẠT
Điểm: 379
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bluechipchip Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2014 lúc 7:32pm
gà cao su cột dây xoay vong vòng trên đầu nó bạn à. đá chán chết dc. mua gà phu trạng to bịt vải kỹ vào đá thế nào mà hết dc

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2014 lúc 8:14pm
cứ gà thật mà nện
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2014 lúc 9:32pm
Đá với con gà cao su đá mãi không ăn thua coi nó bỏ đi không đá nữa đó. Rồi ra đá nó đá người ta hoài thấy con kia không chịu chạy tự nhiên bỏ đi không đá nữa luôn.
Đi coi cũng thấy có vài trường hợp tưởng như trận đấu đã an bài thì tự nhiên con gà cửa trên ứ thèm đá nữa đi luôn.
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2014 lúc 10:35pm
Ban đầu được viết bởi ganoibinhdinh ganoibinhdinh viết:

Ban đầu được viết bởi cudisso1 cudisso1 viết:

vậy thử gà cao su này với gà mình thì cho nó đá ra sao bạn nhỉ, hay quay vòng vòng cho gà mình theo đá nó, bạn chia sẻ thêm ít kinh nghiệm với, do mình chưa dùng qua loại này bao giờ, mà ng quen thì muốn do ban đầu để tập cho gà tơ nó đá với lại gà tơ nhiều quá mua phu thịt thì chịu k phỉ nổi.
côt dây cheo lủng lẳng cho gà minh sút,em chỉ thấy tiện mỗi cái bắn chân,nhử nhử cho gà minh sút nghe sướng tai bác àh
Quay lên trên
maikimanh93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/01/2016
Khu vực: Kon tum
Điểm: 19
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maikimanh93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/02/2016 lúc 6:27pm
Tiện thể mấy anh cho hỏi là gà cao su lúc nào mang ra con gà mình cũng đá hay sao ạ. Hay nó đá vài bữa quen nó không đá nữa. Em chỉ sợ điều này thôi. Còn dùng gà phu thấy tội nghiệp quá, mà nhỡ gà phu nó lấy cặp mắt gà mình nữa
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2016 lúc 9:40pm
Đừng dùng gà cao su,hay hư chân gà lắm,mua loại rẻ tiền mà fu xog dc bữa rượu
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/02/2016 lúc 3:25pm
Theo mình gà cs chỉ làm cho gà cgiến khỏe thôi. Ngoài ra chân xoay, độ chịu đòn...ko tăng. Cứ hình dung đá bóng với hình nộm hay Chịch xã giao với búp bê thì còn gì là thú zvui nữa
Hãy sống trên thao trường và chết trên chiến trường...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.