GÀ ĐÚC ĐẲNG CẤP

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
binhvpdu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/07/2012
Khu vực: Vinh yen- VP
Tình trạng: Offline
Điểm: 576
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhvpdu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 8:33pm

Đẳng cấp.....Đẳng cấp.......Đẳng cấp...Big grin

Chúc nhanh bay nhé!

Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Chí Linh HD
Điểm: 1261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/10/2014 lúc 8:38pm
Ban đầu được viết bởi ngohongphong ngohongphong viết:

bán được mới là lạ
thank a.e đã ủng hộ. Lí do bán vì nhà nhiều gà non sợ bị ép lên mới cho em nó ra đi thôi bán gần sợ con cháu sau này lại phải đánh nhau. Nếu thật sự đam mê thì giá đó ko chát so với 1 con gà đẹp để đúc con cháu sau này
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 2:17am
Ban đầu được viết bởi binhvpdu binhvpdu viết:

<p ="Msonormal"><span style="font-size:20.0pt">Đẳng cấp.....</span>Đẳng
cấp.......<span style="font-size:6.0pt;font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-font-family:"Times New Roman";mso-ansi-:EN-US;mso-fareast-: EN-US;mso-bidi-:AR-SA">Đẳng cấp</span><span style="font-size:8.0pt">...Big grin<o:p></o:p></span>

<p ="Msonormal"><span style="font-size:16.0pt">Chúc nhanh bay nhé!<o:p></o:p></span>

Thì đẳng cấp cũng có nhiều mức chứ bác ! Với bác ấy thì nó đủ tiêu chuẩn được gọi là đẳng cấp rồi , có thể với người khác thì lại chưa đủ !
Nhưng mà em ... Chưa thấy nó đẳng cấp ở chỗ nào cả ! Sorry bác chủ vì nói thẳng nhé !
Thà ko có 1 con gà chiến nào trong tay,còn hơn có cả trăm con gà thịt
http://www.youtube.com/watch?v=pQZLMxnjHUQ
http://www.youtube.com/watch?v=lQCeY8EgxhA
https://www.youtube.com/watch?v=S4iJxMtc7
Quay lên trên
hoanghai866 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/08/2014
Khu vực: vp
Điểm: 73
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanghai866 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 7:31am
múc thôi.........
Quay lên trên
Miziru Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Miziru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 9:53am
Gà thì nhìn ưng cái bụng rồi, mà cái túi e nó chưa có ưng bác ạ, tiếc quá
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Chí Linh HD
Điểm: 1261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 10:22am
Thank a.e gà đã bay rồi nhé
Quay lên trên
lecuongnx Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/02/2011
Khu vực: Thanh Hoá
Điểm: 41
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lecuongnx Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 7:59pm
Chẳng có gì đẳng cấp. Con gà đẹp mã đúc ra con quá bt
Quay lên trên
huynhthien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: ninhthuan
Điểm: 164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhthien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 8:12pm
mình thấy có mấy bác bình luận là đúc chuẩn, vậy cho mình hỏi tí là cái gì ở đây chuẩn và như thế nào là chuẩn vậy mấy bác
Quay lên trên
hocchobiet Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/04/2013
Khu vực: hoabinh
Điểm: 146
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hocchobiet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 9:54pm
Ban đầu được viết bởi huynhthien huynhthien viết:

mình thấy có mấy bác bình luận là đúc chuẩn, vậy cho mình hỏi tí là cái gì ở đây chuẩn và như thế nào là chuẩn vậy mấy bác
...Ừ .....thì chắc là đúc 10 quả thì nở 9 hoặc 10 con!Big grin
Quay lên trên
koividaith Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/06/2014
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 94
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn koividaith Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 7:55am
con này ngờ là lai dòng Vảy quấn, lục đinh, độc biên với dòng khác nên k còn lục đinh, đây cũng là 1 cải tiến hay, khắc phục được điểm yếu của gà lục đinh. cơ mà đẳng cấp thì em k thấy vì sự thật con gà này bình thường, hoặc ẩn tướng nên em k nhìn được cái đẳng cấp của nó 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.