GÀ CÙI BẮP

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hamvui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: đà lạt (Hà Nội)
Tình trạng: Offline
Điểm: 827
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hamvui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 2:07pm
đã quá.lên trại thui a ơi
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 2:28pm
Vãi chuồng gà.  Đam mê + DDK Kinh tế + Đất rộng = cái trại gà này đây. quá đẹp và tâm huyết với gà ( khi nào khánh thành bác đổi cái nick thành - đã biết chơi gà nhé)
Quay lên trên
Hoangbmt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: daklak
Điểm: 110
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hoangbmt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 2:48pm
Ối ! Ối ! Ối ... Thế này thì ăn sao hết. Bać cho em ké một suất nhé.
Quay lên trên
minhhuyendh86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Xúc phạm thành viên khác vô cớ.

Gia nhập: 13/03/2013
Khu vực: Minh Huyến
Điểm: 2709
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhhuyendh86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 2:51pm
Ban đầu được viết bởi Kun.seven Kun.seven viết:

Trên DĐ có mấy ai đc như thế này! hjx hjx

Điểm đầu ngón tay thôi.
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 3:27pm
có cái tầng 3 bạn định làm gì trên đó thế? 
Quy mô quá rồi, chúc mừng bạn!
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 3:28pm
nhất bác Applause
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 3:30pm
Tớ lại thích nuôi theo kiểu bán hoang dã hơn Big grin
Quay lên trên
vuquynh87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/06/2012
Khu vực: daklak
Điểm: 787
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuquynh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 4:03pm
E đăng ký 1 chuồng nha a..hii
Quay lên trên
herochief Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/11/2010
Khu vực: tpHCM
Điểm: 443
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn herochief Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 4:13pm
Ôi, ước mơ của em. Happy
Quay lên trên
tamti Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/06/2013
Khu vực: Tp Tuy Hòa
Điểm: 1669
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 4:32pm
quá đã a ơi
Lập vần nói chuyện cho vui, muốn cho thắng trận phải thường "Đi Chơi"
Face: Tamti Phú Yên
01222442082
Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 4:44pm
quy mô trại đẹp ghê
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2013
Khu vực: ở đâu
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 5:01pm
sao các bác nuôi nhiều thế này mà không bị dịch nhỉ, em mới bị phát gần 30 em chết sạch không cứu được em nào. bó tay bất lực không hiểu bị bệnh gì mà chết rất nhanh càng to khỏe chết càng nhanh biểu hiện gần giống cúm nhưng tỷ lệ chết là 100% hự hự ra tiệm mua thuốc về cho uống vào phát 3h sau lăn ra chết con nào không cho uống thì cầm cự được ngày 2 ngày rồi cũng ra đi. đau!
Quay lên trên
loitreet Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: nhatrang
Điểm: 810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loitreet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 5:21pm
trời ơi.ước j Mỹ Tâm.hix

Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 5:55pm
quy mô hoàng tráng. cát trong chuồng còn hơi ẩm hay sao vậy bác? cẩn thận mốc lác mất công chữaBig grin
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 6:04pm
Cảm ơn tất cả anh em nhé.
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 6:16pm
Quá đỉnh! 
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
quangpx Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: Phú Xuyên
Điểm: 645
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangpx Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 6:36pm
Đỉnh của đỉnh !
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 8:02pm
Quy mô quá,nhưng cá,nhân e có ý kiến khu chuồng gà chiến trong ảnh hơi tối cũng có thể so bác chụp ...thứ 2 không lên để lòng chuồng sâu quá , lòng sâu khó vệ sinh , gà cung hơi khó chịu , đặc biệt có con bị khớp chuồng , lòng sâu sinh ra hứng rác và víinh vật phát triển mạnh dễ bẹnh. . Nhiều lắm thì bác chỉ cho. Lòng 1. 2 viên gạch nghiêng hoặc 1 viên gạch bàng thôi ... ý kiến cá nhân 
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 8:10pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Ban đầu được viết bởi gadonsaigon-2013 gadonsaigon-2013 viết:

1000 like cho đam mê của Bác nhìn dàn chuồng của bác quy mô quá nhốt hết gà hay của Tây Nguyên vẫn còn chống chuồng Thumbs up

Bác Chức nói quá rồi. Bác còn nuôi con nào không?
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

chủ trại là người có mỹ thuật.

Riêng mấy món mỹ thuật gì đấy thì mình chịu chết.

Bác Đ hả mình T đây biết vậy hôm qua qua ở lại làm vài chén với bac nhiều khi lại được
Quay lên trên
hungdumuc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/01/2013
Khu vực: lam dong
Điểm: 152
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hungdumuc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 9:59pm
Úi giời!chuồng gà như lâu đài. Các ông bà gà sướng ko ai bằng. Nhất bác ấy rồi.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.266 giây.