Tam Hoàng đã có độ thứ 1

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thetay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/12/2012
Khu vực: PhúXuyên-HàTây
Tình trạng: Offline
Điểm: 901
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thetay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 11:33pm
lông lá nhìn đẹp ghê :D mắt nhìn rất sáng
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/10/2014 lúc 11:41pm
gà có đòn,nhưg đầu hơi vụg (cá nhân).
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 7:43am
nhìn mỏ dính đầy đất đỏ là biết ngay dak nong màBig grin con gà còn mơ, nếu ra chiến nên khoán 6 hồ đổ lại thôi Em à, và cáp gà phải thật kỹ nhé, đừng có "kích động" quá mà hư con gà nhé, chúc may mắn.

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 8:00am
Gà đẹp phết, mình rất kết mấy con màu tam hoàng, màu càng giống gà ta càng kết.
Lũy tre thấp thoáng đàng xa
Mấy mươi bước nữa về qua cổng làng
Trong lòng bỗng thấy xốn xang
Quê hương hai tiếng nặng mang suốt đời
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 8:03am
Ah nhớ ra con này rồi
Con này có phải con bác khoe lần trước đi đường gặp bọn trẻ trâu vần gà, bác tung clip lên diễn đàn hỏi có nên mua ko có đúng ko?
Nếu đúng con này thì đòn lối ok
Lũy tre thấp thoáng đàng xa
Mấy mươi bước nữa về qua cổng làng
Trong lòng bỗng thấy xốn xang
Quê hương hai tiếng nặng mang suốt đời
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 8:07am
Mẫu gà lông nhìn rất bắt mắt, chúc may mắn
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 8:37am
mé hai mang hạng nặng đây, chưa chắc đã biết độ lỳ vì đối phương bốc sớm, gà đẹp chúc mừng!
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 9:21am
còn ăn nữa.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
dammetube Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/08/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 158
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn dammetube Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 9:56am
trâu bò
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 10:31am
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

nhìn mỏ dính đầy đất đỏ là biết ngay dak nong màBig grin con gà còn mơ, nếu ra chiến nên khoán 6 hồ đổ lại thôi Em à, và cáp gà phải thật kỹ nhé, đừng có "kích động" quá mà hư con gà nhé, chúc may mắn.
Dạ, cảm ơn anh! e cũng dự tính chỉ 6 hồ đổ về thôi ah. đá vui là chính thôi anh ahBig hug
Ban đầu được viết bởi Gà ta Gà ta viết:

Ah nhớ ra con này rồi
Con này có phải con bác khoe lần trước đi đường gặp bọn trẻ trâu vần gà, bác tung clip lên diễn đàn hỏi có nên mua ko có đúng ko?
Đúng nó rồi bác ah, hjhj Mua gà phở về huấn luyện thành gà chiến bac ahRolling on the floor
Ban đầu được viết bởi binhmich binhmich viết:

mé hai mang hạng nặng đây, chưa chắc đã biết độ lỳ vì đối phương bốc sớm, gà đẹp chúc mừng!
Mé 2 mang thì đúng rồi nhưng cũng ko nặng đâu bác ah, đúng là vần với mấy con kia ko cân sức nên chưa biết độ  tải đòn của nó. sợ đá khuya hồ lại bỏ ngang nữa thì toi.Big grin con này sổ thấy nó cũng khôn lối nên cho đi cọ sát sớm bác ah.
Quay lên trên
ngusaccv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 3/1/2015 đăng bài lung tung

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: tphcm
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusaccv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 10:39am
Con gà có tướng cái ban, chân đá mu lưng, mã kỵ thì tuyệt chiêu;
Quay lên trên
SinhVienTapChoiGa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 805
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn SinhVienTapChoiGa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 10:49am
con gà này đá thua thi anh cho nó di thi Gà mẫu được đó...Laughing
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 11:05am
Gà khá, mắt sáng phết. chúc bạn may mắn
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 11:26am
nhìn phom thì gà sung nhưng cơ còn chưa săn đủ mau xuống sức.
con này tốc độ trung bình chủ đạo dọc và vỉa, chạy đá tạt, đôi khi mé, cục đòn. chớ có ghép với mu lưng, đố cần, quấn mé 2 mang xỏ ngang, thiện dọc hầu nhá. chúc may mắn.
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 11:34am
Gà đẹp nhưng xuống lông cho em nó hơi kỳ!
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/10/2014 lúc 2:15pm
Ban đầu được viết bởi Kun.seven Kun.seven viết:

Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

Dạ, cảm ơn anh! e cũng dự tính chỉ 6 hồ đổ về thôi ah. đá vui là chính thôi anh ahBig hug
Ban đầu được viết bởi Gà ta Gà ta viết:

Ah nhớ ra con này rồi
Đúng nó rồi bác ah, hjhj Mua gà phở về huấn luyện thành gà chiến bac ahRolling on the floor
Ban đầu được viết bởi binhmich binhmich viết:

Mé 2 mang thì đúng rồi nhưng cũng ko nặng đâu bác ah, đúng là vần với mấy con kia ko cân sức nên chưa biết độ  tải đòn của nó. sợ đá khuya hồ lại bỏ ngang nữa thì toi.Big grin con này sổ thấy nó cũng khôn lối nên cho đi cọ sát sớm bác ah.
cá nhân mình thấy con này của bác nếu gặp gà ngang tầm đá 8,9 hồ bình thường, chẳng qua bác ko cắt lông nhìn nó mơ thôi.chiến thắng update clip ae chia vui nhé!
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 2:12pm
Cảm ơn tất cả anh em, vừa nhận đc tin báo đã có đối thủ cho em nó rồi, vậy là ko phải mang ra sới và ko sợ ế độ nữa. Laughing Đối thủ hẹn đá kết 50 chai bia và 1 bữa thịt chó.Rolling on the floor
Hiện tại đang chuẩn bị những khâu cuối cùng để ngày mốt e nó có thể ra trận với phong độ tốt nhất. Hy vọng sẽ thuận buồm xuôi gió. hj
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 2:21pm
gà liền mạnh cặp mắt bén quá chúc sớm có thêm sao 
https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
thiennhailangtu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/01/2012
Khu vực: THÁP CHÀM PHỐ
Điểm: 1713
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn thiennhailangtu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 2:36pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Sắc diện đẹp là thường
tốt mã rã đám, tùần sau tía dị đá hen anh,
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 3:52pm
Chúc may mắn nhé,hy vọng không phải bốc em nó quá sớm,
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.453 giây.