Gà Phú Yên ( Kết)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tamti Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/06/2013
Khu vực: Tp Tuy Hòa
Tình trạng: Offline
Điểm: 1669
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 1:26pm
Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

Ban đầu được viết bởi tamti tamti viết:

[QUOTE=vanphuongdo]12 củ nên là đừg nt với gd à bác???12 củ gê vậy cơ à.đó là cái giá bác đưa ra thôi.khoe con gà thì cứ khoe thôi.còn gà 40 50 triệu thì đầy bác ạ
hj, e ko có ý đó, vì các a chỉ bắt gà nhỏ kg thôi, mà gà này thì thuộc mẫu gà trung quốc nên  e nói để ae khỏi mất công ae gọi điện quan tâm chứ e có ý gì đâu
[/QUOTE nói thực gà đưa đi trung quốc từ đầu những năm 90 đến nay vẫn vậy , cái đầu tiên là cứ phải to cao hết tầm , nhưng nói về tầm đẳng cấp thì người chơi gà trung quốc chưa bằng được người chơi ở các nước đông nam á , thế nên những con gà đã nhắm đưa đi trung quốc thì gần như là chất lượng gà hay là không cao,nếu ko muốn nói là hàng mả hàng đượi 
ít bữa a qua trung quốc a đến sới của ng trung quốc a đá đi ui a sẽ bít chất lượng gà ở đó ra sao thôi, 
Lập vần nói chuyện cho vui, muốn cho thắng trận phải thường "Đi Chơi"
Face: Tamti Phú Yên
01222442082
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 2:07pm

[QUOTE=vanphuongdo]12 củ nên là đừg nt với gd à bác???12 củ gê vậy cơ à.đó là cái giá bác đưa ra thôi.khoe con gà thì cứ khoe thôi.còn gà 40 50 triệu thì đầy bác ạ
hj, e ko có ý đó, vì các a chỉ bắt gà nhỏ kg thôi, mà gà này thì thuộc mẫu gà trung quốc nên  e nói để ae khỏi mất công ae gọi điện quan tâm chứ e có ý gì đâu
[/QUOTE nói thực gà đưa đi trung quốc từ đầu những năm 90 đến nay vẫn vậy , cái đầu tiên là cứ phải to cao hết tầm , nhưng nói về tầm đẳng cấp thì người chơi gà trung quốc chưa bằng được người chơi ở các nước đông nam á , thế nên những con gà đã nhắm đưa đi trung quốc thì gần như là chất lượng gà hay là không cao,nếu ko muốn nói là hàng mả hàng đượi 
ít bữa a qua trung quốc a đến sới của ng trung quốc a đá đi ui a sẽ bít chất lượng gà ở đó ra sao thôi, 
hị hị hị ... trung quốc nếu nói đến bắc kinh hay thượng hải thì em đây chưa đến nhưng cái cỡ như vân nam hay quảng tây và 1 số tỉnh thành miền nam thì em còn sang và ở nhiều hơn việt nam bác , còn đá kiểu bọn khựa thậm chí còn ko cần hồ séc gì cả mà chỉ cần cân đo đong đếm cốp tiền là thả đánh tuột đến lúc hết tuồng luôn bác ạ , đi hết thì em chưa nhưng cũng trên dưới 10 xới của đất tập cận bình rồi hị hị hị ...
Quay lên trên
binhmich Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/11/2012
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1314
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhmich Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 2:11pm
họ bỏ nhiều tiền ra mua, dĩ nhiên là muốn mua gà hay và muốn thắng trận. ở đâu cũng có gà hay gà dở nhưng con này rất khá!
Quay lên trên
Nguyenbinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: Saigon_gialai
Điểm: 521
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyenbinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 2:22pm

Bác nói vậy cũng ko đúng người trung quốc họ chơi gà cũng toàn hàng đẳng cấp của vn
Ko biết chỗ bác thế nào chứ trên gia lai mình gà chuyển đi trung quốc toàn hàng ăn lừng lẩy ở các sơi lớn.con nào giá chuyển nhượng cũng từ vài chục củ khoai
Điển hình vừa rồi có 2 con đi trung quốc giá chuyển nhương gần 100 củ (đó là người lái buôn mua qua tới đo giá trị dội lên thế nào thì mình ko biết).trong đó có con gà 1 mắt
Chăcs bác thấy mấy người gom gà đi trung quốc thường mua sa cạ và giá mềm có nhìu con gà vỡ trạng gà loại họ cũng mua nên bác tưởng bên đó họ ko biết coi gà.mấy con gà đó qua đó họ bán như gà chợ ở mình giành cho những người tìm gà phu và mới tập chơi.mấy người lái gà qua đó trong tay họ luôn có vài con gà chiến khi nào gặp đúng đối tượng họ mới đưa ra và giá bán những con đó ko hề rẻ.đôi khi bán vài con gà kết đó là đủ tiền vốn va loi cho cả giỏ gà phu họ mang theo.^^
Nói chung mình thấy ở đâu cũng có người biết xài gà
Gà phú yên hàng chuẩn đưa đi trung quốc giá này cũng là bt vì đồng tiền của họ có giá hơn mình (gấp 3 lần tiền vn)nên mình mua thấy mắc họ mua thấy bt^^)so với vn thì con này khá cao cho 1 con gà tơ
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 9:16pm
Tiền của khựa chính xác là 1 tập cb bằng hơn 3 nghìn việt bạn ạ , đúng là gà phú yên , quảng ngãi.... Đi tầu nhiều thật nhưng nói thật nhiều hay thì ko nhiều vì chơi gà ở vn về cá nhân có thể ko nhiều đô như bọn khựa nhưng người chơi tầm đẳng cấp lại nhiều và rất phổ biến hơn nên cũng sẵn sàng săn đón gà đẳng cấp hết ngay, còn gà vùng trong vào chính vụ lúc ngoài bắc và bên khựa tầm 2 độ và còn thấp hơn thấy thê lương lắm ,llúc ấy chẳng thấy con nào tung hoành gì cả
Quay lên trên
tamti Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 10:28am

Tiền của khựa chính xác là 1 tập cb bằng hơn 3 nghìn việt bạn ạ , đúng là gà phú yên , quảng ngãi.... Đi tầu nhiều thật nhưng nói thật nhiều hay thì ko nhiều vì chơi gà ở vn về cá nhân có thể ko nhiều đô như bọn khựa nhưng người chơi tầm đẳng cấp lại nhiều và rất phổ biến hơn nên cũng sẵn sàng săn đón gà đẳng cấp hết ngay, còn gà vùng trong vào chính vụ lúc ngoài bắc và bên khựa tầm 2 độ và còn thấp hơn thấy thê lương lắm ,llúc ấy chẳng thấy con nào tung hoành gì cả
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi gà đẳng cấp a ak, thế thôi, 
01222442082
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/12/2013
Khu vực: hn
Điểm: 576
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 2:57pm
nếu em này 12 củ thì cũng phải suy nghĩ dài ,  chân đánh khá  thôi  cũng chưa phải hàng sát thủ, Big hug
Quay lên trên
tamti Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 7:03pm
Ban đầu được viết bởi GaTvaT GaTvaT viết:

nếu em này 12 củ thì cũng phải suy nghĩ dài ,  chân đánh khá  thôi  cũng chưa phải hàng sát thủ, Big hug
hj vì nó lớn kg nên bán gà trung quốc giá nó cao đó a ak, chứ nó mà nhỏ kg thì ko có giá đó đâu, hj , giá đó mà chưa bán chứ ko phải giá chủ hô......

01222442082
Quay lên trên
gachiennghixuan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/04/2014
Khu vực: ha tinh
Điểm: 1209
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachiennghixuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 7:52pm
Gà rất khá...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.