ô kết

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 7:12pm
Gà ko đánh já dc chính xác qua mấy tấm ảnh,cứ fải tận mắt, trông dị 1 chân cong to,1 chân tròn,nếu đúng như chủ kê kể thì chúc mừng
Quay lên trên
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 7:41pm
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

Đọc tưởng 10 nhìn còn lại chưa nổi 2
 có bao giờ bạn bị mất tiền mà tự hỏi vì sao mình lại mất tiền chưa Laughing
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 7:46pm
gà khá đẹp.
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 8:23pm
gà này chân đầu mặt, mau như tưới, cứ mang tai mà phang, tổng thể con gà đẹp, đầu nhanh chân bén Big hug
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 8:49pm
gà khá! nhưng chưa kết được!
Quay lên trên
gialuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: hanoi
Điểm: 427
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gialuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 8:51pm
Nếu gần mang con xám phở của mình xem có chịu đc 1 hồ ko 
gà quá kết 
Quay lên trên
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 9:07pm
Ban đầu được viết bởi gialuong gialuong viết:

Nếu gần mang con xám phở của mình xem có chịu đc 1 hồ ko 
gà quá kết 
từ kết nó chỉ mang tính chất là con gà trong mắt mình thích  thôi bạn à . còn gan gà ma mọi. núi cao có núi cao hơn .  mình  chỉ muốn khoe cho ae xem cko đỡ buồn chém vui . ở gần ae vần gà giao lưu . chứ gà chọi k ai dám to mồm mình làm vương làm tướng đc
Quay lên trên
giaptl Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/07/2014
Khu vực: thuoc lao
Điểm: 84
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giaptl Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 9:26pm
con nay 1chan vuong.1tron.chan cat keo cung k vua dau cac suke ah
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 9:43pm
Chúc mừng tuyển được gà ưng ý
CÓ VẤP NGÃ MỚI NHÌN ĐỜI SÁNG SUỐT...
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 9:52pm
chân đầu mặt hay mã kỵ mà bạn vần kéo còi nhanh vậy bạn 
https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 9:53pm
Ban đầu được viết bởi đinh tuyên đinh tuyên viết:

Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

Đọc tưởng 10 nhìn còn lại chưa nổi 2
 có bao giờ bạn bị mất tiền mà tự hỏi vì sao mình lại mất tiền chưa Laughing
lúc đó có ngay câu trả lời là tại ra đi gặp phải đàn bà
Quay lên trên
molucdinh6do Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1(18/2/2014) viết bài không dấu

Gia nhập: 07/05/2013
Khu vực: hungyen
Điểm: 330
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn molucdinh6do Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 9:57pm
gà tơ quá
gà đẹp có tương lai đấy

Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2014 lúc 10:02pm
chờ chủ kê úp clip. ưng quáBig hug
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 7:56am
sao chừa tai.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: dak lak
Điểm: 1272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 8:02am
con gà nhìn cũng khá ko biết có phải do chụp hình hay ko nhưng nếu chân đòn như bác nói thì ok rồi con này lối khôn đâyBatting eyelashes
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 8:31am
có tật ắt có tài, chúc mừng chủ kê sở hữu con gà hay
Quay lên trên
important1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/04/2014
Khu vực: miền bắc
Điểm: 501
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn important1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 9:27am
E không kết em này cho lắm!
Chân xếp thới thế kia không biết xoay sở có tốt không nữaConfusedConfusedConfused
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 10:05am
chúc mừng bác vì đã vượt qua được nhiều đối thủ cạnh tranh để đưa đc e nó về đội..gà này lối hay chân cực hay.vấn đề là bác không có duyên, nên là thôi thì...để lại cho e.keke.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 11:01am
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

chúc mừng bác vì đã vượt qua được nhiều đối thủ cạnh tranh để đưa đc e nó về đội..gà này lối hay chân cực hay.vấn đề là bác không có duyên, nên là thôi thì...để lại cho e.keke.
gà có đôi chân thái xếp đấy chú ạ và đã vượt qua nhiều đối thủ cạnh tranh mà nay chú lại muốn sở hữu thì liệu có chịu nổi nhiệt không , hàng này nóng đấy , nóng hơn cả lửa đấy hị hị hị....
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.250 giây.