muốn bán 2 con gà này

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 6>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Tình trạng: Offline
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 4:00pm
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Ban đầu được viết bởi hoahaiyen hoahaiyen viết:

Ban đầu được viết bởi Damme_gadon90 Damme_gadon90 viết:

Gia rat qua Chu ke ah
nuôi con gà bằng đây, bán giá này cũng coi như là có chút công thôi, tiền thóc bỏ ra cũng ngót nghét rồi bác ah. ai đúc và nuôi gà tự nhiên sẽ biết.Big grin

Nói thật gà tơ k có clip thì mk bán k quá 700k , co clip ae tự hỏi thôi .. dễ cho mình và ae chọn... nhìn hình bắt bóng cũng khó .
Like cho PV.
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/10/2008
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 4:07pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

số 2 là câu trả lời cuối cùng.
Confused Confused Confused Confused Confused

Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 4:09pm

Gia rat qua Chu ke ah
nuôi con gà bằng đây, bán giá này cũng coi như là có chút công thôi, tiền thóc bỏ ra cũng ngót nghét rồi bác ah. ai đúc và nuôi gà tự nhiên sẽ biết.Big grin

Nói thật gà tơ k có clip thì mk bán k quá 700k , co clip ae tự hỏi thôi .. dễ cho mình và ae chọn... nhìn hình bắt bóng cũng khó .

Big grin
Big grin
Big grin
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 4:11pm
Ban đầu được viết bởi lucifer2203 lucifer2203 viết:

Gia rat qua Chu ke ah

Like cho PV.
Rolling on the floor Rolling on the floor Rolling on the floor
Quay lên trên
quanpham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/02/2013
Khu vực: ninhbinh
Điểm: 543
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanpham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 4:17pm
bán gà trên này khó lắm.vì bắt bóng 1,5tr /con thì ae kêu là đúng rồi,nuôi đc con gà thế này tốn ko ít thóc và thời gian.chứ gà này vào tay mấy ông có ròng hay và có chút tiếng tăm thì lại 4/5 tr ấy chứ....Happychúc nhanh bay.
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 4:23pm
Ban đầu được viết bởi quanpham quanpham viết:

bán gà trên này khó lắm.vì bắt bóng 1,5tr /con thì ae kêu là đúng rồi,nuôi đc con gà thế này tốn ko ít thóc và thời gian.chứ gà này vào tay mấy ông có ròng hay và có chút tiếng tăm thì lại 4/5 tr ấy chứ....Happychúc nhanh bay.
thanks bác, cũng chỉ là muốn kéo lại chút tiền lúa thôi, đúng là không có thương hiệu thì khó bán. nếu bán được thì là tốt, không thì mang đi gửi, lúc nào chuồng rộng thì lại bắt về
Quay lên trên
quangsangbg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/05/2013
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 148
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangsangbg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 4:39pm
anh cho em giá fix em tía nhé không biết còn nhớ thằng em ko nhỉ :)
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 4:41pm
Ban đầu được viết bởi quangsangbg quangsangbg viết:

anh cho em giá fix em tía nhé không biết còn nhớ thằng em ko nhỉ :)
còn, bạn bắt con trống đúc sâu đo củ mình, giá chuẩn luôn đó, mình bán gà không thich quảng cáo, giá trị sao thì mình bán vậy thôi.
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 4:43pm

Like cho PV.

Sao lại cười ..Pv nói k đúng à ?
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 4:48pm

Like cho PV.

Sao lại cười ..Pv nói k đúng à ?

đâu có cười PV đâu.PV xem lại đi nha. [>:D<]
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 5:14pm
số 1 đẹp, nhưng gà đá thì em số 2 tốt hơn, giá không đắt, chúc mau bay
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 6:53pm
Ban đầu được viết bởi Tung bn Tung bn viết:

số 1 đẹp, nhưng gà đá thì em số 2 tốt hơn, giá không đắt, chúc mau bay

thanks bác,up cho mau bay nào
Quay lên trên
gachoidonganh2013 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: ha noi
Điểm: 2869
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoidonganh2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 8:34pm
thích số 2 hơn! gà khá giá hợp lý !chúc mau bay
tất cả vì đam mê!!!
phone:0986471085
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 8:42pm
Ban đầu được viết bởi gachoidonganh2013 gachoidonganh2013 viết:

thích số 2 hơn! gà khá giá hợp lý !chúc mau bay

thanks bác, up cho mau bay nè.
Quay lên trên
binhvpdu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/07/2012
Khu vực: Vinh yen- VP
Điểm: 576
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhvpdu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 8:49pm
ưng cả 2 em
Quay lên trên
lmanhtoan1993 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/07/2014
Khu vực: 0985 799 382
Điểm: 231
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lmanhtoan1993 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 8:57pm
gà đẹp ,chúc chủ kê như ý
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/10/2014 lúc 10:42pm
gà khá nhưng giá này khó!
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2014 lúc 6:07am
Ban đầu được viết bởi binhvpdu binhvpdu viết:

ưng cả 2 em

xúc tất đi bác.
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2014 lúc 6:09am
Ban đầu được viết bởi lmanhtoan1993 lmanhtoan1993 viết:

gà đẹp ,chúc chủ kê như ý

thanks bác đã up ủng hộ
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/10/2014 lúc 6:10am
Ban đầu được viết bởi vagabond vagabond viết:

gà khá nhưng giá này khó!

thanks bác, biết là khó nhưng vẫn phải bán giá này.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 6>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.