cảnh báo trại gà bình định lừa đảo

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2014
Khu vực: ha noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 1667
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2014 lúc 8:33am
ko  có uy tín.xin chia buồn.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2014 lúc 8:18am
chia buồn !
Quay lên trên
SinhVienTapChoiGa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2014
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 805
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SinhVienTapChoiGa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2014 lúc 7:39am
đúng đó.. da bán ga và chịu ship thì phải chịu trách nhiệm về gà của mình. gà ngạt hay chết trên đường di thì chủ gà chịu trách nhiệm. nếu thong cảm thì chịu người mua chịu 1/3 giá tiền con gà thui nè..
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2014 lúc 5:08am
Tiền trao cháo múc là ok nhất,kiểu này ko ổn
Quay lên trên
gilardino Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2011
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 132
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gilardino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2014 lúc 2:58am
Theo mình bên bán phải có trách nhiệm giao gà đén tay khách, mình bán gà mà,
Phải có trách nhiệm chớ
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2014 lúc 10:53pm
Ban đầu được viết bởi hung_vp93 hung_vp93 viết:

gửi tiền trước?
nói chung là mua gà qua mạng ai cũng có cái lí của mình
gửi gà trước người mua k lấy gà  thành ra thiệt hại cả về gà và tiền vận chuyển
gửi tiền trước thì giống như bác nói như trên
Vậy khó vẫn hoàn khó.Thấy ai nhiệt tình thì ship đc.
đúng là vậy bạn ạ , nhưng ở đây thằng bán gà nó sợ ko lấy nên đã bắt đặt cọc chuyển trước 1,2 tr rồi và bảo nó gửi xe đảm bảo và quen biết nếu xảy ra mất hay chết như thế này thì mỗi bên chịu 1 nửa giá trị con gà , ông anh mình cũng đã gọi bắt đền bồi gì nó đâu , nếu nó nghe máy thì ông anh mình vẫn lấy chọn con khác và chịu thỏa thuận 1 nửa với nó , nhưng nó lặn luôn mới khốn chứ 
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2014 lúc 10:31pm
gửi tiền trước?
nói chung là mua gà qua mạng ai cũng có cái lí của mình
gửi gà trước người mua k lấy gà  thành ra thiệt hại cả về gà và tiền vận chuyển
gửi tiền trước thì giống như bác nói như trên
Vậy khó vẫn hoàn khó.Thấy ai nhiệt tình thì ship đc.
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/10/2014 lúc 9:50pm
xin các bác quản lí vài hôm cho em được thông tin cảnh báo cho các anh em cần mua gà , dạo này trên diễn đàn có 1 số kẻ chuyên đi săn tìm người mua gà và nhắn tin gọi điện giới thiệu gửi mail nói chuyên cung cấp gà đá độ toàn quốc và giới thiệu wes gachoi.org , trưa hôm qua ông anh họ mình có giao dịch mua bán 1 con gà mã tía chân vàng 2.8kg mã số gà 32 với giá thỏa thuận 2,3 triệu và gửi chuyển tiền đặt cọc trước 1,2 triệu rồi chủ gà gửi gà ra bến xe gia lâm , nhà xe giao gà nhận 1,1 triệu còn lại và 200 tiền cước vận chuyển , đến chiều hắn nhắn tin là đã chuyển gà và thông báo nhà xe hoài nam sđt 01265277517 , đến 7h tối hôm nay vừa xong nhà xe nhắn tin cho là gà gửi để dưới gầm xe ngạt đã chết và bảo là ko chịu trách nhiệm hẹn đến lấy xác gà và bảo vẫn lấy 200 nghìn tiền cước , còn ông anh họ mình gọi cho thằng bán gà thì nghe xong nó bảo nó sẽ gọi lại nhưng sau ông anh mình gọi lại chán chê nó ko nghe máy nhắn tin nó ko trả lời dùng só khác gọi thì nó nghe xong biết anh mình nó tắt máy liền , đúng là thằng khốn vô lương tâm , đây là sđt của nó mr thuận 0982708421 , email :hovanthuan45@gmail.com , địa chỉ thôn chánh thiện, xã mỹ chánh , huyện phù mỹ , tỉnh bình định , tài khoản ngân hàng vietinbank của nó 711ab4025413 chủ tài khoản lê thanh tùng chi nhánh hồ chi minh , thằng này ko phải là thành viên của diễn đàn các bác ạ nhưng chuyên lên đây tìm người mua ,qua đây mình xin thông tin để anh em tránh ko gặp phải chuyện như ông anh mình 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.078 giây.