không bán được 2 con kia thì bán con này

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/10/2008
Khu vực: Thái Bình
Tình trạng: Offline
Điểm: 1332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: không bán được 2 con kia thì bán con này
    Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 7:48am
Ban đầu được viết bởi Mêchọigà Mêchọigà viết:

Con này nhìn đẹp hơn 2 em trước rồi, em chắc mau bay thôi. Chỉ sợ ae còn rình đợi bác đăng thêm hàng nét hơn.
con này đi ở rồi bác ah Big grin Big grin Big grin
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 7:34am
Con này nhìn đẹp hơn 2 em trước rồi, em chắc mau bay thôi. Chỉ sợ ae còn rình đợi bác đăng thêm hàng nét hơn.
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2014 lúc 6:29am
Ban đầu được viết bởi jesnyphan jesnyphan viết:

gà ko tả rõ đon loi giá cao vậy e là ko tận mục sở thị thì chả quat noi

thế bây giờ mình tả nhé, con này dọc mau, ôm đấm tốt, mé đánh được cả 2 mang, xuống dưới thì thông luồn, vỉa, vác, ra hầu đánh gẫy cổ bạn ah.
Quay lên trên
jesnyphan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/04/2014
Khu vực: hoabinh
Điểm: 91
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jesnyphan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 10:37pm
gà ko tả rõ đon loi giá cao vậy e là ko tận mục sở thị thì chả quat noi
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 6:57pm
Ban đầu được viết bởi huyenkieu huyenkieu viết:

Ban đầu được viết bởi hoahaiyen hoahaiyen viết:

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

nếu ko bán đc con này nữa thì ko biết sẽ đăng bán con nào tiếp theo Big grin chúc nhanh bay !

không bán được con này sẽ bán tiếp con khác, đăng lên mà không bán được cay cú lắm Đẻ à. Big grin Big grin Big grin Big grin

rất ủng hộ ý kiến của bác. bác này gà có vẻ nhìn rất ổn mà bán mãi ko trôi đc. up cho lên đầu nào.

thanks bác, có lẽ nhờ vía bác mà e nó về nhà mới rồi, chúc phúc cho e nó
Quay lên trên
huyenkieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 11/04/2011
Điểm: 210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huyenkieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 6:51pm
Ban đầu được viết bởi hoahaiyen hoahaiyen viết:

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

nếu ko bán đc con này nữa thì ko biết sẽ đăng bán con nào tiếp theo Big grin chúc nhanh bay !

không bán được con này sẽ bán tiếp con khác, đăng lên mà không bán được cay cú lắm Đẻ à. Big grin Big grin Big grin Big grin

rất ủng hộ ý kiến của bác. bác này gà có vẻ nhìn rất ổn mà bán mãi ko trôi đc. up cho lên đầu nào.
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 11:45am
close
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 11:42am
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Mấy bác đòi bắt con này bên khoe gà đâu roài :)))

hjhj, lúc khoe thì hỏi mua, giờ bán chả thấy ai hỏi
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 8:16am
Mấy bác đòi bắt con này bên khoe gà đâu roài :)))
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 7:35am
Ban đầu được viết bởi Damme_gadon90 Damme_gadon90 viết:

Chuc e no som Tim dc nha moi

hy vọng là e nó sớm đổi chủ
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 7:34am
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

Like bac 1 phát cho bán hàng đắt khách.

thanks nha!!!!
Quay lên trên
Damme_gadon90 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2014
Khu vực: Vinh phuc
Điểm: 105
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Damme_gadon90 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2014 lúc 6:01am
Chuc e no som Tim dc nha moi
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 9:14pm
Like bac 1 phát cho bán hàng đắt khách.
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 8:16pm
Ban đầu được viết bởi noonecp noonecp viết:

ms xem bên khoe đã nhảy sang bên bán rôi.Nhưng mà đẹp.up cho bác nhanh bay

bán hết chứ chả khoe làm gì bạn ah, chẳng qua là trước đấy đăng bán 2 con rồi nên ko muốn cho sang đây vì sợ vi phạm nội quy bán gà, nhưng do 2 con kia chưa bay nên ko tính là phạm quy nên mình mới đưa con này sang đây. mình ko làm hàng mà cũng chả phải hàng xáo bạn nhé.thân!
Quay lên trên
noonecp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/08/2014
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 631
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn noonecp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 8:10pm
ms xem bên khoe đã nhảy sang bên bán rôi.Nhưng mà đẹp.up cho bác nhanh bay
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 8:02pm
Ban đầu được viết bởi toiyeu_gadon toiyeu_gadon viết:

gà của bác đẹp quá,con này cũng rất có nét nè.. chúc em nó mau tìm đc chủ mới Happy

cảm ơn bạn, up cho lên đầu nào, ai ưng thì rước e nó đi
Quay lên trên
toiyeu_gadon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/05/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 561
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toiyeu_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 7:21pm
gà của bác đẹp quá,con này cũng rất có nét nè.. chúc em nó mau tìm đc chủ mới Happy
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:47pm
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

Big grin nhà ông này bán nội thất ah
nhưng mà dưới này bán hàng bày sơ sài ít nhỉ ,nhìn qua nhà nào cũng thế

chuẩn rồi, cũng bán nội thất....dưới này khó bán nên chả bày nhiều làm j
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:45pm
Ban đầu được viết bởi kiettuong kiettuong viết:

gà đẹp , còn chuồng cũng bê ngay , chúc mau bay .

hjhj, thanks bạn
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2014 lúc 6:12pm
 Big grin nhà ông này bán nội thất ah
nhưng mà dưới này bán hàng bày sơ sài ít nhỉ ,nhìn qua nhà nào cũng thế
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.391 giây.