1 E MÀ 2 A BIẾT CHỌN AI

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/05/2014
Khu vực: buôn ma thuột
Tình trạng: Offline
Điểm: 642
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: 1 E MÀ 2 A BIẾT CHỌN AI
    Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 4:50pm
Thằng e có con mái xám chân xanh, vãy dép mà chưa biết đúc trống nào, mong các bác bói hộ. Thank!

Và 2 thằng rể đây

Quay lên trên
vuquynh87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/06/2012
Khu vực: daklak
Điểm: 787
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuquynh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 5:06pm
mái đẹp. tùy vào đòn lối mà chọn cho hợp nữa a..e thì ko thích cái mào của con đúc số 1
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 5:07pm
Thiếu mỗi cánh đôi là thuần chủng....
Theo ngu ý của mình bạn chọn con trống đúc ngón dài đế da mỏng mà ghép để khắc phục cái đế chậu lồi của mái cho con cái nó có sức bật tốt và đứng lâu đc bền sức. Đế lồi mạnh về đòn cận và đấm....
Cà cuối cùng là duyên.....Happy

Ảnh nặng quá giờ mới lên đc cái cánh lợp.....Big grin

Người sửa: @nh Vũ - 21/11/2014 lúc 5:09pm
Quay lên trên
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 5:21pm
Ban đầu được viết bởi vuquynh87 vuquynh87 viết:

mái đẹp. tùy vào đòn lối mà chọn cho hợp nữa a..e thì ko thích cái mào của con đúc số 1
mái đó mặt mũi, chân vãy ngon lắm, 3 niên rồi quỳnh, con ăn độ rồi đó
Quay lên trên
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 5:23pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Thiếu mỗi cánh đôi là thuần chủng....
Theo ngu ý của mình bạn chọn con trống đúc ngón dài đế da mỏng mà ghép để khắc phục cái đế chậu lồi của mái cho con cái nó có sức bật tốt và đứng lâu đc bền sức. Đế lồi mạnh về đòn cận và đấm....
Cà cuối cùng là duyên.....Happy

Ảnh nặng quá giờ mới lên đc cái cánh lợp.....Big grin
thank bác góp ý, ae cũng muốn đúc con số 1. Mái đó 2 cánh đều lợp
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 5:53pm
con trống mào xít đg bị đậu, phải chữa đi b ơi. gà có nét nhưng hơi bần tướng
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 6:01pm
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

con trống mào xít đg bị đậu, phải chữa đi bác. gà có nét nhưng hơi bần tướng

Con đó bị sưng chậu bác ah, nhưng hàng đúc nên ko trị bác ah, thank bac
Quay lên trên
DÉP LỐP 07 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 31/01/2010
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 3245
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DÉP LỐP 07 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 6:04pm
Bị đậu rồi. Để phát nước e không hay

0916859199
Quay lên trên
gadon_86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/01/2012
Khu vực: nha trang
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 6:05pm
Mình thì thấy con mái quá đẹp và con đúc số 2
Name: Ri
Hot line:0972959526
Quay lên trên
thanhsang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2013
Khu vực: daklak
Điểm: 198
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhsang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 6:07pm
khó quá thì hãy về đội của mình
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 6:29pm
mình khoái cặp chân khô đét kiểu này cơ mà ko ưng cái mồng mặt, 2 bác đúc cũng ko phải gu của mình, bác Giathan ưng thì cứ làm thôi, 1 anh 1 lứa, chờ sang năm anh nào ra con hay biết liền, 
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
gia than Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gia than Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 7:08pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

mình khoái cặp chân khô đét kiểu này cơ mà ko ưng cái mồng mặt, 2 bác đúc cũng ko phải gu của mình, bác Giathan ưng thì cứ làm thôi, 1 anh 1 lứa, chờ sang năm anh nào ra con hay biết liền, 
kaka cách này hay, để bảo lưu về hội ý ae thank nha hảo hảo
Quay lên trên
Gà Đòn Bắc Ninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đòn Bắc Ninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 7:47pm
Theo cá nhân thì thích e đúc 2
        HÀ QUANG LUÂN
Tân Chi - Tiên Du - Bắc Ninh
           0976710702
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 9:06pm
cùng hợp lối thì múc
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/11/2014 lúc 10:44pm
Thả vào mỗi con một ngày .... con ra của thằng nào thằng đấy chất lượng ...:)) 
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 1:23am
Trống sô 2 nhe bac. Thịt đỏ tươi và ít lông, sau đỡ tốn nước. ^_^
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/11/2014 lúc 9:17am
nếu vậy không chọn anh nào hết
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.266 giây.