TÌM MÁI!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
pjsoga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/02/2013
Khu vực: Bac Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 280
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pjsoga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: TÌM MÁI!
    Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 10:50am
EM CẦN MUA 1 CHÚ GÀ MÁI CHÂN TRÒN VẢY MỎNG NHƯ HÌNH ẢNH MINH HỌA.

BÁC NÀO CÓ CHO EM XIN ÍT ẢNH VÀ ĐỊA CHỈ LIÊN LẠC.
(GIỚI HẠN TỪ CÀ MAU ĐẾN HÀ GIANG, XEM ẢNH QUA FACE HAY GÌ GÌ CŨNG OK). HẠN ĐẾN 30.DEC.2014
THANK CÁC BÁC ĐÃ ĐỌC BÀI[
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 11:38am
giới hạn hẹp thế ?
Quay lên trên
bluechipchip Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/04/2014
Khu vực: ĐÀ LẠT
Điểm: 379
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bluechipchip Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 6:44pm
keke có 1 em xám hồng chân trắng mà đang dẫn con rồi Call me
Quay lên trên
pjsoga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pjsoga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 8:12pm
Bác khoe lên đi, coi như giới thiệu dòng gà nhà.^^
Quay lên trên
bluechipchip Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/04/2014
Khu vực: ĐÀ LẠT
Điểm: 379
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bluechipchip Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 9:07pm
để mai mình bắt ra chụp cho. hổm giờ nó đang ủ con Blushing
Quay lên trên
trungkien93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/04/2013
Khu vực: Thanh Hóa+HN
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungkien93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 10:19pm
Chơi ô chân xanh k bác.chân k tròn lắm nhưng vảy thì siêu mỏng cánh :D
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 11:30pm
time hơi hẹp,chúc b mua đc gà ưg ý!
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/11/2014 lúc 12:05am
chúc chủ kê như ý!
Quay lên trên
pjsoga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pjsoga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 8:04pm
EM ĐỀ NGHỊ BÁC CẢ KHOAI BỎ MỤC NÀY ĐI, THAY VÀO MỤC " AI RẢNH RỖI QUÁ THÌ VÀO ĐÂY".
100 ÔNG ĐĂMG TÌM MUA CHẮC CÓ 1 ÔNG ĐC MUA ĐC ƯNG Ý.
Quay lên trên
hoaisonid Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 75
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoaisonid Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 8:40pm
Không biết đúng ý bác k?
Gà này ấp xong chân còn mỏng nữa. Vừa mới vào ổ đc vài ngày
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 8:59pm
Đây có đc gọi là chân tròn vảy mỏng k bác. xem thêm link ở bên dưới cho đầy đủ
http://gadonvietnam.com/mi-i-lc-2_topic53741.html
Quay lên trên
pjsoga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pjsoga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 9:54pm
thank 2 bác! nhưng 2 em này chân bé và quản to quá, ^^
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 12:53pm
Ban đầu được viết bởi pjsoga pjsoga viết:

thank 2 bác! nhưng 2 em này chân bé và quản to quá, ^^
Vậy to hơn chút nữa nhé
Hay to nữa

Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 1:08pm

EM ĐỀ NGHỊ BÁC CẢ KHOAI BỎ MỤC NÀY ĐI, THAY VÀO MỤC " AI RẢNH RỖI QUÁ THÌ VÀO ĐÂY".
100 ÔNG ĐĂMG TÌM MUA CHẮC CÓ 1 ÔNG ĐC MUA ĐC ƯNG Ý.
bác nói cái này em nghe ko thấy ổn , đã gọi là chợ thì phải có mua có bán có khen che mặc cả ... người mua 100 ông đăng mua có 1 ông được ưng ý vì nó có 1000 ông cần bán nhưng các ông lại ko bán những con ưng ý cho 100 ông mà lại cứ muốn bán những con ko ưng ý cho các ông khác bác ạ , vạn người bán trăm người mua thì no gì ko tìm được
Quay lên trên
pjsoga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pjsoga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 7:27pm
Cơ bản gà hay có ôn nào lại đi bán, nên cái mục này nó không hiệu quả!
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 10:40pm

Cơ bản gà hay có ôn nào lại đi bán, nên cái mục này nó không hiệu quả!
Tôi đâu có nói là bán đâu. chỉ đưa lên cho bạn xem chân này vảy nảy này có đủ tròn đủ mỏng k thôi chứ có bán thì đã sang bên Cần Bán Gà rồi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.