Clip bắn chân ô sẹo

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Tình trạng: Offline
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 9:26pm
gà chân mau và tin con kia đứng rồi mà em nó vẫn lối Big grin
Phan Rang - Tháp Chàm
ae ở gần giao lưu cafe gọi em
0328881552
๖ۣۜC๖ۣۜH๖ۣۜỮ ๖ۣۜT๖ۣۜí๖ۣۜN ๖ۣۜL๖ۣۜÀ ๖ۣۜV๖ۣۜÔ ๖ۣۜG๖ۣۜI๖ۣۜÁ

Quay lên trên
nguyenmanhquyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 3256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenmanhquyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 10:16pm
kết con gà phu kia hơn là e gà chiến
em phu kia chết chưa bác k mt e cái giá nhé
vợ là nhà
gà là bạn
manhquyen 0976685434
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7020
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 10:37pm
Xem clip thấy chân đánh tin, gãy lối cũng khôn. Con này hình như bạn có khoe rồi thì phải.
con phu kia chắc chấn thương sọ não, con mẹ và cha nó lì lợm sinh ra nó kiếp siêu phu kiểu solskjaer của MU.
theo mình thì lên chọn gà phu dượt sâu hồ phải ganh tốt đá đc nhưng không nghiệt để gà chiến vào cốt đứng nước khuya. Cón bắn chân 4 ngày sau ra trường thì con phu này quá tuyệt.
con phu này mà chăm tốt chắc nó cũng đáng để ra trường vì ít nhất là không thua
sao thấy bạn nói ngày 6,7 tháng 6 ra trường là sao

Người sửa: jonathantruong - 23/11/2014 lúc 10:41pm
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2014 lúc 10:51pm
gà khá,nên thử lưả xem e nó phản ứg tốt k....
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
gadon_86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/01/2012
Khu vực: nha trang
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/11/2014 lúc 1:36am
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Xem clip thấy chân đánh tin, gãy lối cũng khôn. Con này hình như bạn có khoe rồi thì phải.
con phu kia chắc chấn thương sọ não, con mẹ và cha nó lì lợm sinh ra nó kiếp siêu phu kiểu solskjaer của MU.
theo mình thì lên chọn gà phu dượt sâu hồ phải ganh tốt đá đc nhưng không nghiệt để gà chiến vào cốt đứng nước khuya. Cón bắn chân 4 ngày sau ra trường thì con phu này quá tuyệt.
con phu này mà chăm tốt chắc nó cũng đáng để ra trường vì ít nhất là không thua
sao thấy bạn nói ngày 6,7 tháng 6 ra trường là sao

tháng sau chứ ko phải tháng 6 ghi nhầm ak jon. tính là cho e nó dc 3 hồ vì con phu này thuộc hàng chuẩn nhưng ai ngờ vô gà ô sẹo phá phong xong lên vài chân đòn e kia phững gà rồi ô sẹo tấn công tới tấp cúng cùng e phu đứng không nổi nửa. con này mình khoe lúc e nó mới lắc tích còn trắng đó Jon.
Name: Ri
Hot line:0972959526
Quay lên trên
toanxanha Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 04/09/2013
Khu vực: hanoi
Điểm: 116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toanxanha Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/11/2014 lúc 8:14am
mé tảng hay.chắc lối hay đây. nhưng đánh bàn ngón hay sao ấy nhỉ. biết dùng cựa chắc phu kia ko đứng được như thế
Quay lên trên
gadon_86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/11/2014 lúc 9:14am
Ban đầu được viết bởi toanxanha toanxanha viết:

mé tảng hay.chắc lối hay đây. nhưng đánh bàn ngón hay sao ấy nhỉ. biết dùng cựa chắc phu kia ko đứng được như thế

lối e nó con nào đá được cái chải hoặc   đá gối thấp hay thì mới đá được e nó
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/11/2014 lúc 2:55pm
ra trận sớm ?
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
gadon_86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/11/2014 lúc 10:27pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

ra trận sớm ?

Sớm ? Là sao bác
Quay lên trên
ga_va_gai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 09/04/2011
Khu vực: ha dong ha noi
Điểm: 77
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_va_gai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 10:08am
Quay lên trên
ga_va_gai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_va_gai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 10:18am
Quay lên trên
ga_va_gai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_va_gai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 10:19am
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.