TRANG TRẠI MINI

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
minhhaick2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2013
Khu vực: Ha Tay
Tình trạng: Offline
Điểm: 246
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhhaick2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 6:29am
Tớ thì thích làm cái lầu vọng nguyệt ở vườn để bộ bàn đá trăng thanh gió mát mà ngắm gà . uống nước chè thì tuyệt 
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 11:31am
1 niềm mơ ướt
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Nguyễn Duy Hiệp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2012
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 1365
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Duy Hiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 3:38pm
Ban đầu được viết bởi minhhaick2 minhhaick2 viết:

Tớ thì thích làm cái lầu vọng nguyệt ở vườn để bộ bàn đá trăng thanh gió mát mà ngắm gà . uống nước chè thì tuyệt 
ý kiến này đc à nha
GL mọi miền
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 4:01pm
Bao giờ mới đc như thế này, vợ em nó xúc 30tr lo việc nên em hết điều kiện để thục hiện. Chúc mừng bác
Quay lên trên
Nguyễn Duy Hiệp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Duy Hiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 9:12pm
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

Bao giờ mới đc như thế này, vợ em nó xúc 30tr lo việc nên em hết điều kiện để thục hiện. Chúc mừng bác
chỉ vs 1/5 số tiền vk bác cuỗm là có ý màBig grin
GL mọi miền
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/11/2014 lúc 9:21pm
SG có đất rộng vậy thì tốt biết bao!!!
Quay lên trên
thucthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/12/2012
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 592
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thucthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 8:23am
Vườn tược thế này thì thả bao nhiêu gà cho đủ :D
Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2012
Khu vực: Móng Cái
Điểm: 7996
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 8:30am
KHUNG CẢNH NHÌN RẤT QUEN BẠN CHỖ NÀO THẾ? 
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 8:33am
Chô˜ gaˋ chiến cho thêm bóng đèn vào bác.maˋ hình như tên nick của bác mới đổi aˋ
Quay lên trên
Nguyễn Duy Hiệp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Duy Hiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 12:30pm
Ban đầu được viết bởi mr_binh mr_binh viết:

KHUNG CẢNH NHÌN RẤT QUEN BẠN CHỖ NÀO THẾ? 
^^ e ở Vĩnh Phúc only
GL mọi miền
Quay lên trên
Nguyễn Duy Hiệp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Duy Hiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 12:32pm
Ban đầu được viết bởi vanphuongdo vanphuongdo viết:

Chô˜ gaˋ chiến cho thêm bóng đèn vào bác.maˋ hình như tên nick của bác mới đổi aˋ
vâng e mới đổiBig grin
GL mọi miền
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 1:11pm
to rộng vậy thì thỏa đam mê rồi, kh còn kiếm thêm it usd nữa ấy chứ.có điều kiện chơi gà vậy mới thích. thể nào thấy bạn hỏi mua gà nhiều Big grin
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 1:27pm
chắc phải đi mượn mấy đứa bạn, mỗi đứa 1 tr mới đc.
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 2:08pm
Nhưng vấn đề lớn nhất của bạn không phải ở chuồng trại, mà là ở việc bạn đang phải dựa vào một người không yêu thích gà chọi chăm sóc chiến kê của mình, rồi lâu lâu mới về nhà một hai ngày rồi lại đi(người đó chính là bố của bạn), như vậy thì hậu quả bạn sẽ nhận được như nào chắc một phần cũng đoán trước được, khi yêu cầu ai đó làm việc mà họ không thích thì ...
Mình nói điều này vì mình cũng như bạn Big grin 

Người sửa: vikinga - 26/11/2014 lúc 2:09pm
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
Nguyễn Duy Hiệp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Duy Hiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 3:53pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

to rộng vậy thì thỏa đam mê rồi, kh còn kiếm thêm it usd nữa ấy chứ.có điều kiện chơi gà vậy mới thích. thể nào thấy bạn hỏi mua gà nhiều Big grin
hỏi mua đơn giản vì 30 có tin nhán về rồi bác ạBig grin
GL mọi miền
Quay lên trên
Nguyễn Duy Hiệp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Duy Hiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 3:55pm
Ban đầu được viết bởi vikinga vikinga viết:

Nhưng vấn đề lớn nhất của bạn không phải ở chuồng trại, mà là ở việc bạn đang phải dựa vào một người không yêu thích gà chọi chăm sóc chiến kê của mình, rồi lâu lâu mới về nhà một hai ngày rồi lại đi(người đó chính là bố của bạn), như vậy thì hậu quả bạn sẽ nhận được như nào chắc một phần cũng đoán trước được, khi yêu cầu ai đó làm việc mà họ không thích thì ...
Mình nói điều này vì mình cũng như bạn Big grin 
à gà của e thường vần sâu về là ốm dưng mà ko sao thích vẫn phải nuôi bác ạLove struck
GL mọi miền
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 5:13pm
Ban đầu được viết bởi Nguyễn Duy Hiệp Nguyễn Duy Hiệp viết:

tít tít chuyển tiền hả, cả tháng đi làm chờ mỗi cái tin, như mìnhBig grin mà mình lại không như bạn có trại gà đcCrying
Quay lên trên
Nguyễn Duy Hiệp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nguyễn Duy Hiệp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2014 lúc 7:09pm

Ban đầu được viết bởi Nguyễn Duy Hiệp Nguyễn Duy Hiệp viết:

tít tít chuyển tiền hả, cả tháng đi làm chờ mỗi cái tin, như mìnhBig grin mà mình lại không như bạn có trại gà đcCrying
hi cơ bản e còn trẻ chưa vk con gì làm có tiền thì cũng gà qué hết, dạo này mới tích cực chơi lại đấy chứ. chứ trc ko nuôi nhiều đâu chỉ nuôi   con vớ vẩn thôi. mà gà cứ vần xong lại ốm buồn. có nhiều con chỉ đá đc đúng một trận là xoong vì đá xong về đi ỉa.Broken heart
GL mọi miền
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.