HỎI GẤP MAI LÀM NGAY

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: HỎI GẤP MAI LÀM NGAY
    Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 7:52pm
chào các bác

em có con xám con mới mua
hôm trước khoe
nó đây ak

LÚC MỚI MUA VỀ NÓ MẬP MẠP LƯỜNG CĂNG
VẬY MÀ VỀ NHÀ EM VẪN ĂN UỐNG NHƯNG CHẮC DO HOẢNG SỢ NÊN NÓ ỐM RỒI

MÀ EM ĐANG CÓ ĐÀN GÀ CON 30 CON LAI TRƯỚC EM CŨNG KHOE RỒI

=>> EM MUỐN HỎI CÁC BÁC LÀ GIỜ EM THẢ CON NÀY VÀO NUOI CHUNG CHO ĂN CÁM CHO MẬP CÓ ĐC KO AK
P/S: CON XÁM NÀY TO HƠN ĐÁM GÀ LAI NHÌU

GIÚP EM NHIỆT TÌNH NÀO..MAI EM LÀM LUÔN
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 8:02pm
thả vào nó mổ chết bọn kia cho xem.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 8:14pm
BỌN KIA GÀ THỊT HO LAO CẦN GÌ QUAN TÂM
CHỦ YẾU LÀ CON GÀ XÁM CÓ ĐC VUI KHOẺ HAY KO THOI :D
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 1667
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 8:33pm
thả thoải mái 30 con kia nó chỉ mổ chết mấy con là cùng 1 thời gian chúa đàn ko vấn đề.
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 9:07pm
Gà kon mập lúc nhỏ là.đúng thôi,như trẻ kon ý sau tgian mập là sag giai đoạn léo xác,cứ để tự nhiên,bạn.muốn nó lớn nhanh,nhưng dục tốc bất đạt
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 9:27pm
Bác chỉ cần cho em nó đọc hết 1 lượt các bài viết của bác + các com bà men thì nó sẽ no say và nhớn như Thánh bà Gióng thôi.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 9:33pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Bác chỉ cần cho em nó đọc hết 1 lượt các bài viết của bác + các com bà men thì nó sẽ no say và nhớn như Thánh bà Gióng thôi.

chắc nhầm ý rồi bác

em muốn hỏi thả chung con này với đàn gà lai 30 con có sao ko thôi

Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 10:09pm
Theo e là k lên
Thứ nhất ở đông rễ lây bệnh hơn
Thứ hai cho ăn cám sẽ hỏng gà vì nó toàn sụn nhiều đá va xương rất nhanh xuống
Có vàn lời vậy thôi !!
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/11/2014 lúc 10:30pm
căng phết nhờ @@
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 6:23pm
bác Mr ĐỘ tặng kèm mình 1 em be bé mình vẫn nhốt hộp, đã gửi nuôi 2 chỗ với gà ta to hơn nó. KQ là thâm tím toàn thân Big grin. Bác cứ thả nó tự do, có em mái nào = nó ghép đôi cũng hay, tối cho vào hộp ngủ là đc.
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 6:38pm
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

bác Mr ĐỘ tặng kèm mình 1 em be bé mình vẫn nhốt hộp, đã gửi nuôi 2 chỗ với gà ta to hơn nó. KQ là thâm tím toàn thân Big grin. Bác cứ thả nó tự do, có em mái nào = nó ghép đôi cũng hay, tối cho vào hộp ngủ là đc.

ok bac' 
Quay lên trên
ngusaccv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 3/1/2015 đăng bài lung tung

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: tphcm
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusaccv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/11/2014 lúc 6:56pm
cho an cám ít thôi, nuôi lấy thịt hả. gà đang thay lông 6 tháng nên ốm thôi khi nào đủ lông tự nó sẽ mập thôi;

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.297 giây.