Uống Thuốc Liều

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
HCM Hoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 11/04/2014
Khu vực: TPHCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 829
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HCM Hoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 9:06am
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Ô tải đòn tốt - chân tốt.

thế mà chịu hòa ????????? thuốc liều hàng TQ rồi, đến hồ 5 thuốc tan (mất hết công hiệu) Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
đùa bác tí cho vui, 
chả hiểu vì vì lý do gì ??? nhưng em đoán thêm 2 hồ nữa bắt sống luôn con tía kia
xem clip hồ 4 thì chân con tía đã xuống rỏ, chỉ còn gải ngứa con Ô và hơn tí lối để nhỉ thở mà thôi  (đòn hên xui) ô thì vẩn đều đều và đau........ thế mà hòa (bực thật) Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Ho 5 da bắt roi ong oi, Nhung da ho 6 nua thi Minh bay mat mo. A e da vui nên bốc.
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 2:26pm
ấy thế mà em cứ tưởng.............(cái top hit quá ) chẳng lãn mạn tẹo nào Happy Happy
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 2:35pm

ấy thế mà em cứ tưởng.............(cái top hit quá ) chẳng lãn mạn tẹo nào Happy Happy

kha kha bác ơi test mà gạp được chú gà chân lối khá như vậy thì mới thấy được chân gà mình siết tới đâu
chứ Big grin
https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 3:37pm
Ban đầu được viết bởi gadonsaigon-2013 gadonsaigon-2013 viết:

kha kha bác ơi test mà gạp được chú gà chân lối khá như vậy thì mới thấy được chân gà mình siết tới đâu
chứ Big grin
nói thật với bác là gà bác hơn cái lào và nước nuôi
con gà kia tơ non hơn nên cao ôm tự xì hơi mà thôi
nếu bác công tâm up thử clip 1-3 lên cho mọi người xem thì khắc biết Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
siết gì mà siết, chỉ có con tía làm xiếc mà thôi

Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 3:51pm

chứ Big grin
nếu bác công tâm up thử clip 1-3 lên cho mọi người xem thì khắc biết Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Bác nghĩ chú tía chân xanh tơ sao?
ngoài mười tháng rồi bác ạ
nước nuôi thì chủ nhân của tia đáng được khen tặng gà chấp một ôm nước mà không hề thở không có đấu hiệu suy nước
0938876297
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 5:24pm

chứ Big grin

nước nuôi thì chủ nhân của tia đáng được khen tặng gà chấp một ôm nước mà không hề thở không có đấu hiệu suy nước

gà nam 10 hay 12 tháng mới xổ là chuyện bình thường trong làng
chỉ có vài thằng khỉ gió xổ gà 8-9 tháng mà nhìn như 11 -12 tháng chuyên lừa tình thì làm sao bảo nó được Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
gà nam 8 tháng mà mang ra xổ tương lai thịt hết ko chừa 1 con nào, tin hay ko tùy bác HappyHappyHappyHappyHappy
còn chuyện bác nói gì gì........có thấy đâu mà tin Big grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
HCM Hoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HCM Hoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 5:57pm
Chu gadonsaigon2013 di ga anh dung hooc mon da luon di. Ga bi bay mo chau. Trang 265. Nen hen chac chan trong 4 tuan. Lam phat trung ket di. Nghe noi a dung co dong ga hay lam. Dong cua Chu gadonsaigon cung ko vua. Phan biet cao thap di cho a e chiem nguong. Toi tinh nguyen lam tring tai kiem quay phim khi ket thuc tran dau. Neu ok de nghi tra loi cong khai nhe.

QUOTE=anhdung1972hm01]

chứ Big grin

gà nam 10 hay 12 tháng mới xổ là chuyện bình thường trong làng
chỉ có vài thằng khỉ gió xổ gà 8-9 tháng mà nhìn như 11 -12 tháng chuyên lừa tình thì làm sao bảo nó được Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
gà nam 8 tháng mà mang ra xổ tương lai thịt hết ko chừa 1 con nào, tin hay ko tùy bác HappyHappyHappyHappyHappy
còn chuyện bác nói gì gì........có thấy đâu mà tin Big grinBig grinBig grinBig grin
[/QUOTE]
Quay lên trên
congagia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/10/2009
Khu vực: kv2-nt
Điểm: 855
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congagia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 8:25pm
Công tâm mà nói thì con gà ô cũng là con gà hay . Con này già và cứng lắm rồi . Hồi trước con chân xanh chưa gáy nó đã mang ra gốc cây trứng cá kiếm gà đá và cựa đã tỳ ngắn.
Cuối hồ 5 con ô bong mỏ và có hiện tượng bỏ mỏ nên chủ gà ô xin bê và xin bồi dường thùng bia. Chứ nếu con ô cứ siết chân đều và con tía cứng người ko đá đc thì có thằng ngu mới xin bê .
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 8:28pm
2 con đá tốt quá 
Phan Rang - Tháp Chàm
ae ở gần giao lưu cafe gọi em
0328881552
๖ۣۜC๖ۣۜH๖ۣۜỮ ๖ۣۜT๖ۣۜí๖ۣۜN ๖ۣۜL๖ۣۜÀ ๖ۣۜV๖ۣۜÔ ๖ۣۜG๖ۣۜI๖ۣۜÁ

Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 8:36pm
hai con đều ok nhưng có vẻ ô khá hơn xíu!
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 10:04pm
thích nhất bác Hòa Big hugBig hugBig hugBig hug
vào ngay vấn đề, thú thật bác tìm đỏ con mắt cả làng em loại 2.65ky khó hơn lên trời
bác nói đến dòng buồn làm em buồn thêm mà thôi, mái bắc trung nam em có đủ, trộn lẩn vào nhau nên chẳng biết gọi là gì nữa ?????
nếu thích vui em đề nghị cứ kiếm 1 em lông cổ còn nguyên, tơ, cựa hạt bắp, nguyên zin thi đấu với nhau (bắt xác) thế mới gọi là "nhất" số ký từ 30-32ky vẩn xơi tốt (3 hồ là có kết quả)
mình cản và đúc gà chơi như thế này mới gọi là chơi, còn đá khác thế này gọi là cờ bạc
trên dd tốt nhất xin đừng nói đến 2 từ đó dể mít lòng, cứ cầm gà đến và đấu và gì gì đó tính sau Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
em đồng ý và nhất trí với quan điểm "ham vui" của bác Hòa Big hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 10:08pm
Ban đầu được viết bởi congagia congagia viết:

Công tâm mà nói thì con gà ô cũng là con gà hay . Con này già và cứng lắm rồi . Hồi trước con chân xanh chưa gáy nó đã mang ra gốc cây trứng cá kiếm gà đá và cựa đã tỳ ngắn.
Cuối hồ 5 con ô bong mỏ và có hiện tượng bỏ mỏ nên chủ gà ô xin bê và xin bồi dường thùng bia. Chứ nếu con ô cứ siết chân đều và con tía cứng người ko đá đc thì có thằng ngu mới xin bê .

nhức răng quá Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin có vẻ là người trong cuộc hả cưng Big grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
HCM Hoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HCM Hoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 11:01pm

vào ngay vấn đề, thú thật bác tìm đỏ con mắt cả làng em loại 2.65ky khó hơn lên trời
bác nói đến dòng buồn làm em buồn thêm mà thôi, mái bắc trung nam em có đủ, trộn lẩn vào nhau nên chẳng biết gọi là gì nữa ?????
nếu thích vui em đề nghị cứ kiếm 1 em lông cổ còn nguyên, tơ, cựa hạt bắp, nguyên zin thi đấu với nhau (bắt xác) thế mới gọi là "nhất" số ký từ 30-32ky vẩn xơi tốt (3 hồ là có kết quả)
mình cản và đúc gà chơi như thế này mới gọi là chơi, còn đá khác thế này gọi là cờ bạc
trên dd tốt nhất xin đừng nói đến 2 từ đó dể mít lòng, cứ cầm gà đến và đấu và gì gì đó tính sau Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
em đồng ý và nhất trí với quan điểm "ham vui" của bác Hòa Big hugBig hugBig hugBig hugBig hug

Tai nha a D xa qua, Chu ở gan thi toi sang pha a lien tuc. Hihii. Lau qua roi ko co dip xuong tham Bác. Nhung nhat dinh se co 1 bua xuong quay a tung banh. Chi La ham vui, dung gian nhe
Quay lên trên
thicxemga Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/08/2011
Khu vực: Hai Phong
Điểm: 1020
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thicxemga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 1:31am
Ôi chấp j vs thằng cha điên khùng.suốt ngày bế gà ra mười ken làm phu.dòng mới giống làm chó j. Đi mua gà ông nào chả nói giòng hay thực tế ai biết. Cứ gà lối hay chân hay tải tốt. Biết trả treo giận hờn là chơi. Cần chó j giòng. Nam vs nắc vs trung. Chả thấy con gà nào ra hồn mà lên mạng chém như ô tướng. Về nhà mà uống thuốc đi anhdunghocmon

Người sửa: thicxemga - 20/12/2014 lúc 1:38am
tùy cơ ứng biến
gió chiều nào xoay chiều đó
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 6:51am
Ban đầu được viết bởi thicxemga thicxemga viết:

Ôi chấp j vs thằng cha điên khùng.suốt ngày bế gà ra mười ken làm phu.dòng mới giống làm chó j. Đi mua gà ông nào chả nói giòng hay thực tế ai biết. Cứ gà lối hay chân hay tải tốt. Biết trả treo giận hờn là chơi. Cần chó j giòng. Nam vs nắc vs trung. Chả thấy con gà nào ra hồn mà lên mạng chém như ô tướng. Về nhà mà uống thuốc đi anhdunghocmon

Big grinBig grinBig grinBig grin như đúng sát bên nách vậy, cứ sống đến bằng tuổi anh thì ku biết sẽ còn lại gà gì mà mình được chơi nhiều nhất mà thôi, 
còn chơi được gà phu là may lém rồi, chứ chỉ dùng toàn loại gà ghẻ lại rách việc

thuốc vẩn uống đều đều, nhớ mai mốt đừng đứng gần anh nghen, buồn cắn chơi không khéo lại đến đòi chia thuốc của anh Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin, chỉ sợ chia thuốc nên chưa dám cắn ai Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
chiều xổ gà vê anh tung lên cả giàn gà phu cho ku lác mắt luôn, chờ xem nhé, giờ đang mon men nên làm gà phu cho hứng chảy (củ chi), chứ còn ở 10ken phu gì mà chẳng được ăn thịt đang nản nè, có 1 con gà làm phu tận 2 mùa lông, giờ sáp xong lông 3 vẩn phải làm phu 10ken, số đã như vậy trách gì nữa bây giờ
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 6:53am
Ban đầu được viết bởi HCM Hoa HCM Hoa viết:

Tai nha a D xa qua, Chu ở gan thi toi sang pha a lien tuc. Hihii. Lau qua roi ko co dip xuong tham Bác. Nhung nhat dinh se co 1 bua xuong quay a tung banh. Chi La ham vui, dung gian nhe

bác vẩn quậy tưng được là em mừng cho bác, và ủng hộ 2 tay luôn Big hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 8:13am
Ban đầu được viết bởi congagia congagia viết:

Kha kha nếu chú yêu 4 tuần nữa có thể cho 2 em nó tái đấu
chú xem lại 2 clip anh mượn tạm trên youtobe nhé

Hồ 5

0938876297
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 8:15am
Ban đầu được viết bởi thicxemga thicxemga viết:

Hạ nhiệt chú Anh em vui vẻ thôi Handshake
0938876297
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 8:20am

Ban đầu được viết bởi HCM Hoa HCM Hoa viết:

bác vẩn quậy tưng được là em mừng cho bác, và ủng hộ 2 tay luôn Big hugBig hugBig hugBig hug

Em chưa gặp bác Dũng nhưng em bắt đầu thích bác rồi Happy, Hôm nào rảnh em và Bác Hoa ôm Bere Beer xuống thăm Bác
có một em 2.75 chưa cắt lông một em 3.2 chưa cắt lông muốn giao lưu học hỏi
Có điều kiện Em mời Bác Ghé Anh Em Thủ Đức chơi Big hug
0938876297
Quay lên trên
thicxemga Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/08/2011
Khu vực: Hai Phong
Điểm: 1020
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thicxemga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 10:08am
Từ lúc tôi chơi gà ở tphcm thì ông vẫn chưa xuất hiện trên mặt đất. Cắn ai thì cắn coi chưng cắn nhầm cục gỗ lại rơi răng.ngáo ộp doạ ma sợ quá cơ
tùy cơ ứng biến
gió chiều nào xoay chiều đó
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.