Tiểu Ngủ Sắc

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Tình trạng: Offline
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2014 lúc 10:25am
Ban đầu được viết bởi andytue andytue viết:

Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

Ban đầu được viết bởi gachoigianghia gachoigianghia viết:

đẹp quá a ak, chạng 2.8kg cũng đâu nhỏ
2.8kg mùa này ở miền nam thì hơi nhỏ bạn à, đêm gà 3.2-3.5kg ra sới đụng ngay, nhưng mấy em trạng tiểu này thì ít hơn và có khi phải đá vượt trạng.
mình trên BP, cũng có con gà từ MB, đang khô lông 85%, có dịp ae giao con bà lưu thì hay quá nhỉ.On the phone. Trạng xong lông chắc 29
ok bạn ! trạng 29 thì có đó bạn 

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2014 lúc 11:52am
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Ban đầu được viết bởi cudisso1 cudisso1 viết:

2.8kg mùa này ở miền nam thì hơi nhỏ bạn à, đêm gà 3.2-3.5kg ra sới đụng ngay, nhưng mấy em trạng tiểu này thì ít hơn và có khi phải đá vượt trạng.

Alo nghe đâu chủ nhật này ngày 21/12 có hội họp gì đó với anh Jo phải anh Lực!!!kekeke

Cũng muốn thế Anh Quang à, nhưng lại dính 2 cái đám cưới chưa biết sắp xếp sao đây Anh, gà qué anh sao rồi? tốt cả chứ bữa nào đi hái * được đây, dự tính tuần sau ngày 28 đá lại con điều lắc anh à, lúc đó anh rảnh thì đic hơi cho vui nhé. 

Oke nhớ alo cho Quang nhé! còn chủ nhật nay Quang rảnh tính ghé chỗ Lực chơi sẵn dịp gặp mặt anh Jona luôn nhưng Lực bận rồi không biết sao đây!Big hug
anh dươngngoclong đây có phải anh quang sửa hon da ở qua ngã 3 trị an 1 đoan phải ko.
không phải bạn ah, Mình tên Quang 1979 dt: 0918692189, nhà ở ngay ngã 3 đường mới mở ( Võ Nguyên Giáp) gần đường vào khu du lịch Giang điền đó bạn!Big hug
Đường đó đi trị an đúng ko anh? đó lên đây gần xịt

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2014 lúc 1:46pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Đầu mặt mé sỏ chủ đạo,xoay nhanh hớt tảng cựa đâm tốt
cựa đâm khá anh à

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2014 lúc 2:55pm
linh kê tương lai.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2014 lúc 3:23pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

linh kê tương lai.
hi! thanks bạn! không c6àn linh kê, cần linh hay thôi.

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2014 lúc 4:26pm
Ban đầu được viết bởi dangngoctra dangngoctra viết:

Gà đẹp quá
thanks you!

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2014 lúc 8:04pm

trạng này em có mà cả 1 con hehe ,cũng lông lại thui nhưng ko có tài nên ko có huy chương bác àh,cung đang trong chế độ ,ko pít có làm phu cho bác được không,
Tình hình là ae cuối tuần này gặp nhau xổ xẹt nè, chú có con nào thì đêm lên xổ chơi nha, gà xổ chơi còn ae mình thì xổ bia Big grin
hehe tuần sau 2 tuần nữa bác nhé gà em còn tý ling6 đui chưa khô.có gì em alo bác sau
0985304078
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/12/2014 lúc 8:10pm

Alo nghe đâu chủ nhật này ngày 21/12 có hội họp gì đó với anh Jo phải anh Lực!!!kekeke

Cũng muốn thế Anh Quang à, nhưng lại dính 2 cái đám cưới chưa biết sắp xếp sao đây Anh, gà qué anh sao rồi? tốt cả chứ bữa nào đi hái * được đây, dự tính tuần sau ngày 28 đá lại con điều lắc anh à, lúc đó anh rảnh thì đic hơi cho vui nhé. 

Oke nhớ alo cho Quang nhé! còn chủ nhật nay Quang rảnh tính ghé chỗ Lực chơi sẵn dịp gặp mặt anh Jona luôn nhưng Lực bận rồi không biết sao đây!Big hug
anh dươngngoclong đây có phải anh quang sửa hon da ở qua ngã 3 trị an 1 đoan phải ko.
không phải bạn ah, Mình tên Quang 1979 dt: 0918692189, nhà ở ngay ngã 3 đường mới mở ( Võ Nguyên Giáp) gần đường vào khu du lịch Giang điền đó bạn!Big hug

vậy thì anh em cho cái lịch đi ,ae mình mang gà lên sổ cho vui ,nay 19 rồi ,hẹn nhau ngày 4/1 2015 nhé.anh em ở gần lên chúc tết mỹ anh lực lun hehe
0985304078
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 1:06pm

vậy thì anh em cho cái lịch đi ,ae mình mang gà lên sổ cho vui ,nay 19 rồi ,hẹn nhau ngày 4/1 2015 nhé.anh em ở gần lên chúc tết mỹ anh lực lun hehe
Ok chú! lúc nào có gà cứ alo anh

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 1:27pm
tất niên rồi anh.hehe anh em nào gần đó sắp sếp công việc lên đó anh em làm bữa giao lưu luôn.em mới lên nên chẳng quen  ai.có dịp làm quen anh em thì quá tốt 0985304078 tuấn sn 91 
0985304078
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 1:36pm
gà trong nam là trạng nhỏ như trạng đó gà ngoài bắc là đẹp anh à
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 4:02pm
Ban đầu được viết bởi duyhungyen duyhungyen viết:

gà trong nam là trạng nhỏ như trạng đó gà ngoài bắc là đẹp anh à
Ngaoì bắc thì trạng này quá đẹp phải không bạn, trong này thì hơi nhỏ, đi ghép cũng khó hơn, trong này 31-33 là vô kể Big grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 5:50pm
gà đẹp, hợp bộ, nghệ sĩ
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 7:52am
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

gà đẹp, hợp bộ, nghệ sĩ
gà nghệ sỹ không biết có làm vệ sĩ được không nhỉ Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.