Càn Khôn Đại Na Di

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Tình trạng: Offline
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Càn Khôn Đại Na Di
    Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 8:22pm
Quay tay lại diễn đàn và lợi hại hơn xưa Big grin 
Vượt qua kỳ sát hạch với chất lượng tốt em nó đang là ứng cử viên sáng giá cho mùa giải 2015 năm nay
Màu sắt : Ô Tía chân xanh mắt ếch
Tuổi đời : hơn 9 tháng
trạng cân :2,8kg
mơ ước : được vào khu chiến tướng (cái này của mình nó chỉ mơ đi đạp mái thôi )

Phan Rang - Tháp Chàm
ae ở gần giao lưu cafe gọi em
0328881552
๖ۣۜC๖ۣۜH๖ۣۜỮ ๖ۣۜT๖ۣۜí๖ۣۜN ๖ۣۜL๖ۣۜÀ ๖ۣۜV๖ۣۜÔ ๖ۣۜG๖ۣۜI๖ۣۜÁ

Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7020
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 8:27pm
Phom dáng rất miền cát trắng, có cái nắng, cái gió, cái đó..... Thân dài, cần ngắn, gối chí đít vậy nó đẽo mé bằng đầu cựa ướt đầu đối phương nhanh đới.

Người sửa: jonathantruong - 19/12/2014 lúc 8:28pm
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 8:31pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Phom dáng rất miền cát trắng, có cái nắng, cái gió, cái đó..... Thân dài, cần ngắn, gối chí đít vậy nó đẽo mé bằng đầu cựa ướt đầu đối phương nhanh đới.
nó chuyên ôm vai đẻo bác ơi Big grin
Phan Rang - Tháp Chàm
0328881552

Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 8:47pm
gà tơ mà nét quá!
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7020
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 8:54pm
Ban đầu được viết bởi skillose skillose viết:

nó chuyên ôm vai đẻo bác ơi Big grin

vậy sao vào chiến tướng đc nhể
Quay lên trên
dandan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/02/2013
Khu vực: 37_NA
Điểm: 238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dandan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 8:55pm
gà bạn nhìn con nào cũng nét nhng ko biết đánh đấm thế nào
Quay lên trên
tuantrang332 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 06/04/2014
Khu vực: vinh phuc
Điểm: 74
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuantrang332 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 9:00pm
con này có sắc lông rất lạ.ô tía nhưng cánh không có tý tía nào.nói chung là đẹp
Quay lên trên
Gà đòn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/12/2014
Khu vực: SĐ-Bắc Giang
Điểm: 118
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà đòn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 9:12pm
Gà khá
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 9:22pm
Ban đầu được viết bởi dandan dandan viết:

gà bạn nhìn con nào cũng nét nhng ko biết đánh đấm thế nào
muốn biết gà mình đánh đấm thế nào thì vao youtobe nhật hữu xem clip của mình nhé 
Phan Rang - Tháp Chàm
0328881552

Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 9:40pm
Ban đầu được viết bởi tuantrang332 tuantrang332 viết:

con này có sắc lông rất lạ.ô tía nhưng cánh không có tý tía nào.nói chung là đẹp

Ô mã tía mà pro, ô tía mới có tía cánh...
Gà tốc độ, 2 mang và mu lưng thì giống con ô tía chân trắng của mình thân dài chân cao cần ngắn mặt nhỏ đánh mau như máy khâu...nhấc chân là buông 1 loạt đòn....
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 9:43pm
lực lắm
Quay lên trên
traihd0409 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 785
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn traihd0409 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 9:46pm
BNT e này bác?
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 10:10pm
Hậu đẹp - bác cho luyện thêm cửu dương thần công đi .
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2014 lúc 10:59pm
hình như e này có khoe 1 lần rồi phải k bác?
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 6:49am

vỉa cả hai mang, lên hót vào lỗ gần đít, ôm bầu diều bóp vú hehe, đùa thàng em tý con gà được đấy Big grin
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 6:56am
Ban đầu được viết bởi taxtax taxtax viết:

vỉa cả hai mang, lên hót vào lỗ gần đít, ôm bầu diều bóp vú hehe, đùa thàng em tý con gà được đấy Big grin
dạy sớm thế Bác,già rồi ngủ không được tốt à
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 7:18am
nghe cái tiêu đề là biết của đồng chí hữu rồi.đây có phải là con song đại ko ông?con gà đẹp quá 
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 7:39am
gà vẫn còn ngủ ma mấy bác.....
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 8:08am
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Lạnh quá sợ gà chết lọ mọ ra chuông gà ngồi tám với chú
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/12/2014 lúc 8:12am

Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Lạnh quá sợ gà chết lọ mọ ra chuông gà ngồi tám với chú
Bác cho tụi nó uống ít rượu là ấm luôn [:">>]
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.