ô mã tre thử lửa sâu hồ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hải Phòng
Tình trạng: Offline
Điểm: 912
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 7:38am
Đá hơn trạng quá vất vả
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 8:09am
Chúc mừng bác, gà hay quá
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 8:21am
con tía chân ghê quá.
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 8:50am
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Ban đầu được viết bởi cudisso1 cudisso1 viết:

Chúc mừng bác,em nó đã có dạc sâu hồ nhé,3/1/2015 ghé a lực chơi bữa nữa anh trai ơi.anh em làm vài dạt giao lưu.

có hẹn Lực xuống giao lưu tiếp nhưng chưa rõ khi nào bạn ah. [>:D<]
2 tuần nữa suống chơi cho vui bác,em có con ,bông cầm quân ,tính làm ít hồ kiếm dạt với a lực đấy,bác suống được ae giao lưu cho vui.

để anh thu xếp xem sao. Tại tết tây anh cũng đã có hẹn việc với băng nhóm khác rồi. Sao hôm nay chú không xuông xem sổ vui lắm, 10 cặp xem tới bụng kêu mắt mờ

Hôm qua mọi thứ vui vẻ chứ Bác jonatruong, chiều về Bác với mấy anh em có đi thêm tăng nào nữa không?

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 9:04am
E thấy hơi lạ vần có tí nước thuốc mà có bác vào đỡ gà, gà vẫn chạm mỏ chạm lông mà có a nhảy vào đỡ gà đẩy đuôi hay nhỉ. Xem cái bọn khủng này yếu tim ko nên xem vỡ tim đấy
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 9:15am
có ăn là...có nhậu
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 9:46am
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

Chúc mừng bác,em nó đã có dạc sâu hồ nhé,3/1/2015 ghé a lực chơi bữa nữa anh trai ơi.anh em làm vài dạt giao lưu.

2 tuần nữa suống chơi cho vui bác,em có con ,bông cầm quân ,tính làm ít hồ kiếm dạt với a lực đấy,bác suống được ae giao lưu cho vui.

để anh thu xếp xem sao. Tại tết tây anh cũng đã có hẹn việc với băng nhóm khác rồi. Sao hôm nay chú không xuông xem sổ vui lắm, 10 cặp xem tới bụng kêu mắt mờ

Hôm qua mọi thứ vui vẻ chứ Bác jonatruong, chiều về Bác với mấy anh em có đi thêm tăng nào nữa không?

thank Lực, gặp gỡ ae giao lưu rất vui. Xem xổ thì hồi hộp nhiều trận đá hay. Mong sớm gặp lại nhé.
có, chiều về sân bay biên hòa làm tăng nữa và bữa nay hơi oải
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 9:47am

Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

ghép gà sao thua trạng nhiều thê bác .con ô ngước mặt lên nhìn nóc nhà nên ko nhảy nổi nửa rồi

trận này giao lưu vui vẻ nhưng lời qua tiếng lại ae chia 2 phe cổ vũ có thêm tý tiền.
trân này lên xuống từng hồ xem vui và hồi hộp phết
bác jo.. là ai trong 3 người đấy ,gà mình ghép với gà hơn trạng nên ko cân sức ,bằng trạng chắc nhiều cái hay để xem lắm đây
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 9:47am

Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

thank Lực, gặp gỡ ae giao lưu rất vui. Xem xổ thì hồi hộp nhiều trận đá hay. Mong sớm gặp lại nhé.
có, chiều về sân bay biên hòa làm tăng nữa và bữa nay hơi oải
Hôm qua ae mình làm cũng nhiều quá nên thấy oải quá Bác àBlushingBig hug

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 9:49am
Ban đầu được viết bởi nguyenthetuan1986 nguyenthetuan1986 viết:

Chúc mừng bác, gà hay quá

thank chú nhé. Cũng có con đi xổ vui sâu hồ. Bữa nào qua đây thì nhớ hú anh nhé. Trận này coi từ hồ 1 tới cuối đau tim chú ah.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 9:54am

ghép gà sao thua trạng nhiều thê bác .con ô ngước mặt lên nhìn nóc nhà nên ko nhảy nổi nửa rồi

trận này giao lưu vui vẻ nhưng lời qua tiếng lại ae chia 2 phe cổ vũ có thêm tý tiền.

bác jo.. là ai trong 3 người đấy ,gà mình ghép với gà hơn trạng nên ko cân sức ,bằng trạng chắc nhiều cái hay để xem lắm đây

hehe, ông to con nhất mà áo đỏ ngồi giữa đó . Dù lệch 4 thành nhưng đo đi đo lại xem mãn nhãn lắm.
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 9:56am

[QUOTE=gadonninhthuan] ghép gà sao thua trạng nhiều thê bác .con ô ngước mặt lên nhìn nóc nhà nên ko nhảy nổi nửa rồi

hehe, ông to con nhất mà áo đỏ ngồi giữa đó . Dù lệch 4 thành nhưng đo đi đo lại xem mãn nhãn lắm.[/QUO
keke mình có mấy chân hầu hay bác a ,gà vậy là khá rồi
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 9:56am
Ban đầu được viết bởi hieuhp hieuhp viết:

Đá hơn trạng quá vất vả

uh, thanks, tại ỉ tài em nó muốn xem thế nào, xong trân này hơi oải.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 9:58am
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

con tía chân ghê quá.

thank bạn. Hồ 5 nên cũng đã chậm và hụt hơi chút, xem hồ 3, 4 đau tim phết
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 10:02am
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

E thấy hơi lạ vần có tí nước thuốc mà có bác vào đỡ gà, gà vẫn chạm mỏ chạm lông mà có a nhảy vào đỡ gà đẩy đuôi hay nhỉ. Xem cái bọn khủng này yếu tim ko nên xem vỡ tim đấy

hehe, xổ vui nên ae hơi thoải mái, có quy định là chỉ gỡ vỉa lỡ, chủ gà kia thấy gà đau về sâu hồ, lại đã bắt 10 ăn 5 với 2 người nên làm vậy. Hồ 1, 2 gà mình thua toàn tập, 3,4,5 có nhiều đòn nặng gà bạn xuống thấy rõ từ hồ3.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Tình trạng: Online
Điểm: 7250
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 10:10am
Con cụt đuôi ngã lăn quay...đc đỡ dậy nhanh thế...Big grin
Giao lưu vui vẻ.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 10:22am
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

có ăn là...có nhậu

gà no đòn còn chủ thì no biaBig grin.

Người sửa: jonathantruong - 22/12/2014 lúc 10:25am
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 10:30am
Bác đánh thế thì liều quá.gà bạn hơn tất tần tật mà vẫn đánh.
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 10:55am
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Con kia trâu quá,lại lông2 nên khó trôi,gà mình đá nhiều, đau nhưng hao nhiều quá (mỏi)đấy,nhưng được vậy đủ thể hiện được chìu sâu của mã tre rồi chúc mừng gặp mặt,chú Lực bên phải còn chú chắc là tên ròm áo đỏ còn chú kia là ai nhỉ

chuẩn đới anh. Bên kia là duongngoclong đó anh. Con ô kia ra làm nước hồ 5 là hết đứng rồi, chủ nói là xịt thôi lông 2 đã nhảy 2 hồ cách đây 2 tuần mà hơn 4 thành vậy thì làm gì đc cho đời nữa.
khà khà biết nham dung các chú hết rồi đợi ngày tương hợp thôi

Bạn Jo này đưa hình ae lên lộ bóng hết chơn...mai mốt ghép đá bia sao thắng nổi anh Phú...kekeke!Big grinBeer
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2014 lúc 11:03am
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Con kia trâu quá,lại lông2 nên khó trôi,gà mình đá nhiều, đau nhưng hao nhiều quá (mỏi)đấy,nhưng được vậy đủ thể hiện được chìu sâu của mã tre rồi chúc mừng gặp mặt,chú Lực bên phải còn chú chắc là tên ròm áo đỏ còn chú kia là ai nhỉ

chuẩn đới anh. Bên kia là duongngoclong đó anh. Con ô kia ra làm nước hồ 5 là hết đứng rồi, chủ nói là xịt thôi lông 2 đã nhảy 2 hồ cách đây 2 tuần mà hơn 4 thành vậy thì làm gì đc cho đời nữa.
khà khà biết nham dung các chú hết rồi đợi ngày tương hợp thôi

Bạn Jo này đưa hình ae lên lộ bóng hết chơn...mai mốt ghép đá bia sao thắng nổi anh Phú...kekeke!Big grinBeer
trạng chú cũng to đấy,anh chỉ khoảng 67kg thôi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.