Xám quỷ độ 4(Nối buồn ko vơi)

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Tình trạng: Offline
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xám quỷ độ 4(Nối buồn ko vơi)
    Ngày đăng: 25/12/2014 lúc 3:44pm
hai con gà chân đánh tốt và lối hay quá.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/12/2014 lúc 10:51am
Nghe buồn nhỉ
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 11:02pm
ra đòn nhanh phết
Quay lên trên
gialuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: hanoi
Điểm: 427
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gialuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 10:06pm
Cam on ae dong vien.mjnh van thu lai da
Quay lên trên
ganoihy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/03/2014
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 96
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoihy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 8:15pm
lối kín, chân độc, mất 1 mắt ko nhường mang vẫn ra trận kiếm thóc tốt
Quay lên trên
anchien10 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/12/2011
Khu vực: nghe an
Điểm: 428
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anchien10 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 8:04pm
mất mắt vẫn chơi dc , nhưng nếu bạn nhiều tình cảm với nó thì cho nó nghỉ phục vụ chị em .kiếm con khác mà chơi 
trại gà của tôi
quỳnh thắng _quỳnh lưu _nghệ an 0988096622
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 3:31pm
Ban đầu được viết bởi gialuong gialuong viết:

tài sản tinh thần duy nhất đó Love struck
Căng nhỉ Rolling on the floorRolling on the floor
Quay lên trên
gialuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gialuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 3:17pm
tài sản tinh thần duy nhất đó Love struck
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 3:03pm
Ban đầu được viết bởi gialuong gialuong viết:

Ban đầu được viết bởi dangngoctra dangngoctra viết:

Phải Clip này không bác. Chỗ nào hn thế e làm trên Nguyễn Bỉnh Khiêm đây
mình thì ở đại lộ thăng longlàm ở HY(thăng Long2)
Bạn có mái thì anh em GL hêhhe

Đổi trống lấy mái nhé hề hề Rolling on the floor
Quay lên trên
gialuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gialuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 2:59pm
Ban đầu được viết bởi dangngoctra dangngoctra viết:

mình thì ở đại lộ thăng longlàm ở HY(thăng Long2)
Bạn có mái thì anh em GL hêhhe

Quay lên trên
hieuhp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 912
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 12:39pm
Tiếc cho 1 chiến binh
Quay lên trên
gialuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gialuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 12:27pm
cám ơn anh em 
Nó mất mắt nhưng ko nhường mang thì vẫn chơi đc chứ hjhj
Mình sẽ up ảnh và clip lên cho anh em xem.kiếm con mái nhánh đúc chắc sang năm cũng có hậu duệ hjhj
Quay lên trên
nguyenmanhquyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 3256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenmanhquyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 9:28am
lúc đấy mà có clip thì thích thật
k có duyên trường lên nghỉ ngơi sản sinh hậu duệ bạn ạ
vợ là nhà
gà là bạn
manhquyen 0976685434
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 9:09am
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2014 lúc 8:59am
hay
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
gahaymk Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/06/2014
Điểm: 71
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gahaymk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2014 lúc 9:33pm
bác ở đâu hà nội thế
Quay lên trên
tinnhutnhat Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 1839
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tinnhutnhat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2014 lúc 3:41pm
tiếc con gà tài, mong sao ra đc nhiều con như nó
Quay lên trên
gialuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gialuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/12/2014 lúc 3:32pm
Chào anh em có chú gà mình yêu quý nhất trong nghiệp chơi gà của mình sau khi ăn độ 4 để lại chiến trg của 1 mắt 1 cách đáng tiếc
Xám quỷ:trạng 29.6 gà mới xong lông 2 vần đc 3-4 lần chân thuộc hàng đẳng cấp (mất mắt rồi mới dám khoe anh em)
sau khi làm 1 cái cỏ cách đây 1 tháng em nó chính thức ra đấu trường,nhưng 3 lần đi ghép đều ko thành do gà kia chạy trạng chẳng biết vì sao nữa .hôm CN vừa rồi mang lên thạch thất ghép ko thành gọi anh em tân phú đá lại thay kỳ vần 
Gà bạn:31 gà cao hơn nửa bao thuốc bên kia chê cựa dài và  2 bên thương lượng chấp 7p mỏ.
Hồ 1:Vào 7phuts mỏ gà mình cứ kiềng vai và đốc cổ gà kia xiêu vẹo mình chấp 8-7-5 chẳng ma nào bắt vì xuống giá nhanh nên chẳng có tiền 
Hồ 2:đang chấp 3-2 con kia làm 1 mắt 1 cách đáng tiếc .sau khi mất mắt xon xám mới bộc lộ đúng bản chất đánh như máy 1 seri đòn toàn hàng cua đốc cổ có mấy phát gà kia dãy đành đạch tưởng chết .
Hồ 3:Đc vài phút bên kia ko bê thì chết 
Cả trận đấu đc chưa đc tiền ko bõ công ôm ấp niềm đam mê chán tụt đỉnh
Tiện đây anh em nào ở HN có gà mái đúc nhánh cũng OK giao lưu mình 1 con làm đúng 1 lứa xong mình cho mượn lại mà đúc .Rút lui khỏi đam mê gà chiến về đúc sang năm tái xuất .
Clip và ảnh đang up ah
TOpic mở mỏ http://www.gadonvietnam.net/clip-m-m-xm-qu_topic52547_post977968.html?KW=#977968

Người sửa: gialuong - 23/12/2014 lúc 3:32pm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.094 giây.