BỊP MÃ MÁI 3 KG. phải lắc mặt không ae(UPDATE CLIP

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Tình trạng: Offline
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: BỊP MÃ MÁI 3 KG. phải lắc mặt không ae(UPDATE CLIP
    Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 9:47pm
con này khoe rồi giờ khoe lại. em nó 2 màu mắt bên trắng bên đỏ. tuần trước máu quá tai cắt đc 2 tuần lôi ra nhảy với gà bạn đc 7 phút thì rách tai lại.
bữa qua đến xem đứng cứ thấy nó lắc cái mặt mà chưa thấy bao giờ, ae cho nx dùm cái lắc mặt hay thối taiBig grin.
chúc cả nhà cuối tuần vui vẻBig hug
clip lắc lư cái đầu này:

Clip nhảy lại với ô đuôi lau: khả năng đầy nồi là rất cao.

em nó đây:

Người sửa: jonathantruong - 26/01/2015 lúc 1:26pm
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: dak lak đồg nai
Điểm: 1469
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 10:04pm
Bác còn không biết thì em chịu ,hehe gà đẹp.
0985304078
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 10:07pm
Ko phải gà lắc mặt bác àh, lắc mặt khó chụp ảnh lắm, mặt lắc liên tục, chụp ảnh thường bị nhoè.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 10:09pm
Ban đầu được viết bởi daga_2608 daga_2608 viết:

Ko phải gà lắc mặt bác àh, lắc mặt khó chụp ảnh lắm, mặt lắc liên tục, chụp ảnh thường bị nhoè.

có clip đó daga. nhìn từ xa thì lắc dữ lắm vì lại gần quay nó ít lắc hơn. daga xem con này chơi món gì dùm mình. ngưỡng mộ bạn xem gà lắmBig hug. lâu quá không thấy vào dđ, có hẹn ae cafe mà chưa thấy daga hú.

Người sửa: jonathantruong - 03/01/2015 lúc 10:15pm
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 10:11pm
Ban đầu được viết bởi cudisso1 cudisso1 viết:

kha kha, anh chưa thấy thực tế bao giờ em ah vạy mới hỏi ae cho chắc. mai em không lên chỗ Lực hả, anh vẫn lên mang theo con điều mơ giao lưu 1, 2 hồBig grin
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2015 lúc 10:11pm
gà của sưkê có khác. đôi chân sát thủ.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 11:02am
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

gà của sưkê có khác. đôi chân sát thủ.

cũng chơi tạm thôi bạn. Gà còn tơ nên chưa nói đc gì bạn ah.
Nhìn hay hay up hỏi ý kiến ae.
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 12:55pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

có clip đó daga. nhìn từ xa thì lắc dữ lắm vì lại gần quay nó ít lắc hơn. daga xem con này chơi món gì dùm mình. ngưỡng mộ bạn xem gà lắmBig hug. lâu quá không thấy vào dđ, có hẹn ae cafe mà chưa thấy daga hú.

-Daga xem rồi bác, ko phải lắc mặt. Gà lắc mặt nó ngoáy liên tục, ngày trước daga có đưa clip con gà cựa lắc mặt lên diễn đàn. Gà lắc mặt thì daga ko biết đá hay cỡ nào nhưng gà bốc muối thì thấy có vài con chân đá rất ác.
-Gà nuôi chưa đủ lực cho nên lối cũng chưa hoàn thiện. Nhưng nhìn con bịp này thì đoán đại: gà lối khéo, lên cưa đè xuống vào vỉa, lên đá chằng vai, đánh xỏ ngang nhưng rộng đánh mới được, dọc đánh góc cổ, đánh to đòn.
-Vụ cafe thì sorry bác cuối năm daga bận quá ko đi đâu được, khoảng 1 tuần nữa daga hú bác đi cafe nhé.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 1:27pm

[QUOTEiỉ ko cưa=daga_2608]Ko phải gà lắc mặt bác àh, lắc mặt khó chụp ảnh lắm, mặt lắc liên tục, chụp ảnh thường bị nhoè.

-Daga xem rồi bác, ko phải lắc mặt. Gà lắc mặt nó ngoáy liên tục, ngày trước daga có đưa clip con gà cựa lắc mặt lên diễn đàn. Gà lắc mặt thì daga ko biết đá hay cỡ nào nhưng gà bốc muối thì thấy có vài con chân đá rất ác.
-Gà nuôi chưa đủ lực cho nên lối cũng chưa hoàn thiện. Nhưng nhìn con bịp này thì đoán đại: gà lối khéo, lên cưa đè xuống vào vỉa, lên đá chằng vai, đánh xỏ ngang nhưng rộng đánh mới được, dọc đánh góc cổ, đánh to đòn.
-Vụ cafe thì sorry bác cuối năm daga bận quá ko đi đâu được, khoảng 1 tuần nữa daga hú bác đi cafe nhé.
[/QUOTE]
Cảm ơn daga nhân xét. Bái phục bạn đấy, con này chỉ ko cưa còn lại đúng hết.
ok, bưã nào tjuận lợi thì hú nhé. Thứ 7 này có đi đá độ con ô mã tre ở Biên Hoà
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 1:42pm
cặp chân khô đẹp đấy bác jo nhưng cắt lông thì xí quá keke
Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 2:59pm

[QUOTE =daga_2608]Ko phải gà lắc mặt bác àh, lắc mặt khó chụp ảnh lắm, mặt lắc liên tục, chụp ảnh thường bị nhoè.

Cám ơn bác, daga đoán bao phủ trúng cái nào trúng thì trúng hehe. Vụ cưa cần bác cứ thử đi sẽ cưa đấy, gặp gà nào trụ  hoặc ngoảnh em nó sẽ cưa. 

Người sửa: daga_2608 - 04/01/2015 lúc 3:07pm
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 4:01pm
Không phải lắc mặt rồi bác ạ.chỉ mỗi dài cần vậy mà ko cưa thì hơi thiệt.nếu gặp gà cưa thì hơi mệt.còn lại là duyệt hết.cặp chân thì không nhanh nhưng đòn to và độc.lối bác đá gà chém rồi.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 8:50pm

[QUOTE =daga_2608]Ko phải gà lắc mặt bác àh, lắc mặt khó chụp ảnh lắm, mặt lắc liên tục, chụp ảnh thường bị nhoè.

-Vụ cafe thì sorry bác cuối năm daga bận quá ko đi đâu được, khoảng 1
tuần nữa daga hú bác đi cafe nhé.

Cám ơn bác, daga đoán bao phủ trúng cái nào trúng thì trúng hehe. Vụ cưa cần bác cứ thử đi sẽ cưa
đấy, gặp gà nào trụ  hoặc ngoảnh em nó sẽ cưa. 

khakha, lâu lắm mới thấy daga chém mà dao vẫn sắc thật. Mới cho ngảy 2 lần rách tai cả 2 lần mà đ có 7 phút nên chưa thấy hết lối. Hy vọng em nó bt cưa thì ngon.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 8:54pm
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

cặp chân khô đẹp đấy bác jo nhưng cắt lông thì xí quá keke

con này mình gân chân khô nhìn tạm. Mình gưi ông anh nuôi lúc còn tơ chả hiểu sao ông ở nhà buồn mang cong gà của mình ra hành hạ cắt trụi lủi nhìn cho nó máu. bực lắm mà đành im vì ổng ko bt gì về gà cả sau đó chuyển chỗ nuôi khác
Quay lên trên
hd2987 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/05/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 1667
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hd2987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 8:59pm
bip mã mái là kết bác ah.tết bế em nào hay về hải dương chơi tết bác ah.
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 9:03pm

kha kha, anh chưa thấy thực tế bao giờ em ah vạy mới hỏi ae cho chắc. mai em không lên chỗ Lực hả, anh vẫn lên mang theo con điều mơ giao lưu 1, 2 hồBig grin
ủa,sao anh lực hoãn kèo em nhỉ,kêu tuần sau anh mới lên mà,sạc bác lực vô giải thích cai loi.buồn.
0985304078
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 9:20pm

ủa,sao anh lực hoãn kèo em nhỉ,kêu tuần sau anh mới lên mà,sạc bác lực vô giải thích cai loi.buồn.

ah, thứ 7 tuần sau hoặc chủ nhật bọn anh mang con ô mã tre đi đá em ah. Bưa nay anh vẫn lên đó giao lưu xổ con điều mơ mào tịt
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 9:24pm
Ban đầu được viết bởi hd2987 hd2987 viết:

bip mã mái là kết bác ah.tết bế em nào hay về hải dương chơi tết bác ah.

Thank em, anh còn 2 con gà tơ 1 con 9 tháng, con 12 tháng ở nhà chưa đc mở mỏ vì mẹ anh nuôi dùm, giờ mang gà ra Bắc là toi liền, năm ngoái anh đi 9 con đấy em, chơi xong tiếc gà ko bán con nào cũng gửi về quê rồi mùa đông tới 13 em chỉ còn 4 con. Em ở HD thì tết xuống anh chơi nhé. [>:D<]
Quay lên trên
cudisso1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cudisso1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 9:32pm

ah, thứ 7 tuần sau hoặc chủ nhật bọn anh mang con ô mã tre đi đá em ah. Bưa nay anh vẫn lên đó giao lưu xổ con điều mơ mào tịt
vậy mà ko hú em tiếng.bác lực phải phạt 2 loon thui,nói bận mà vẫn xổ gà ,hehe làm em xổ với con gà hơn 3 lạng.kết cục gà mình đui mắt,chán kinh bác àh,
0985304078
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2015 lúc 9:53pm

vậy mà ko hú em tiếng.bác lực phải phạt 2 loon thui,nói bận mà vẫn xổ gà ,hehe làm em xổ với con gà hơn 3 lạng.kết cục gà mình đui mắt,chán kinh bác àh,

ah, Lực thì bận việc nhà, anh lên đó quen ae trên đó rồi tự nhiên mà. Thôi tuần cuối tuần sau nhé. Trời sao em cũng liều quá vậy, chấp 3 lạng về om xương đấy. Chia buồn với em. nhưng lại có nồi giả cầy nhâm nhi hả
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.