gà đại việt356

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 678
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gabeo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2010
Khu vực: hai phong
Tình trạng: Offline
Điểm: 53
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn gabeo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 3:46pm
Thằng hùng này chém thì hay mình đã cảnh báo lâu rồi.đăng toàn gà tơ cấm có con gà chiến nào toàn giả vờ phu với thịt nghe ngứa tai xl mình ghét nhất bọn nuôi gà cứ kêu phở mới thịt...toàn kêu dòng gân với dòng thịt đánh bóng tên tuổi xem ai hợp nhãn là quất ngay.gà xương kém yếu chịu cụp đuôi thì ko ai tin giờ thì xem nhé.đc cái đánh bóng tên tuổi thôi
Quay lên trên
truongth Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2012
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 1367
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongth Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 3:44pm
có khi nào bác mang con 2tr5 đi đá vs con 5trieu ko mà nghe thua nhanh thế!
truongth
Quay lên trên
luuminhtruyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/08/2014
Khu vực: hanoi
Điểm: 75
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luuminhtruyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 3:43pm
không biết thật hư thế nào nhưng cũng xin chia buồn cùng bác

Quay lên trên
chjpheohg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/07/2013
Khu vực: hagiang
Điểm: 19
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chjpheohg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/01/2015 lúc 3:28pm
tôi có mua một con gà tơ của ông đại việt 356 .giá 2 củ 5 .được khoảng 1 tháng .gà bảo đã vần 3 dạt dồi .về mình có cho đi 3 hồ hơi và 2 lần 10 phút đòn.thấy đòn hâù cũng được .nhưng kém hơi vì gim không dược khít lắm. hôm nay mang đi vần gạ nhau vần 500 k .gà họ 27.5 gà mình 26.5 cựa gà mình hơn tí bịt 4 3 họ chấp m 10 phút mỏ .họ cao hơn tí vì gà mình đánh hầu nên cũng máu .thả gà gà mình không đánh được gà họ mấy .gà ho buông kiềng mình mấy cái cũng đau .thả mỏ họ chấp 5 .sang hồ 2 gà mình thua lối họ khoán gà mình 3 hồ 10 phút. m tun tưởng tông dòng nên cũng bắt mấy trăm để gỡ tí xong bê. được hơn chục phút gà họ đánh mình mấy cái. dau chạy kêu luôn .mặc dù cũng bị đau nhưng chưa có gì nặng về nhà vân còn gáy bình thường. m thật thất vọng vì con gà mua giá khá cao cho 1 con gà tơ lại chạy rễ vậy. xin đính chính lại là con gà ô cụt móng chúa đã từng đăng ở mục khoe gà .theo mình con gà như này chỉ nên bán 1k thôi. m dăng lên đây cho mọi người đánh giá. m dùng điện thoại không biết up hình các bác thông cảm.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 678
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.