Cân tìm ôg ở ninh hiệp sn 88,có bắt10 con gà con

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cân tìm ôg ở ninh hiệp sn 88,có bắt10 con gà con
    Ngày đăng: 17/01/2015 lúc 9:55pm
Ko nhớ lắm lên giờ cần tìm .... Tháng 7 âm vừa qua em có bán 1 đàn gà con , gôm 10 chú cho 1 ông ở ninh hiệp , sn 88 ,, nhưng quên mất tên và số đt ... Nay em viết bài lên đây ông anh mà đọc đc thì pm vào hòm thư cho e xin cái số đt để đc ghé thăm các em nó có hay ăn chóng lớn k ?
Ông mà đoc đc bài thì mong ôg quan tâm ,
Quay lên trên
dangngoctra Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/07/2011
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 1825
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangngoctra Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2015 lúc 8:16pm
mua gà lại thanh tìm nguoi
Quay lên trên
trantien206 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/12/2012
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 166
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantien206 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/01/2015 lúc 6:13pm
Cần chuộc lại các em nó hả bạn?
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2015 lúc 12:06pm
lần sau em đừng bán gà. bao nhiêu không nuôi được mang lên anh nuôi lớn lên bắt lại. còn tiền cứ tính em bán cho người ta anh đưa cho em. để đỡ phải đăng như thế này
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2015 lúc 12:16pm
Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

lần sau em đừng bán gà. bao nhiêu không nuôi được mang lên anh nuôi lớn lên bắt lại. còn tiền cứ tính em bán cho người ta anh đưa cho em. để đỡ phải đăng như thế này

gan` cho~ em cha? co ong anh nao` dc nhu bac ca? :D
like
Quay lên trên
duyhungyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2012
Khu vực: HY-Đông Nam Á
Điểm: 2574
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duyhungyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2015 lúc 12:17pm
chắc mắt dòng nên muốn chuộc đây, cái này khó đây.
Nếu bạn muốn thành công, đừng sợ thất bại.Đấu trường là một võ đài vô hình luôn nghiệt ngã ...kết thúc tồn tại hai kết quả đối lập
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2015 lúc 12:20pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

like
mình với gà rù cũng vì con gà con mà biết nhau và thấy hợp tính nhau
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2015 lúc 12:22pm
Ban đầu được viết bởi duyhungyen duyhungyen viết:

chắc mắt dòng nên muốn chuộc đây, cái này khó đây.
không phải vậy. chú nó chỉ muốn xem bọn nhỏ giờ như thế nào thôi. ae đừng hiểu lầm Surprise
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2015 lúc 12:23pm

like
.
anh chờ mãi không thấy chú mày xuất bản "tía bông" phần 2
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2015 lúc 4:07pm

like
.

ak 
anh cũng biết tía bông của em ak
em cho nó về vườn đúc gà thịt anh ạ
vì ko còn hot
em cũng mong gần chỗ em sống có nhìu người chơi gà như anh
nhưng mà ở đây ko nuôi gà chọi nhìu như ngoài bắc anh ạ
rất chán
nếu có thì anh em gia lai cũng ở rất xa nhau
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2015 lúc 5:47pm

hum nay em đi 130km đến phú đô + phú lương + thái nguyên để tim cái ông đợt tháng 3 hay tháng 4 cũng bắt mà mệt kinh .
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2015 lúc 7:33am
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

hum nay em đi 130km đến phú đô + phú lương + thái nguyên để tim cái ông đợt tháng 3 hay tháng 4 cũng bắt mà mệt kinh .
12, 13/12 âm lịch đá ở đồng kỵ đấy. em có con nào đi không ?
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2015 lúc 7:34am

like
.

ak 
anh cũng biết tía bông của em ak
em cho nó về vườn đúc gà thịt anh ạ
vì ko còn hot
em cũng mong gần chỗ em sống có nhìu người chơi gà như anh
nhưng mà ở đây ko nuôi gà chọi nhìu như ngoài bắc anh ạ
rất chán
nếu có thì anh em gia lai cũng ở rất xa nhau
em mà gần nhà anh. anh lên bắc giang mua một đàn gà con rồi tặng lại em 2 con thích con nào xào con đấy
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2015 lúc 11:07pm
hi
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2015 lúc 11:15pm
" border="" alt="hi">
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2015 lúc 11:17pm
" border="" alt="hi">
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2015 lúc 11:20pm
Em tập up h
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.