Nên khóc hay nên cười đây mấy bác

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
bluechipchip Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/04/2014
Khu vực: ĐÀ LẠT
Tình trạng: Offline
Điểm: 379
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bluechipchip Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2015 lúc 8:43pm
photoshop 
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2015 lúc 8:57pm
Vẫn còn cười được - chưa nghiêm trọng lắm.
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2015 lúc 9:09pm
Ban đầu được viết bởi bluechipchip bluechipchip viết:

photoshop 
Ước gì 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2015 lúc 10:10pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Chuẩn làt3 tuần tới có hẹn chỉ đích danh nó giải quyết nợ máu a ạ . Giờ làm răng , chả nhẽ bỏ bao đóng trước 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2015 lúc 10:23pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Chuẩn làt3 tuần tới có hẹn chỉ đích danh nó giải quyết nợ máu a ạ . Giờ làm răng , chả nhẽ bỏ bao đóng trước 
chắc nó biết vậy nên ở nhà tự tập luyện một mình chú à
Quay lên trên
mrkhanhcpvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/05/2014
Khu vực: phú thọ
Điểm: 233
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mrkhanhcpvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2015 lúc 10:33pm
Em nỏi thật bác cứ đùa em
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2015 lúc 10:54pm
Ban đầu được viết bởi mrkhanhcpvn mrkhanhcpvn viết:

Em nỏi thật bác cứ đùa em
Thì mình cũng bảo thật luôn .. rảnh rỗi sinh nông nổi mình tự hàn mà có dùng đến đâu 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
mrkhanhcpvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/05/2014
Khu vực: phú thọ
Điểm: 233
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mrkhanhcpvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/03/2015 lúc 11:08pm
Vì em hỏi trên bg nbưng chỗ đó khg có ấy mà
Quay lên trên
Xamquy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2013
Khu vực: Phúc thọ
Điểm: 3117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xamquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 12:31am
Khóc thì hợp lí hơn
Trong môn gà chọi thị tài và hiếu thắng là con đường ngắn nhất dẫn đến thất bại
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 8:29am
Chơi gà bị ntn là bt ôg ạ. Bọn tôi vần còn hỏng 5 6 co, con mù con gãy cựa con sưng củ bàn. mà toàn gà cbi chiến.
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 8:53am
Ban đầu được viết bởi vanphuongdo vanphuongdo viết:

Chơi gà bị ntn là bt ôg ạ. Bọn tôi vần còn hỏng 5 6 co, con mù con gãy cựa con sưng củ bàn. mà toàn gà cbi chiến.
Ờ cái này chuẩn ...chỉ có điều chán thôi ..đang kết mờ ...giống kiểu mơ của ông ấy ... đang sướng vợ nó cứ quay đi Rolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
hoadongnoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/08/2014
Khu vực: bi mật
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoadongnoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 12:00pm

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Nhìn không nhận ra luôn , thôi vừa có * lại rét rét có nồi thịt cũng ấm cái bụng coi như liên hoan 2 chiến thắng
Con trống đúc nhắm mãi mới mua dc a ạ ... thôi dc cái giờ mà ai có hỏi mua gà tự tin khoe dòng nhà đá chết k chạy SadSad

CÓ chay nổi đâu mà chay. sợ cái câu ấy lắm rồi. chết cũng ko chay vì em ko chạy đựoc nữa anh ạ.
Quay lên trên
Ôlãotrang Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 08/10/2010
Khu vực: 0976691258
Điểm: 7593
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ôlãotrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 12:39pm
vẫn còn may e ah.nhìn nó chỉ bẩn thôi vẫn còn nhẹ.Sợ e chết e còn sống cũng gât ghẹo thì ức lắm
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 5:47pm
Ban đầu được viết bởi Ôlãotrang Ôlãotrang viết:

vẫn còn may e ah.nhìn nó chỉ bẩn thôi vẫn còn nhẹ.Sợ e chết e còn sống cũng gât ghẹo thì ức lắm
Trông thế thôi a ạ đánh với gà già cũng dặt dẹo lắm nay đang ủ mà k biết lên dc k 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 5:48pm
Ban đầu được viết bởi hoadongnoi hoadongnoi viết:

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Nhìn không nhận ra luôn , thôi vừa có * lại rét rét có nồi thịt cũng ấm cái bụng coi như liên hoan 2 chiến thắng
Con trống đúc nhắm mãi mới mua dc a ạ ... thôi dc cái giờ mà ai có hỏi mua gà tự tin khoe dòng nhà đá chết k chạy SadSad

CÓ chay nổi đâu mà chay. sợ cái câu ấy lắm rồi. chết cũng ko chay vì em ko chạy đựoc nữa anh ạ.
Mình đùa vậy chứ gà qué chả biết đâu mà lầN dc bạn ạ 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2015 lúc 7:29pm

Ờ cái này chuẩn ...chỉ có điều chán thôi ..đang kết mờ ...giống kiểu mơ của ông ấy ... đang sướng vợ nó cứ quay đi Rolling on the floorRolling on the floorRolling on the floor
mơ còn phải xét ôg ạ. thấy có tiên triển rồi.
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2015 lúc 10:19pm

Vất về đây tôi thịt choBig grin
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/03/2015 lúc 9:07am

Vất về đây tôi thịt choBig grin
3 kỳ nữa ra.
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/03/2015 lúc 9:10am
Lại gà rồi hả ... ngon ... đỡ xót ruột 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
Khanh.cntt.tn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/01/2012
Khu vực: Thai nguyen
Điểm: 1109
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Khanh.cntt.tn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/03/2015 lúc 7:29pm
con tía chân lông đây à tiếc thế, nuôi cẩn thận nếu còn chơi đc thì anh hẹn bắt mà
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.140 giây.