Ô tía và ngũ sắc

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ganoikinhbac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/04/2014
Khu vực: Miền Bắc...
Tình trạng: Offline
Điểm: 33
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoikinhbac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 10:18am
2 trong 1
Quay lên trên
thiennhailangtu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/01/2012
Khu vực: THÁP CHÀM PHỐ
Điểm: 1713
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thiennhailangtu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 10:27am
Ban đầu được viết bởi chienan268187 chienan268187 viết:

Ban đầu được viết bởi Pocapoca Pocapoca viết:

2 con đều đẹp màu mã k quan trọng nên bác thớt và ae k nên bàn cãi gì nhiều làm ảnh hưởng đến đoàn kết ae
mình gọi là thế chứ ai muốn gọi thế nào thì gọi.mình có cãi nhau với ai đâu.ae cũng ko nên cãi nhau vì con gà làm gì
màu gì thì màu, riêng cá nhân tôi cả 2 con gà công tướng đều ổn, Big grin
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 10:27am
A vẫn thik otia,từ lúc thay lông hỏi có bán đâu!
Chuyển nhượng đi để a!
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 10:59am
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

moi cai mau long ma 2 bac tranh cai ac nhi. Moi ng 1 cach goi ma
tuy mỗi cái màu lông thật nhưng cái gì nó đúng thì ta phải nói là nó đúng , còn đúng là mỗi người 1 cách gọi nhưng gọi ko đúng người ta cười chết nhất là chỗ đông người , người ta nói đến cái màu mã con gà là nhìn nhận dễ biết nhất kể cả trẻ con nó còn biết mà mình còn ko rõ thì chơi gà mà làm gì, tính mình thì vậy đó ko bao h thấy ko đúng mà ùa theo ba phải như nhiều anh em và giao lưu trao đổi kinh nghiệm chưa bao h xui dại xui đểu hay có tà ý ko tốt với anh em cùng đam mê   
Quay lên trên
chienan268187 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/04/2013
Khu vực: HÀ NỘI
Điểm: 716
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienan268187 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 11:38am
Ban đầu được viết bởi thuonggachoi thuonggachoi viết:

A vẫn thik otia,từ lúc thay lông hỏi có bán đâu!
Chuyển nhượng đi để a!
bác vẫn nhớ nó ư.lúc bận việc đinhj để cho ae chơi cùng nhưng ai cũng ko có thơi gian nuôi.
Quay lên trên
hoadongnoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/08/2014
Khu vực: bi mật
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoadongnoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 11:52am
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Đúng là ngũ sắc nhưng phải cộng 2 con lại  ..Big grin
con số 2 đúng là gà ngũ sắc mà bác
Riêng mình thì k cho đó là ngũ sắc ,...Happy
like cho anh phong vân 1 phiếu này.
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/03/2015 lúc 11:04am
vip
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.250 giây.