Áp quản mắt! Khẩn thiết cần sư kê!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ouotchanvang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2012
Khu vực: bắc ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 274
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ouotchanvang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Áp quản mắt! Khẩn thiết cần sư kê!
    Ngày đăng: 06/03/2015 lúc 11:44pm
Gà của em hôm nay ra độ. Bị áp quản vào mắt ( đỏ ngầu ). Sư kê nào đã từng chữa hoặc có bài thuốc nào thì xin chỉ giúp. E hỏi thêm là bị như thế liệu đã hỏng hẳn chưa ạ??
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 12:21am
áp quản mắt  trước bị ấy hả anh
hay mắt kia
có khi nó hết duyên thật
2*+ 1 cỏ là đc oy`
hòa vốn k anh Laughing
trước bị mắt kia em rửa nước muối sạch 
xong bôi thuốc mỡ teta đc 2 hôm xong nhỏ mật gấu vào
cũng đc ...
post ảnh lên em xem nào ( k dùng nước cây nhọ nhồi giã nhỏ vào cũng ok đấy ) .
Good luck !
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 6:46am
Ban đầu được viết bởi ouotchanvang ouotchanvang viết:

Gà của em hôm nay ra độ. Bị áp quản vào mắt ( đỏ ngầu ). Sư kê nào đã từng chữa hoặc có bài thuốc nào thì xin chỉ giúp. E hỏi thêm là bị như thế liệu đã hỏng hẳn chưa ạ??

rửa sạch mắt bằng v hroto hoặc natri 0.9% sau đó đập 3 con ruồi nhà rồi vò nát ốp vào mắt. Hoặc rửa sạch rồi nhỏ mật ong thiên nhiên sáng tối. Chúc thành công.
Quay lên trên
gabienhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: phia nam
Điểm: 831
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gabienhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 7:39am
nước mắm hoặc mật og.đơn gjản hjệu quả.
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2012
Khu vực: Hai duong
Điểm: 1340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 9:27am
Đang ngồi hóng xem còn nhiều cách k
Đừng có làm hại con gà vô tội bởi lòng tham của bạn!
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 10:53am
nhiu` cach' ba dao qa :D

Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2015 lúc 1:07pm
Ban đầu được viết bởi hunggada hunggada viết:

với anh đây là kinh nghiệm xương máu và đặc trị đó em. Thấy ae hỏi muốn giấu mà ko đành [>:D<]

Người sửa: jonathantruong - 07/03/2015 lúc 1:08pm
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2015 lúc 4:19pm
dùng con ruồi liệu có sợ bị giun sán ở mắt ko anh.
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/03/2015 lúc 8:07pm
Bt nếu mới vần xong mà thấy vậy mềnh thường chạy ra chợ mua con êch thịt ăn còn mật ếch nhỏ vào mắt gà
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
satphalang92 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/05/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 326
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satphalang92 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/03/2015 lúc 7:12pm
mat og cả mat ếck là ok
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/03/2015 lúc 7:49pm
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

Bt nếu mới vần xong mà thấy vậy mềnh thường chạy ra chợ mua con êch thịt ăn còn mật ếch nhỏ vào mắt gà
chuẩn
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/03/2015 lúc 10:51am
Thấy nhiều sư kê bảo nhỏ mật cá quả(cá chuối) - Cách này chưa thử

Cách tự nghĩ và làm theo: Nhỏ Vroto hàng ngày hoặc nước muối nhỏ mắt, Dùng khăn om nước nóng như om gà bình thường, dùng hơi nóng ấp vào mắt bị đỏ, ngày 2 lần, 
Thuốc uống dùng thuốc Long huyết PH(Thuốc này dùng sau khi vần tập về cũng được) - Công dụng của thuốc ghi trong hướng dẫn sử dụng
+ Gà bị áp quản, mắt đỏ ngầu, không nhìn thấy gì chữa trong vòng 2 tuần khỏi 
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
ouotchanvang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2012
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 274
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ouotchanvang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2015 lúc 12:06pm
Cảm ơn toàn bộ các ae đã chỉ dẫn!
Quay lên trên
Tiachanxanh_mcqn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 2897
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiachanxanh_mcqn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2015 lúc 2:41pm
Áp quản thì về nuôi bt 3, 4 hôm là hết đỏ, con nào may thì ko sao, con nào đen thì mờ mắt còn đen hơn thì mù
(((((((((((((((((((((Móng Cái - Quảng Ninh))))))))))))))))))))))

Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2015 lúc 4:51pm
bạn nhỏ mật ong sáng, tối nhé.
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/03/2015 lúc 4:51pm
để đương nhiên là hết đỏ nhưng rất dễ mù,mình thấy nhiều anh em kêu là dùng mật ong với mật ếch để chữa kìa,có lẽ cách đấy hiệu quả,có phải là trộn vào nhau rồi bôi không thế anh em,mình trc bị một con để lâu hết đỏ nhưng mù,ko nhìn thấy nữa
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2015 lúc 8:08am
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

với anh đây là kinh nghiệm xương máu và đặc trị đó em. Thấy ae hỏi muốn giấu mà ko đành [>:D<]
sao lại là ruồi? sao lại 3 con mà ko phải 2 hay 4? chỉ đến nơi cho ae học hỏi bác ơi,hiBig grin
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2015 lúc 8:57am
Ban đầu được viết bởi andytue andytue viết:

Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

sao lại là ruồi? sao lại 3 con mà ko phải 2 hay 4? chỉ đến nơi cho ae học hỏi bác ơi,hiBig grin

Yên tâm làm thử đi nhé nếu không gom đc tròng đen thì chẳng có mật gì làm sáng con mắt đc.
Quay lên trên
baongoccnm Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/08/2013
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baongoccnm Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2015 lúc 10:10am
Nhiều cách hay thật. Cám ơn các bác nhé ! 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.