tuyển hộ thằng em con trống đúc

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tuyển hộ thằng em con trống đúc
    Ngày đăng: 09/03/2015 lúc 10:19pm
Cần tuyển trống đúc tuổi đời lông 2 , bảng kg hiện tại 29 30 31 thôi nhé vì thằng em mình ở quê nó cũng koo thích chơi gà to , mã gà ô chân xanh , nghệ thối . tía chân xanh , vàng . xám tía chân xanh , nghệ thối , ngoài ra ko tuyển màu khác , mào công ko tuyển mào lì hay công đổ , kể cả trống còn 1 mắt , trống càng nhiều thành tích càng tốt , gà gan ko vỡ đòn ngáo ngơ , anh em nào có gà như yêu cầu trên mà ko đúc muốn chuyển nhượng xin mật thư , giá cả thỏa thuận
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/03/2015 lúc 11:15pm
có 1 con mà nó lại ko đạt chỉ tiêu cái mào :v gà gốc cũng bắc giang
Quay lên trên
_hacnho_ Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: Ninh binh
Điểm: 2044
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn _hacnho_ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/03/2015 lúc 12:35am
Chúc b sớm mua đc hàg!
Hãy sống như mình đang sống!
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/03/2015 lúc 2:58pm
Gà lông 2 hay và đầy đủ như bác nói thì người ta đang đá ....có bán thì thà ra chợ trọn cho nhanh và rẻ ....
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/03/2015 lúc 3:28pm
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Gà lông 2 hay và đầy đủ như bác nói thì người ta đang đá ....có bán thì thà ra chợ trọn cho nhanh và rẻ ....
hệ hệ hệ .. chắc chú mới nuôi gà sao mà lại nghĩ vậy , gà như anh yêu cầu ko khó hay nhưng vần vỗ đá đấm xong cụt gãy mỏ , mất mắt , tụt lực , gãy tàn sạch lông.... và còn nhiều vấn đề khác nữa chú ạ thì đá cái gì hả chú , còn ra chợ mua gà thịt anh cũng ko mua chú ạ .. rảnh nhàn anh cứ đăng tin chơi thôiccó duyên thì mua được còn ko như với tầm tiền 2 tr tát ngược lại trong 1 tháng anh có thể tuyển 10 con như yêu cầu mong muốn , đang mùa gà đá độ mà chú , gớm mỗi ngày xem có xoàng cũng 1 vài chục cặp đá hay dở đều có tuyển được ngay khó gì hệ hệ hệ....
Quay lên trên
ngohongphong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: hải phòng
Điểm: 193
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngohongphong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2015 lúc 10:49am
mua duoc chua bac.e co con trong duc tía chân xanh.lông 2.trang 29.
Quay lên trên
hoahaiyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/10/2008
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1332
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoahaiyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/03/2015 lúc 8:38pm
Ban đầu được viết bởi ngohongphong ngohongphong viết:

mua duoc chua bac.e co con trong duc tía chân xanh.lông 2.trang 29.
Khoe con gà đi bác
sdt: 0979093286
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 2:06pm
chúc bác mau tìm đc gà
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 10:19pm
Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

hệ hệ hệ .. chắc chú mới nuôi gà sao mà lại nghĩ vậy , gà như anh yêu cầu ko khó hay nhưng vần vỗ đá đấm xong cụt gãy mỏ , mất mắt , tụt lực , gãy tàn sạch lông.... và còn nhiều vấn đề khác nữa chú ạ thì đá cái gì hả chú , còn ra chợ mua gà thịt anh cũng ko mua chú ạ .. rảnh nhàn anh cứ đăng tin chơi thôiccó duyên thì mua được còn ko như với tầm tiền 2 tr tát ngược lại trong 1 tháng anh có thể tuyển 10 con như yêu cầu mong muốn , đang mùa gà đá độ mà chú , gớm mỗi ngày xem có xoàng cũng 1 vài chục cặp đá hay dở đều có tuyển được ngay khó gì hệ hệ hệ....
Dạo này tôi hay vào dd xem có gì vui và thấy satthuthanke càng nói càng thấy mâu thuẫn với lời nói của mình...! Trên ông đầy gà và vừa rẻ lai vừa hay thì ông lên dd tuyển đúc thật hay trêu ae ở đây vậy...?Confused
0908586333
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 1:52am
Ban đầu được viết bởi linh_nguyenhn83 linh_nguyenhn83 viết:

Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

Dạo này tôi hay vào dd xem có gì vui và thấy satthuthanke càng nói càng thấy mâu thuẫn với lời nói của mình...! Trên ông đầy gà và vừa rẻ lai vừa hay thì ông lên dd tuyển đúc thật hay trêu ae ở đây vậy...?Confused
hệ hệ ... chú nói hơi vội vàng chú thấy anh trêu cái gì và trêu ai topic anh cứ đăng lên thôi nếu thấy có duyên mua được thì mua còn cũng ko trông đợi hy vọng quá , 3 ngày sau hình như bạn hd2987 có mật thư cho mình con gà trông khá đẹp nhưng mình cũng trả lời là cảm ơn bạn ấy là anh em mình đã mua được và cũng có hỏi giá cả hay gì về gà của bạn ấy nữa thêm đâu , còn các anh em khác nữa báo có gà muốn chuyển nhượng cho nhưng mua được rồi mình cũng ko quá quan tâm đến topic mình tạo ra nên cũng chưa trả lời 1 số anh em được thật xin lỗi anh em , tuyển chiến kê kết lúc này cần còn được nữa chỉ là chiến kê đúc đang vụ gà choảng nhau mà chú , nghỉ làm đi 1 buổi thì 2 tay 2 em chú ạ , cảm ơn chú quan tâm tới anh
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2015 lúc 2:27am
Đúng là xã hội muôn hình vạn trạng,lên dd giao lưu,quý nhau thì làm bạn chứ giàu nghèo cũng chả ai cho nhau,nói như ông kễnh,tuyển đc gà kết đơn giản mà vào diễn đàn đăng tuyển gà xong lại nói ko cần phảituyển trên này cũng đầy gà...! Tôi nói với cậu: cậu có 60tuổi mà phát ngôn cái giọng đấy thì cũng ko đc tôi tôn trọng bằng mấy cậu 15,16 tuổi đâu mà xưng anh với chú...
0908586333
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2015 lúc 9:13am
Ban đầu được viết bởi linh_nguyenhn83 linh_nguyenhn83 viết:

Đúng là xã hội muôn hình vạn trạng,lên dd giao lưu,quý nhau thì làm bạn chứ giàu nghèo cũng chả ai cho nhau,nói như ông kễnh,tuyển đc gà kết đơn giản mà vào diễn đàn đăng tuyển gà xong lại nói ko cần phảituyển trên này cũng đầy gà...! Tôi nói với cậu: cậu có 60tuổi mà phát ngôn cái giọng đấy thì cũng ko đc tôi tôn trọng bằng mấy cậu 15,16 tuổi đâu mà xưng anh với chú...
gà anh em mình đã tuyển được từ lâu rồi mà bạn , mà chỉ là con gà đạp mái thôi thì có gì khó đâu bạn , tin thì mình cứ đăng thôi chứ có sao ko bạn vi phạm diễn đàn à , mình đăng tin nếu có duyên thì mua được trên này chứ thực sự cũng ko mong chờ quá vì nhiều lí do xa quá chẳng hạn , tuyển gà kết đúng là đơn giản mà cũng ko đơn giản : có biết ở đâu của ai có gà hay ko ... họ là người thế nào , đi lùng mua gà chơi hay chỉ đúc gà làm kinh tế , ở bg đi tìm mua gà chắc chắn sẽ rễ hơn ở hn các bạn vì đk sân vườn ko gian ở đây các vùng quê họ rộng , nhiều vùng phong trào nhiều người chơi , lắm xã đến trên 90% có nhà dân nuôi gà chọi như xã thái đào lạng giang chẳng hạn và còn rất nhiều địa phương như vậy ở bg , mà những nơi này đa phần là người nuôi chơi nhưng vẫn đặt làm kinh tế lên đầu vậy thiwowng lượng để họ bán ko khó vấn đề là giá cả , còn cái khó là nếu những người đã đi tìm gà chơi và chơi kiếm ăn chuyên nghiệp thì ko mua được của họ lí do ko bán , giá cao chát , còn gà của thằng em mình đã đạp mái đẻ được 7 trái rồi , xem ra bạn với mình cũng ko có thiện cảm với nhau lắm nên tốt hơn hết bạn cũng ko cần phải giao lưu   trao đổi qua lại gì đâu mình cũng ko hoan nghênh chào đón bạn , xin chào bạn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.