ĂN THỊT ĐỒNG LOẠI.

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gakhanhson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/05/2014
Khu vực: Thị Trấn Tô Hạp
Tình trạng: Offline
Điểm: 206
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gakhanhson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ĂN THỊT ĐỒNG LOẠI.
    Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 2:41pm
Chào tất cả Anh Em diễn đàn. Mình có con gà mái đẻ xong 3 lứa, và đang đẻ lứa thứ 4 được 4 quả trứng. Hôm nay có bầy gà con nhốt gần nó, thế là nó lôi 1 con vào giỏ mỏ chết luôn, nghe gà mẹ kêu mình xuống thì thấy nó đang xé con gà con ăn, đánh cho nó 1 trận, cả gì dật cho chết tại chỗ. Tính cuối tuần nấu lẩu ăn. Theo các sư kê ai đã gặp trường hợp này chưa? Bây giờ nên xử lý nó như thế nào đây.

Người sửa: gakhanhson - 16/03/2015 lúc 2:42pm
Quay lên trên
gakhanhson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gakhanhson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 3:01pm
Hình ảnh sát nhân.

Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 3:30pm
nhinc chân vảy đẹp đó,có thể do gà dữ quá nên vậy,nếu nó ăn con của nó thì chém ngay,nhưng đây la con của con gà khác,có thể nó dữ quá nên vậy
xong mổ gà con ra thấy máu là gà nó ăn thôi
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
gakhanhson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gakhanhson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 6:17pm
Nhờ Anh Em vào cho ý kiến. Thank.
Quay lên trên
tranletoan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/11/2012
Khu vực: nhatrang
Điểm: 578
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tranletoan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 6:28pm
A hunght nói đúng đó.nếu nó ăn con nó thì thịt cũng không muộn.bạn nên nhốt gà con xa ra.cá nhân mình cũng thik con này.nhưng ko thik tính của nó lắm
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 7:49pm
mái đẹp quá chết phí quá em. quan trọng là con nó ra hay ko chứ nó làm gì cũng bỏ qua đc em ah. mình nuôi thì phải cẩn thận thôi.
Quay lên trên
gakhanhson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gakhanhson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 8:36pm
Chào Anh. Gà con kèo cứng 2 bên đá mé hầu nhậm lẹ đá chân đau, dọc chân vào hang cua và được cái sỏ ngang to cái ( do ghép với trống kèo đá sỏ chuyên đá ngang). Lứa này đang ghép với trống chuyên đá mu lưng, được 4 quả trứng, đặc biệt con này đẻ trứng to kinh khủng nhưng nhiều nhất là 9 quả, thường thì 8 quả. Dòng này gan lì khỏi nói.
Quay lên trên
Pocapoca Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/12/2012
Khu vực: Hai duong
Điểm: 1340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Pocapoca Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 8:42pm
Mái đẹp thì cứ nuôi thôi
Đừng có làm hại con gà vô tội bởi lòng tham của bạn!
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2015 lúc 11:26pm
Trước tiên bạn nên mở phiên điều chần - tìm hiểu tâm sinh lý - Ko được ép cung - có khả năng là vụ án đánh ghen. Xem nó thuộc khung hình phạt lên vung xuống xoong hay Ko rồi tới xem xét công trạng mà có giảm nhẹ được Ko.
Nhớ thực hiện các quy trình kẻo bị bỏ sót trong vụ trọng án Kê lớn giết kê pé ^^
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.