TRỐNG ĐÚC 20 triệu

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 4567>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 3:46pm
Cái nghiệp chơi và đúc gà thì nhiều chuyện hài, cười ra nước mắt lắm các đồng chí ạ. Như mình cái thời còn máu cứ về quê (Bắc Ninh) là đi xem đá gà, mà toàn đi xem sới to ở dưới đó. Còn nhớ những năm 2000, 2001 thì phải ngồi xe con của 2 đại "da" thị trấn xuống hội Đền Đô xem đá với mục đích mua trống đúc. 3 anh tông dật xem gà kết thấy họ vào tiền mà mồm to hơn mặt, cứ gọi là há hốc khi xem chân đá và lối đánh quỷ quyệt của 2 con gà và hoáng đòn khi họ hô" Bằng tiền 100 phát đây" " Nhận ông nửa chỗ đấy" " 30 phát hồ sau của khỉ ô này mất mắt nào".... hehee mỗi phát là 1 triệu. Xem đến hồ 17 của khỉ ô lên 1 chân con kia không chịu được ngớp ngớp mấy cái nằm ra 1 đống. Hết hồ chủ gà mang ra vào nước dí vào quay đầu. Con ô thắng nhưng hồn vía thân xác chỉ còn là 1 đống, bay mỏ gãy cựa, mắt nhắm nghiền, cần to như chày trên sóc Bombo. Cả sới ai cũng bảo ko quá 3 ngày là quy tiên. Ông anh đại "da" cùng thị trấn mon men hỏi mua về phục hồi đúc mái. Sau 1 hồi mon men ngã giá. Khốn khổ thân em 1 thày giáo nghèo xác xơ choáng với cái giá: 50 triệu, cuối cùng bớt cho 5tr tiền phục hồi. Đúng là quý như vàng, sau 1 thời gian được đội ngũ y bác sỹ cùng gia đình tận tình cứu chữa con gà đã... hồi phục dần dần. Gần 6 tháng sau nhìn thấy gái mắt nó đã sáng lên. Ông anh quyết định cho nó phủ con mái kết nhất nhà. Một lứa 8 con gồm 5 trống 1 mái mũm mĩm đáng yêu ra đời. 8 tháng sau gần khô lông cho thử đòn. Thật trời chẳng chiều lòng người 5 con trống chân lối như 1 lũ ngáo. Thời gian đó nó cũng kịp ra 2 đàn con của mái đấy và 1 mái khác..... những con của nó sau này với khá nhiều mái khác nhau nhìn chung đều không duyệt được (Tổng rất nhiều con nhưng chỉ được 4 con ăn kỳ cỏ cỏ). Cuối cùng nản quá thịt thì ko đành, đành phải cho nó sống những ngày cuối đời bên đàn vợ Mía chân ngắn của bố vợ. Ông bố vợ khi ko nuôi gà thịt nữa mang thịt phán 1 câu: "Cho con hẳn hoi đ** cho, cho con già cóc đế thịt dai như đà điểu" :D 
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 4:13pm
Theo kinh nghiệm thì đúc hay sẽ ra con hay, mà đúc hay thì nó phải đắt. Vì vậy mình nghĩ bạn chủ pic ra giá này thiết nghĩ cũng không cần phải ý kiến gạch đá này nọ, ko mua thì thôi. Nói thật nếu có thật nhiều tiền mình cũng muốn mua con gà đắt tiền này về đúc thử
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 5:22pm
Ban đầu được viết bởi thuylucngan thuylucngan viết:

Theo kinh nghiệm thì đúc hay sẽ ra con hay, mà đúc hay thì nó phải đắt. Vì vậy mình nghĩ bạn chủ pic ra giá này thiết nghĩ cũng không cần phải ý kiến gạch đá này nọ, ko mua thì thôi. Nói thật nếu có thật nhiều tiền mình cũng muốn mua con gà đắt tiền này về đúc thử
dùng 20tr để thử là 1 ý kiến hay đấy bác Laughing
Quay lên trên
chandada Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/12/2010
Khu vực: hanoi
Điểm: 418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chandada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 5:31pm

Cái nghiệp chơi và đúc gà thì nhiều chuyện hài, cười ra nước mắt lắm các đồng chí ạ. Như mình cái thời còn máu cứ về quê (Bắc Ninh) là đi xem đá gà, mà toàn đi xem sới to ở dưới đó. Còn nhớ những năm 2000, 2001 thì phải ngồi xe con của 2 đại "da" thị trấn xuống hội Đền Đô xem đá với mục đích mua trống đúc. 3 anh tông dật xem gà kết thấy họ vào tiền mà mồm to hơn mặt, cứ gọi là há hốc khi xem chân đá và lối đánh quỷ quyệt của 2 con gà và hoáng đòn khi họ hô" Bằng tiền 100 phát đây" " Nhận ông nửa chỗ đấy" " 30 phát hồ sau của khỉ ô này mất mắt nào".... hehee mỗi phát là 1 triệu. Xem đến hồ 17 của khỉ ô lên 1 chân con kia không chịu được ngớp ngớp mấy cái nằm ra 1 đống. Hết hồ chủ gà mang ra vào nước dí vào quay đầu. Con ô thắng nhưng hồn vía thân xác chỉ còn là 1 đống, bay mỏ gãy cựa, mắt nhắm nghiền, cần to như chày trên sóc Bombo. Cả sới ai cũng bảo ko quá 3 ngày là quy tiên. Ông anh đại "da" cùng thị trấn mon men hỏi mua về phục hồi đúc mái. Sau 1 hồi mon men ngã giá. Khốn khổ thân em 1 thày giáo nghèo xác xơ choáng với cái giá: 50 triệu, cuối cùng bớt cho 5tr tiền phục hồi. Đúng là quý như vàng, sau 1 thời gian được đội ngũ y bác sỹ cùng gia đình tận tình cứu chữa con gà đã... hồi phục dần dần. Gần 6 tháng sau nhìn thấy gái mắt nó đã sáng lên. Ông anh quyết định cho nó phủ con mái kết nhất nhà. Một lứa 8 con gồm 5 trống 1 mái mũm mĩm đáng yêu ra đời. 8 tháng sau gần khô lông cho thử đòn. Thật trời chẳng chiều lòng người 5 con trống chân lối như 1 lũ ngáo. Thời gian đó nó cũng kịp ra 2 đàn con của mái đấy và 1 mái khác..... những con của nó sau này với khá nhiều mái khác nhau nhìn chung đều không duyệt được (Tổng rất nhiều con nhưng chỉ được 4 con ăn kỳ cỏ cỏ). Cuối cùng nản quá thịt thì ko đành, đành phải cho nó sống những ngày cuối đời bên đàn vợ Mía chân ngắn của bố vợ. Ông bố vợ khi ko nuôi gà thịt nữa mang thịt phán 1 câu: "Cho con hẳn hoi đ** cho, cho con già cóc đế thịt dai như đà điểu" :D 
những tâm sự rất chân thành,cảm ơn bạn.nói về đúc gà thì rất dài dòng mỗi người cảm nhận theo 1 ý.đôi khi khi nó phụ thuộc cả vào thời tiết và không gian nữa .
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 6:02pm
đăng bán hay khoe thế nhỉBatting eyelashes
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 7:06pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

dùng 20tr để thử là 1 ý kiến hay đấy bác Laughing
Có thật nhiều tiền có lẽ chỉ ma túy và những cái pháp luật cấm là không thử thôi chứ còn giề
Quay lên trên
ganoibinhdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: Qui Nhơn
Điểm: 307
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoibinhdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 7:23pm
bài này mới đây mà nhảy lên 6 trang rồi nhanh thiệt, con trống đúc này hot nhất năm này quá
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2015 lúc 8:14pm
Ban đầu được viết bởi satthuthankebg satthuthankebg viết:

Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

tiền nào thì của nấy thôi thưa các thánh ạ, như tôi được biết có mấy sư kê già hiện tại không còn nuôi gà để đá độ lớn nữa, nhưng vì lòng đam mê vì danh dự, vì .....một điều gì đó.....mà họ sẵn sằng bỏ tiền 10-15tr để mua 1 con gà đúc mái cũng bình thường thôi, còn gà hay dỡ, và hợp nhãn thì tuỳ theo người, nếu đã thích thì món hàng đó vô giá , nhưng đã không thích thì cũng vô giá luôn ( nhưng mà bằng 0 đó) thưa các thánh"" chứ ko giám gọi là sư kê nữa Big grinBig grinBig hugBig hug
nếu đã là thánh kê thì đều phải ngồi đền hết rồi bác ạ chứ ai lại còn lên dd thế này với nhau được , mà cũng lạ chẳng thấy mấy bác phương bắc ủng hộ mà toàn thấy các bác phương nam nhiệt liệt và các anh em đồng hương chủ gà thôi thế mới lạ chứ
Bắt con này về đúc mái đi chú! Big grin
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 1:30am
Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

tiền nào thì của nấy thôi thưa các thánh ạ, như tôi được biết có mấy sư kê già hiện tại không còn nuôi gà để đá độ lớn nữa, nhưng vì lòng đam mê vì danh dự, vì .....một điều gì đó.....mà họ sẵn sằng bỏ tiền 10-15tr để mua 1 con gà đúc mái cũng bình thường thôi, còn gà hay dỡ, và hợp nhãn thì tuỳ theo người, nếu đã thích thì món hàng đó vô giá , nhưng đã không thích thì cũng vô giá luôn ( nhưng mà bằng 0 đó) thưa các thánh"" chứ ko giám gọi là sư kê nữa Big grinBig grinBig hugBig hug
nếu đã là thánh kê thì đều phải ngồi đền hết rồi bác ạ chứ ai lại còn lên dd thế này với nhau được , mà cũng lạ chẳng thấy mấy bác phương bắc ủng hộ mà toàn thấy các bác phương nam nhiệt liệt và các anh em đồng hương chủ gà thôi thế mới lạ chứ

cá nhân mình thì ko thích con gà này , chưa nói về giá cả hay chiến tích mà cái đầu tiên là ngoại hình con gà , dáng dấp lùn lè tè như con gà mái mà đúc gà lối đòn sau ra con chưa biết thế nào nhưng ngoại hình gà con bao h cũng giống gà bố 90% trở lên , còn với 1/5 số tiền này mình lúc nào cũng hót được con đeo sao cỡ thượng tá đại tá trở lên .... Hệ hệ
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 9:02am

Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

cá nhân mình thì ko thích con gà này , chưa nói về giá cả hay chiến tích mà cái đầu tiên là ngoại hình con gà , dáng dấp lùn lè tè như con gà mái mà đúc gà lối đòn sau ra con chưa biết thế nào nhưng ngoại hình gà con bao h cũng giống gà bố 90% trở lên , còn với 1/5 số tiền này mình lúc nào cũng hót được con đeo sao cỡ thượng tá đại tá trở lên .... Hệ hệ
mình nói ở đây là mình không bàn tới con gà mà bạn về cách tranh luận và nói chuyện của các sư kê, với cá nhân mình cũng không thích con này là đúc mặc dù nó rất hay, với mình một con gà đúc phải có nhựng đặt điểm toàn diện hơn 1 con gà chiến thì mới hy vọng ra con tốt, ví dụ như về cấp mình, mặt mũi, chân tay..... mình cũng không binh ai cả, nhưng mình nghe những lời nói xiên sỏ của một số ae nên mìn mới lên tiếng, ae ai cũng là người đam mê gà chọi nên mới lên đây, mỗi người một góc nhìn, mỗi người 1 ý, kể cả khi nuôi con gà mỗi người cũng có 1 cách nuôi riêng ..........cho nên cần gì phải nói chuyện như thế... dù là không thíc WinkingWinkingWinking

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 12:49pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Có cái bài cù cẹc này mà các bác cứ phải cmt vào làm gì nhỉ. hay thì để nhà nó dùng đi. 
.
Quay lên trên
minhtri Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2012
Khu vực: đồng nai
Điểm: 1062
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhtri Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/03/2015 lúc 6:54pm
Ban đầu được viết bởi chiphôi chiphôi viết:

Ban đầu được viết bởi thuonggachoi thuonggachoi viết:

Cứ như og tung ông hứng vậy!Gà hay vậy không bao giờ phải lên đây,vì lên đây nói hươu nói vượn bố ai tin.
Gà hay Gà qúy người ta đi săn lùng về nuôi chẳng có lại còn phải lên đây giao nữa!tốt nhất bác giữ lại 1 năm đúc ra con bán phải làm hàng trăm chứ có ít đâu

Đúng thiệt bán trên này rất khó tin, bản thân tui hơn 20 năm nay không bán 1 con nào. Tui cũng nói thẳng trống đúc bán giá này chát, con gà như thế nào tui nói như vậy, hay tui nói hay, dở là tui nói dở. Con trống đúc này của bác Tám Hải, trong 7 lần ăn có 1 lần chồng độ 2 con của 1 đại gia nằm bẹp tại bồ bên Sông Bé. Tung hứng gì ở đây bạn hiền????
Tui ưng con đúc này lắm nhưng như thế này tui không bê nó nổi rồi.

thank a và tất cả những ae trên diễn đàng mình kẹt tiền nên mình bán..gà có sau mình nói vậy ..đã có 1 a ở tphcm trả mình 10 triệu nhưng mình không bán nói thiệt là là mình cũng tiếc vừa không muốn bán ..cảm ơn ae đã quan tâm...làm mình nổi tiếng như a duongkhang rùi hiBig grin
nguyễn hoàng an
0932113513
Quay lên trên
hungha Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 11/08/2014
Khu vực: tay nguyen
Điểm: 41
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hungha Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/03/2015 lúc 12:11am
Quá chiến
Quay lên trên
ngusaccv Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1 3/1/2015 đăng bài lung tung

Gia nhập: 06/09/2014
Khu vực: tphcm
Điểm: 468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngusaccv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/03/2015 lúc 5:30pm
CHỈ CÓ ÔNG 2 TÂM THẦN MỚI MUA THỨ ĐÓ
Quay lên trên
hoadongnoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/08/2014
Khu vực: bi mật
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoadongnoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/03/2015 lúc 6:58pm

Thế thì co ji đâu mà lạ. Lạ là ở chỗ này nè 6 trang comment thì tổng số dân ném đá băc chiếm 80/100 rồi, chỉ có 1 cách để giải thích.......
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/03/2015 lúc 8:33pm
Tốn nhiều mực quá nhỉ...?Phải nói là gà bây giờ rẻ hơn mấy năm trước nhiều nên nếu bỏ 20tr có thề bắt con gà lông 1 kết(thật sự) luôn
0908586333
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/03/2015 lúc 10:26pm
Thôi thôi dẹp đi.Phân chia nam bắc làm gì. Ai có tiền thì mua ko mua thì thôi. Túi tiền mỗi người khác nhau mà. Nên quan điểm là khác. ko nên tranh luận
Quay lên trên
Gà móng cái Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/08/2014
Khu vực: Sới Gà
Điểm: 101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà móng cái Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2015 lúc 12:32am
 sốt cao quá sanh ra mê sảng.WaitingKhông hạ nhiệt thì dễ thăng luôn đấy.Các bác 115 nhận ca này đi On the phone
Quay lên trên
kakaka Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Điểm: 263
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kakaka Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2015 lúc 8:23pm
Ném vào mồm nó.
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2015 lúc 9:18pm
Ban đầu được viết bởi kakaka kakaka viết:

Ném vào mồm nó.
ông bạn kích động j thế.....??? ở đây toàn tử tế, ng ta cũng chân thật ai tin hay không tùy , giá gà tiền mỗi nới 1 khác, + tiền ng ta đá to hay nhỏ nên tiền con gà cũng khác. đọc bình luận mọi ng trên đi, ng ta đều điềm đạm nc với nhau. thân ái !!!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 4567>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.266 giây.