Mái - ô chân vànG - Độc Đao - Dòng phá xương --

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
cuocdoibu0n2014 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/01/2014
Khu vực: NB - 0975300109
Tình trạng: Offline
Điểm: 122
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuocdoibu0n2014 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mái - ô chân vànG - Độc Đao - Dòng phá xương --
    Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 12:24pm
BÁN MÁI , TUỔI 2 NIÊN - DÒNG PHÁ XƯƠNG
LÝ DO BÁN GÀ : KHÔNG GÌ KHÁC NGOÀI CẦN TIỀN 
ĐT              :                          09756 . 30 . 01 . 09  
GIÁ             : 1TR6  KMC  ( ĐÃ BVC ) AE NÀO THỰC SỰ QUAN TÂM THÌ HÃY ALO : CÓ FIX LỘC LÁ CHO AE
TUỔI           : 2 NIÊN 
TÔNG DÒNG :RA CON HẦU NHƯ LÀ PHÁ XƯƠNG ĐỐI THỦ   , NGÀY TRƯỚC BÍ TIỀN CŨNG CHUYỂN CON MẸ CHO AE TRÊN DD , TẠI MẤT XIM , MẤT CẢ SỐ NÊN KHÔNG NHỚ
BẢO HÀNH   : CHO AE 100% GÀ KHÔNG TẬT Lỗi GÌ HẾT , VÀ NHỮNG LỜI NÓI TRÊN
LƯU Ý : KÈM THEO ĐOẠN CLIP POS LÊN DD , NẾU KHÔNG NHƯ LỜI NÓI TRÊN . SẼ HOÀN CHẢ LẠI TIỀN , BIẾU KHÔNG CON GÀ
- Giao Dịch : Có thể vận chuyển lên bến xe - Mỹ Đình - Giáp Bát - đưa tiền nhà xe - nhà xe đưa gà - còn xa hơn phải chuyển khoản , nhận dc tiền lập tức chuyển gà , em sẽ nói qua đt

Quay lên trên
cuocdoibu0n2014 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/01/2014
Khu vực: NB - 0975300109
Điểm: 122
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuocdoibu0n2014 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 12:26pm
DT : 0975 . 30 . 01 . 09   : BÊN TRÊN EM THỪA SỐ 6
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 12:47pm
thấy chú Đơn Sơ tìm, a e đăng nhiều mái quá Laughing
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 1:16pm
Hợp nhãn rồi đây a ơi 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 1:21pm
Mái trông khá nhưng bán nhiều quá,trống thì og bác,ông chú cho không dùng đến bán,mái thì cần tiền bán,chịu bạn luôn,vì tiền thì thằng đéo nào chả cần!
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 1:35pm
Ban đầu được viết bởi thuonggachoi thuonggachoi viết:

Mái trông khá nhưng bán nhiều quá,trống thì og bác,ông chú cho không dùng đến bán,mái thì cần tiền bán,chịu bạn luôn,vì tiền thì thằng đéo nào chả cần!
Dd mình dạo này toàn bom .. bạn đừng đốt kíp nữa nổ theo dây chuuền mất ... còn họ bán nhiều hay bán ít , lý do thạt hay chỉ tìm ra cho đủ , gà nhà hay đi tuyển hay vân vân gì đi nữa .. cứ đảm bảo chất lượng , giao dịch đang hoàng minh bạch , chế độ bảo hành chuẩn là dc còn hơn đi lừa đảo bạn ạ 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
bungto269 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/07/2014
Khu vực: Vo cuc
Điểm: 521
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bungto269 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 1:42pm
đẹp đấy, nhưng giá hơi chát
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 2:30pm
không cần phải nói thêm về lời cam kết của chủ gà.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 3:16pm
lắm mái phá xương quá. mà gà nào đá chả thấm vào xương
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 3:42pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Dd mình dạo này toàn bom .. bạn đừng đốt kíp nữa nổ theo dây chuuền mất ... còn họ bán nhiều hay bán ít , lý do thạt hay chỉ tìm ra cho đủ , gà nhà hay đi tuyển hay vân vân gì đi nữa .. cứ đảm bảo chất lượng , giao dịch đang hoàng minh bạch , chế độ bảo hành chuẩn là dc còn hơn đi lừa đảo bạn ạ 

Nói thật thì hay mất lòng mà bạn
Ở đời sợ nhất mấy thằng a a e e rồi lừa mình lúc nào chẳng biết thôi!
Quay lên trên
chandada Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/12/2010
Khu vực: hanoi
Điểm: 418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chandada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 4:14pm
QUOTE=thuonggachoi]
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Nói thật thì hay mất lòng mà bạn
Ở đời sợ nhất mấy thằng a a e e rồi lừa mình lúc nào chẳng biết thôi![/QUOTE]Big hugBig hugBig hug
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 5:28pm
mới mua vé số hòi sáng
để chìu dò xem nếu trúng làm con mái về chơi cho ngon lành
con này đúc với ô mặt quỷ nhà mình ra con chắc bá đạo :D
úp nào
Quay lên trên
anhnguyen_84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: hanoi
Điểm: 67
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhnguyen_84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 9:12pm
ông này đăng bán gà nhiều quá.
Quay lên trên
phodinhthanh79 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/05/2014
Điểm: 448
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phodinhthanh79 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 9:20pm
có những người như bạn này thì ae giao lưu dòng gà khác nhau ko pải giữ dòng lạc hậu rùi thiên hạ nhiều gà đỉnh cao lắm ,trừ dưa cho bon ăn cháo đá bát .
Quay lên trên
nguyenmanhquyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 3256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenmanhquyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 9:58pm
e này ngón hơi mập k cũng yêu đấy
vợ là nhà
gà là bạn
manhquyen 0976685434
Quay lên trên
beyouhanoi169 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/10/2011
Khu vực: đông anh-Hà Nội
Điểm: 1409
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn beyouhanoi169 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 10:02pm
Em thấy bác này toàn cần tiền nên bán, mà bán liên tục, bán mãi mà không hết gà????? xào xáo gê quá.
Một gà,một rượu,một đàn bà
Ba cái lăng nhăng nó quấy ta
Bỏ được cái nào hay cái ấy
Có chăng...bỏ rượu với đàn bà
0904032636
Quay lên trên
hung_vp93 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: 0973938867
Điểm: 1047
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_vp93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/03/2015 lúc 11:07pm
Hàng này súc cả gà trống là chắc rồi
đẹp quá
1tr đc thì e hốt ^^
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/03/2015 lúc 12:45am
Ban đầu được viết bởi hung_vp93 hung_vp93 viết:

Hàng này súc cả gà trống là chắc rồi
đẹp quá
1tr đc thì e hốt ^^

Lại phá giá rồi đang định trả 900 k bạn ợ Big grin

Đùa chút chủ top đừng giận 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/03/2015 lúc 12:47am
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

lắm mái phá xương quá. mà gà nào đá chả thấm vào xương
Mình tưởng thấm vào xương ... và phá xương là khác nhau chứ 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/03/2015 lúc 2:07am
Mái khá nhưng giá hơi chát!
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.297 giây.