ga ChuBaDung_tía chân xanh

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2015 lúc 11:06pm
Mìnu thấy mọi người có nhiều cách chữa khác nhau hay lắm ... nhưng cốt mình phải hiểu rõ để chữa đúng bệnh là dc ... chứ đừng nghe ai cũng thử làm .. hại mình hại người .... lá khế nếu k có thời gian thì một ngày bạn làm 3 lần nếu có thời gian thì cứ rỗi là nhỏ ... 2 ngày thấy liền tác dụng ... kếy hợp uống thuốc có tinhdầu giúp bổ mắt nhé 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2015 lúc 10:12pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Mìnu thấy mọi người có nhiều cách chữa khác nhau hay lắm ... nhưng cốt mình phải hiểu rõ để chữa đúng bệnh là dc ... chứ đừng nghe ai cũng thử làm .. hại mình hại người .... lá khế nếu k có thời gian thì một ngày bạn làm 3 lần nếu có thời gian thì cứ rỗi là nhỏ ... 2 ngày thấy liền tác dụng ... kếy hợp uống thuốc có tinhdầu giúp bổ mắt nhé 

Cảm ơn bạn nhé! hôm qua gọi điện vào số có trong chữ ký của bạn mà ko bắt máy!
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2015 lúc 11:16pm
Ơ sỏy nhá ... máy đấy mấy hôm nay bảo hành rồi..... mãi k dc ....
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
chuotyeugao Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/08/2014
Khu vực: Gia Lai Kon Tum
Điểm: 222
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chuotyeugao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2015 lúc 6:35am
gà bị áp quản,bị cựa hoặc móng quẹt đỏ mắt nhưng chưa bể tròng vẫn có thể chữa đc nhưng sau khi gà khỏi thì chỉ nhìn thấy 80%...bạn lấy mật gấu xịn pha loãng với rựu nhỏ 1 ngày 2 lần,3 ngày là khỏi hẵn,mắt thấy bình thường nhưng tròng tử hoi loãng 1 xíu
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.