Mua 1 đàn gà con

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/04/2013
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 1575
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Mua 1 đàn gà con
    Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 6:42am
chú mua đc gà con chưa? anh có 1 đàn
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2015 lúc 9:20pm
Ban đầu được viết bởi thucthuan thucthuan viết:

Vâng nhưng ra con trạng to quá bác ak, e ấp 1 đàn được 5 trống thì 2 con 3kg rồi mà chưa khô lông :(
Trước e phải chuyển nó đi vì to quá sợ ra con ko có trạng ghép, và mái ko chịu được,  cũng tiếc.
Con con của nó hôm trước 2.5Kg mới học gáy đánh nhau mới con gà 1 năm 2.9Kg ko biết, mà nó phang chết con già đấy ạ.
uhm, nhưng con mái bịp hôm chú vào nhìn thấy đúc với trống nào con cũng chỉ 2.8kg là cùng, chân đánh nhiệt lắm.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/04/2015 lúc 7:31pm
ga nha bac Tom? the'
Quay lên trên
thucthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/12/2012
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 592
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thucthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2015 lúc 2:20pm
Vâng nhưng ra con trạng to quá bác ak, e ấp 1 đàn được 5 trống thì 2 con 3kg rồi mà chưa khô lông :(
Trước e phải chuyển nó đi vì to quá sợ ra con ko có trạng ghép, và mái ko chịu được,  cũng tiếc.
Con con của nó hôm trước 2.5Kg mới học gáy đánh nhau mới con gà 1 năm 2.9Kg ko biết, mà nó phang chết con già đấy ạ.
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2015 lúc 1:21pm
uhm, dòng đấy đánh đỉnh tảng hay lắm, con của nó bắt đầu chiến rồi và cũng bước đầu đc * cỏ.nhưng ngày đấy nhà anh xây nhà đành bán hết bây giờ gây dựng lại, nhưng mái thì vẫn giữ được 1 con.
Quay lên trên
thucthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thucthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/04/2015 lúc 11:19am
Chưa bác a, lứa đầu tiên đúc bị hỏng, lứa sau này giờ mới đang học gáy chuẩn bị vần.
Có 1 con bịp chân trắng tơ toẹt chưa vần mà phang chết 1 em gà chiến cứng hơn nhiều.
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2015 lúc 6:16pm
con của con ô chân trắng đã ra trường chưa?
Quay lên trên
thucthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thucthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2015 lúc 4:54pm
Cần mua 1 đàn gà con (khoảng trên dưới 10 con) cho thằng cháu nuôi nghịch
Không yêu cầu tông dòng, hay dở được hết, chỉ cần khỏe mạnh mập mạp là được.
Gà khoảng 1-2 tháng trở lên vì nhỏ quá sợ nó không nuôi được.
Ai có thì cho mình cái ảnh,  inbox giá cả và địa chỉ mình đến bắt nhé.
SĐT : 0986975830
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.