Trống Đúc

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Tình trạng: Offline
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 9:46am
clip
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 10:50am
Cập nhật thêm chút đòn lối người ơi Love struck
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
quanpham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/02/2013
Khu vực: ninhbinh
Điểm: 543
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanpham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 9:06pm
con này bắt bóng để đúc thì thấy nó cũng bình thường ko có gì là kết cả.chủ yếu đòn lối và ăn độ thì chủ gà mới biết và kết thôi.
Quay lên trên
Thang fighting cock Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/03/2013
Khu vực: from Farmer
Điểm: 1496
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thang fighting cock Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 9:28pm
Nghe mỗi thuyết trình. hi.2.5tr? 
Mr: Thắng
Đời thay đổi Khi chúng ta thay đổi.
Quay lên trên
Thang fighting cock Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/03/2013
Khu vực: from Farmer
Điểm: 1496
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thang fighting cock Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 9:30pm
nghe mỗi diễn văn? 
Mr: Thắng
Đời thay đổi Khi chúng ta thay đổi.
Quay lên trên
Sỹ Chúc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 15/05/2010
Khu vực: Nhà quê
Điểm: 2055
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sỹ Chúc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2015 lúc 11:03pm
gà này không nên đúc.con cái lối khó mà hay dc...chém
Vạn sự tùy Duyên!
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 12:10pm
Đổi gà đúc gà thịt ko em?
Có con khá to, vỡ đòn từ lúc học gáy do phang nhau với gà đúc nên chỉ để thịt hoặc đuc gà thịt như chú gạ gẫm a
A đang cần con ko cựa để làm phu kakaka
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 1:44pm
Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

Đổi gà đúc gà thịt ko em?
Có con khá to, vỡ đòn từ lúc học gáy do phang nhau với gà đúc nên chỉ để thịt hoặc đuc gà thịt như chú gạ gẫm a
A đang cần con ko cựa để làm phu kakaka
A lại cứ đùa em Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 2:26pm
Ban đầu được viết bởi Sỹ Chúc Sỹ Chúc viết:

mẫu gà này em nghĩ kiềng vai ăn chịu,
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 3:17pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Ban đầu được viết bởi Gađon_thaibinh Gađon_thaibinh viết:

Giá này hơi khó bay.
Hơi khó thì lại để lại thôi. rẻ thì mua bọn 800 1tr 

800, 1tr chưa hẳn đa~ ke´m ga` bn nê´u gia´ na`y tôi bă´t đc cả đôi.
Thắng hay thua không quan trọng quan trọng là ... không được thua.
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2015 lúc 3:56pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

mẫu gà này em nghĩ kiềng vai ăn chịu,
Gà này k hề là gà kiềng hay ăn chịu ông à. 
0965636669
Quay lên trên
important1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/04/2014
Khu vực: miền bắc
Điểm: 501
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn important1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 8:23am

Cá nhân e cũng cùng quan điểm với bác này. con này muốn bay thì phải quen hoặc clipSmugSmugSmug
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 9:57am
Ban đầu được viết bởi important1989 important1989 viết:

Cá nhân e cũng cùng quan điểm với bác này. con này muốn bay thì phải quen hoặc clipSmugSmugSmug
Cá nhân chủ gà cũng đồng quan điểm vs bạn. Muốn biết hay thì phải clip k thì phải quen biết. Tuy là gà đúc nhưng ae ở gần có thể mang gà chiến đến làm 1 hồ đòn. 
0965636669
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 6:10pm
đúc đẹp cho ai biết rõ về e nó
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 6:27pm
Chắc còn lâu mới bay đc, Up hộ bác này.
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 6:42pm

Cá nhân chủ gà cũng đồng quan điểm vs bạn. Muốn biết hay thì phải clip k thì phải quen biết. Tuy là gà đúc nhưng ae ở gần có thể mang gà chiến đến làm 1 hồ đòn. 
Gà đúc khác với gà chiến.... chỉ hay thôi chưa đủ .... a e cũng chỉ góp ý thôi .... cá nhân thấy bạn nhiều khi chơi cực kỳ bảo thủ và thủ cựu ... 
Bạn có những nhận xét chê gà khác rất sát với thực tế nhưng lại k chịu dc khi mình ở địa vị đó .... nếu chỉ tính là gà đúc thì con này chát ....
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
Mêchọigà Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2012
Khu vực: Nôngthôn
Điểm: 2423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mêchọigà Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 7:23pm
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Gà đúc khác với gà chiến.... chỉ hay thôi chưa đủ .... a e cũng chỉ góp ý thôi .... cá nhân thấy bạn nhiều khi chơi cực kỳ bảo thủ và thủ cựu ... 
Bạn có những nhận xét chê gà khác rất sát với thực tế nhưng lại k chịu dc khi mình ở địa vị đó .... nếu chỉ tính là gà đúc thì con này chát ....
Rất chí lý Big hug Big hug
                          Con người thường bán thời gian để kiếm tiền rồi dùng tiền để giết thời gian!
Quay lên trên
Ledacloi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/11/2011
Khu vực: Thái
Điểm: 1002
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ledacloi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 8:10pm
Ban đầu được viết bởi Mêchọigà Mêchọigà viết:

Rất chí lý Big hug Big hug
Handshake
Quay lên trên
ô-chân-da-đá Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/04/2014
Khu vực: chuồng gà
Điểm: 653
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ô-chân-da-đá Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/04/2015 lúc 8:54pm
Đúc mà giá này hơi khó, chắc phải fix nhiều
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/04/2015 lúc 3:48am

Cảm ơn ông bạn đã nhận xét. Thẩ ra con gà k phải k có ai hỏi mua chỉ là k đc giá và đường xá xa xôi Ga Tàu cách nhà lên lười k muốn chuyển. người thì trả 2Tr kêu vận chuyển vào SG người ta gửi tk và chịu cước. người thì trả 2tr xin lộc lá đến nhà bắt nhưng chưa bán vì k đạt giá mong muốn lên vẫn giữ lại đúc.
0965636669
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.