Xám phèn

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ga mo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/09/2012
Khu vực: binh dinh
Tình trạng: Offline
Điểm: 164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga mo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Xám phèn
    Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 10:40am
Xám Phèn trạng : 3.1kg, có tầm cao.
Thành tích 2*, mới thắng 3 hồ rưỡi cách đây hơn tuần, mới bong tang chưa được sung lắm. Hôm nay cuối tuần rảnh Post khoe anh em xem vui, Ủng hộ em nó mau khỏe để đi tranh huy chương tiếp. Thanks mọi người.
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 10:47am
Lông ướt làm mất đi vẻ đẹp của con gà,nhìn cứng cáp lắm rầu
Quay lên trên
lenguyen83kdvt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/04/2014
Khu vực: PHÚ THỌ
Điểm: 79
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lenguyen83kdvt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 10:48am
Con gà nhìn khá quá
Quay lên trên
ga mo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga mo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 10:49am
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Dạ em phun nước trà phơi nắng tiện thể làm vài bô hình luôn
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: 0977771028
Điểm: 6952
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 10:52am
Ban đầu được viết bởi ga mo ga mo viết:

ý kiến riêng thôi bạn nhé :phun trà ko nên phun ướt lông vì nó sẽ làm giòn và khô lông .gà ăn độ về 1 tuần nuôi vậy là tốt lắm rầuHappy
Quay lên trên
ga mo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga mo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 11:00am
Ban đầu được viết bởi gadonninhthuan gadonninhthuan viết:

ý kiến riêng thôi bạn nhé :phun trà ko nên phun ướt lông vì nó sẽ làm giòn và khô lông .gà ăn độ về 1 tuần nuôi vậy là tốt lắm rầuHappy
Thanks bạn, gà mình nhờ nuôi hộ đó, ghiền quá mà đâu có thời gian nuôi, phải thuê chuồng rồi nhờ ông chú nuôi dùm, rảnh thứ 7 chủ nhật chạy lên ôm xíu,  tới kỳ vần hay đi đá thì chạy lên xem cho đỡ ghiền thôi. Đúng là cái tội ai biểu chơi zì ko chơi đi chơi gà.
Quay lên trên
HuyZin-pl Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/04/2011
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 3240
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HuyZin-pl Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 11:05am
Con gà khá quá.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 11:07am
gà đẹp, lực
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 11:10am

Thanks bạn, gà mình nhờ nuôi hộ đó, ghiền quá mà đâu có thời gian nuôi, phải thuê chuồng rồi nhờ ông chú nuôi dùm, rảnh thứ 7 chủ nhật chạy lên ôm xíu,  tới kỳ vần hay đi đá thì chạy lên xem cho đỡ ghiền thôi. Đúng là cái tội ai biểu chơi zì ko chơi đi chơi gà.
daị chơi cu ,ngu chơi gà đá mà .keke .đã ngấm vào máu rồi thì khó bỏ lắm
Quay lên trên
duccanh_tb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2012
Khu vực: Thái Bình
Điểm: 1204
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duccanh_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 11:11am
đẹp quá. em nó chắc đánh sâu chân lắm đây
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 1:03pm
gà đẹp và lực quá!
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Miền trung
Điểm: 1144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 1:53pm

Mình thấy đa số ngưởi chơi gà thường kèm theo chơi cu, vậy mới chết chứ. Ko có cái dại nào bằng cái dại nàoBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
gadonninhthuan Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonninhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 2:18pm
Ban đầu được viết bởi baochau baochau viết:

[QUOTE=phu1972]Lông ướt làm mất đi vẻ đẹp của con gà,nhìn cứng cáp lắm rầu
Mình thấy đa số ngưởi chơi gà thường kèm theo chơi cu, vậy mới chết chứ. Ko có cái dại nào bằng cái dại nàoBig grinBig grinBig grin
[/QUOTE
vậy mà cứ đua nhau dại thế mới tài chứ khà  khà
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 4:25pm
Sau thi đấu một tuần nhưng nhìn rất phong độ
Quay lên trên
phongbmt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: buon ma thuot
Điểm: 565
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phongbmt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 5:01pm
tuần nữa lại ra đc rùi Big grin
Quay lên trên
ga mo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga mo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2015 lúc 9:32pm
Ban đầu được viết bởi phongbmt phongbmt viết:

tuần nữa lại ra đc rùi Big grin

Chưa được đâu em ơi. Phải ít nhất 2 tuần nữa.
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 10:36am
Nét như TÍA BOOM ngày nào (có gì xin chủ topic bỏ qua)
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 11:13am
chân kiểu này thí đá rất tin và đau vô cùng Big hug

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
lenguyen83kdvt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/04/2014
Khu vực: PHÚ THỌ
Điểm: 79
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lenguyen83kdvt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 12:18pm
Nhìn vẫn rất thích
Quay lên trên
ga mo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga mo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 2:08pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

Nét như TÍA BOOM ngày nào (có gì xin chủ topic bỏ qua)
He, mình rất tiếc chưa được thấy Tia Boom đá, em này của mình đòn căn bản là vai, lưng đá cái xương là chính.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.