tía đúc băng đạn

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rockxd87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/04/2011
Khu vực: Thai Nguyen
Tình trạng: Offline
Điểm: 349
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rockxd87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tía đúc băng đạn
    Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 8:38am

Con này là gà đúc của hội mình đã được hơn 1 năm. Từ lúc nó còn cuối lông 2 nay đã là giữa vụ lông 3.

Gà đúc này đã ra con kiểm nghiệm . con ra đòn lối giống bố. hiện tại những con trưởng thành đều có sao .  chưa con nào thấy phải  vào nồi cả . gà con đúc ra thì rất giống bố cả về đòn lối và ngoại hình.

Mới bị soi mỏ cách đây chục hôm nên ngón thái hơi xưng nhưng  vẫn như con trâu đuổi mái suốt

Tỉ lệ nở rất dóc . gà nhà m hay đẻ 13 quả thì phải 10-12 quả nở.

Tên : Tía băng đạn

Thành tích : 6 * 2 mùa lông

Gốc:  Bắc Giang

Đòn lối: nếu bị cưa đè thì chui luồn đánh lách, được lên thì đánh đốc cần

Trạng cân: hiện lại 3.8 kg ngày trước lông 2 là 3.2.

do kì cuối bị gãy cựa nên đúc mái từ đó tới bây h. cắt luôn cả 2 cựa.

Giá 2 triệu.

Gà ở Hồng Minh- Phú Xuyên –Hà Nội

Sdt: 0975343973 hoặc 096.97.83830

Gà đúc hay thì không bao h giá rẻ nên ai nói đắt có thể bắt gà khác. Đội của m đúc đã được hơn 1 năm rồi nên muốn chuyển sang trống khác. M tự có cái ra lộc của mình nên đừng ai mặc cả mất duyên con gà. 

con ô là con của nó . gà con đúc ra mào giống bố. và màu chân cũng vậy.

https://www.youtube.com/watch?v=PdqqBb2h-zk - https://www.youtube.com/watch?v=PdqqBb2h-zk

mái tổ của nhà mình cũng là mẹ của con ô kia :)

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 9:20am
chúc nhanh b4y
Quay lên trên
nguyenthien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/04/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 9:33am
ga dep, chuc nhanh bay.
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 9:38am
sẻ bay sớm cho 1 em đúc đẹp
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
rockxd87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rockxd87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 9:46am
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 10:29am
đúc đẹp! chúc mau b4y!
Quay lên trên
boycongnguyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/02/2011
Khu vực: Yên Bái,Lào Cai
Điểm: 1296
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn boycongnguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 11:07am
gà đúc đẹp
     Trần Thế Hiệp - 0366381987
Quay lên trên
hunggada Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/06/2014
Khu vực: gia lai
Điểm: 4210
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunggada Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 11:33am
thông tin rõ ràng
con cái có clip ổn định

bác nào nhìu xèng thì xúc đi

Quay lên trên
trungnd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2010
Khu vực: Thành phố Dệt
Điểm: 775
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungnd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 11:51am
Gà đuc đẹp
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 1:16pm
Ban đầu được viết bởi trungnd trungnd viết:

Gà đuc đẹp
kìa chú trung dinh luôn cháu nó về đi còn gì nữa HappyHappyHappy
Quay lên trên
ô-chân-da-đá Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/04/2014
Khu vực: chuồng gà
Điểm: 653
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ô-chân-da-đá Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 9:44pm
Chắc là phải fix
Quay lên trên
QUOCHOAIANBD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/08/2013
Khu vực: Bình Định
Điểm: 496
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn QUOCHOAIANBD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 9:59pm
tướng tá, lông lá, chân vảy khó có em nào hơn em này, thành tích đúng như kể thì rất ok cho 1 em đúc 
Quay lên trên
hoadongnoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/08/2014
Khu vực: bi mật
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoadongnoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/05/2015 lúc 11:56pm
Tỉ lệ nở rất dóc....khoai nhất điểm này.
Quay lên trên
rockxd87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rockxd87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2015 lúc 10:56am
Ban đầu được viết bởi QUOCHOAIANBD QUOCHOAIANBD viết:

tướng tá, lông lá, chân vảy khó có em nào hơn em này, thành tích đúng như kể thì rất ok cho 1 em đúc 
cảm ơn bạn . đây là gà đúc hay mà
Quay lên trên
huynhthien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: ninhthuan
Điểm: 164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhthien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2015 lúc 4:52pm

con này bắt bóng làm sao hơn đc con xám của bạn cuocdoibuon vậy
Quay lên trên
rockxd87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rockxd87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2015 lúc 6:19pm
Ban đầu được viết bởi huynhthien huynhthien viết:

mỗi người 1 cách nhìn nhận  b ạ

Quay lên trên
QUOCHOAIANBD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/08/2013
Khu vực: Bình Định
Điểm: 496
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn QUOCHOAIANBD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/05/2015 lúc 9:51pm
Ban đầu được viết bởi rockxd87 rockxd87 viết:

Ban đầu được viết bởi huynhthien huynhthien viết:

mỗi người 1 cách nhìn nhận  b ạ

đúng là mỗi người 1 cách chọn, nếu mình mình chọn em này, ít nhất củng đầy đủ thông tin, nhìn con gà khá thông minh
Quay lên trên
rockxd87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rockxd87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/05/2015 lúc 7:54am
một số bạn nhắn tin trả giá m xin ko rep lại. mình tự biết ra hàng nên có gì các bạn gọi cho m cho dễ nc. 
Quay lên trên
xuantuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/02/2011
Khu vực: bác ninh
Điểm: 739
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuantuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/05/2015 lúc 7:09am
Đẹp nhưng bay không cao
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.