Mẹ nào con nấy

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vuho27 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/10/2010
Khu vực: Long An
Tình trạng: Offline
Điểm: 1162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuho27 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2015 lúc 8:57am
con mái mẹ đẹp quá,chúc mừng có duoc con mái tốt
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/07/2012
Khu vực: Saigon
Điểm: 1581
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2015 lúc 8:58am
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Giống nhau thật ... thích thì cứ chơi thôi ngoài đời lắm người dèm pha lắm. Gà xấu hay đẹp nhưng sướng lắ chơi thôi 
Mình thích là chơi thôi, anh em góp ý khen chê mình đều đón nhận mặc dù thích khen hơn chêBig grin, nhưng nhiều khi chê lại giúp mình tiến bộ hơn, ngoài đời cũng vậy, nuôi gà cũng vậy thôi Happy
Tuấn: 0903909931 / 0906909931
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: TX Phú Thọ
Điểm: 2925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2015 lúc 9:22am
Trống đâu rồi a?
Mái mau lớn quá, mái con nhìn mặt bay hơn mẹ thế này thì tốc độ cao lắm đây
Mái mẹ lông này đẹp quá, càng già càng xinh a ah!
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
daiviet356 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2012
Khu vực: TX Phú Thọ
Điểm: 2925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daiviet356 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2015 lúc 9:29am
Ban đầu được viết bởi chetthithoi chetthithoi viết:

mình mất bao nhiêu tiền đt để gọi cho ae nhà daiviet để mua gà con của con xám này, cuối cùng cũng không có duyên. mong muốn được đối đầu trực tiếp với dòng này. nhưng chắc daiviet sẽ không mang gà tới bắc ninh.

Hiện Bắc ninh có thằng bạn học cg e để cho 1 mái gân, đã có 8 nhép, hội xuân tới là vi vu đc, a chờ là khả năng đối đầu cao. Còn đi đá đợt này em đang gây bão ở Vĩnh yên, tuần trc lên BG, có thể cg về BN nếu có kèo thơm
Phong độ là nhất thời
Đẳng cấp là mãi mãi
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2015 lúc 9:52am
Ban đầu được viết bởi daiviet356 daiviet356 viết:

Trống đâu rồi a?
Mái mau lớn quá, mái con nhìn mặt bay hơn mẹ thế này thì tốc độ cao lắm đây
Mái mẹ lông này đẹp quá, càng già càng xinh a ah!
Báo cáo bác là ra 5 chips, tặng 2 em, còn 3 chips. 2 em trống 1 ô 1 xám đã đưa về quê nuôi cho sương gió, còn em này để lại cho mẹ nó nuôi đến khi nào bò con mới thôi, với lại thấy em nó giống mẹ quá nên yêu hơn mấy em khác Happy
Quay lên trên
duoiuoivuive Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/01/2012
Khu vực: BThanh-TpHCM
Điểm: 625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duoiuoivuive Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2015 lúc 5:08pm
Ban đầu được viết bởi daiviet356 daiviet356 viết:

mình mất bao nhiêu tiền đt để gọi cho ae nhà daiviet để mua gà con của con xám này, cuối cùng cũng không có duyên. mong muốn được đối đầu trực tiếp với dòng này. nhưng chắc daiviet sẽ không mang gà tới bắc ninh.

Hiện Bắc ninh có thằng bạn học cg e để cho 1 mái gân, đã có 8 nhép, hội xuân tới là vi vu đc, a chờ là khả năng đối đầu cao. Còn đi đá đợt này em đang gây bão ở Vĩnh yên, tuần trc lên BG, có thể cg về BN nếu có kèo thơm

Xuống Sài Gòn đi Devil
Quay lên trên
Kun.seven Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/10/2012
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Kun.seven Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2015 lúc 5:38pm
Mái mẹ nhìn chất quá, cưới đc em này về chắc cũng khổ lắm bác nhỉ?Big grin
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2015 lúc 10:14pm
Ban đầu được viết bởi Kun.seven Kun.seven viết:

Mái mẹ nhìn chất quá, cưới đc em này về chắc cũng khổ lắm bác nhỉ?Big grin
Vâng, rước được em mái này về cũng khá vất vả bạn ạ.
Mình biết em mái này khi bác Daiviet giới thiệu dòng mái xám, mình hỏi mua 1 em mái nhánh nhưng không ngờ bác Daiviet dồng cảm với niềm đam mê nên để lại em mái mình thích nhất Happy, hay không bằng hên mà HappyHappy
Mình lại phải nhờ hai anh bạn ở HN, một anh đón em nó từ bến xe, một anh chuyển vào SG bằng xe lửa, may là em nó vào SG mạnh khỏe, và sau 1 thời gian ở nhà mình em nó còn mượt mà hơn trước, mà còn ấp nở tốt .
Vì một em mái mà đến 3 người giúp cho mới có được đó Big grinBig grinBig grin
Quay lên trên
huynhthien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/09/2013
Khu vực: ninhthuan
Điểm: 164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhthien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2015 lúc 10:56pm
giá ko mềm chút nào nhỉ.?
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2015 lúc 8:21am
kết đầu mặt con mẹ ghê, kiểu như : "vưỡn đôi mắt này năm xưa lạc vào hồn tôi..." Big hug
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2015 lúc 8:22am
có con gà trống nhỏ con mái này ko để e con tập tành đi anh
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2015 lúc 8:53am
Ban đầu được viết bởi huynhthien huynhthien viết:

giá ko mềm chút nào nhỉ.?
giá cả thì xin phép chỉ để mình và Daiviet biết nhé, mềm hay cứng thì tùy cách chơi thôi , nói ra anh em lại quăng gạch đá u đầu mất HappyHappy
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2015 lúc 8:55am
Ban đầu được viết bởi andytue andytue viết:

có con gà trống nhỏ con mái này ko để e con tập tành đi anh
Thanks bạn quan tâm, mình cũng đang tập tành với dòng mái này, mà lại ra ít con qua, nên lứa này mình giữ lại thử tay nuôi của mình thế nào bạn ạ.Happy
Quay lên trên
00001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2014
Khu vực: BÀ ĐIỂM-HÓC MÔN
Điểm: 436
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn 00001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2015 lúc 5:47pm
Ban đầu được viết bởi yingjun71 yingjun71 viết:

Cái này gọi là duyên vậy, mình cũng mất nhiều công sức, phải nhờ cả anh em ngoài Ha Nội giúp mới mang được em mái này về, con của nó mới bé tí mà anh em chơi cùng đã hẹn thách đấu rồi đó Big grinBig grin

Con chíp đẹp quá, con này cùng đàn 2 con chíp trống bác gửi về quê nuôi đó hả :)
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2015 lúc 6:19pm
Ban đầu được viết bởi 00001 00001 viết:

Cái này gọi là duyên vậy, mình cũng mất nhiều công sức, phải nhờ cả anh em ngoài Ha Nội giúp mới mang được em mái này về, con của nó mới bé tí mà anh em chơi cùng đã hẹn thách đấu rồi đó Big grinBig grin

Con chíp đẹp quá, con này cùng đàn 2 con chíp trống bác gửi về quê nuôi đó hả :)
Vâng, nhưng chính xác là còn có 1 trống thôi, 1 trống đã làm mồi cho chuột, đau thắt cả diều CryingCrying
Quay lên trên
00001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn 00001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2015 lúc 7:37pm

Vâng, nhưng chính xác là còn có 1 trống thôi, 1 trống đã làm mồi cho chuột, đau thắt cả diều CryingCrying

Tiếc thế bác, bác cố nuôi con còn lại nhé, ko lại mất cái hẹn với em :)
Quay lên trên
duoiuoivuive Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/01/2012
Khu vực: BThanh-TpHCM
Điểm: 625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duoiuoivuive Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2015 lúc 9:48pm

00001 có cái avata kết quá Kiss
Nguy hiểm quá, chắc hôm nào qua nhà anh Tuấn tiện tay chôm luôn con mái này mới đượcCool
Quay lên trên
00001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn 00001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2015 lúc 10:48pm
Ban đầu được viết bởi duoiuoivuive duoiuoivuive viết:

00001 có cái avata kết quá Kiss
Nguy hiểm quá, chắc hôm nào qua nhà anh Tuấn tiện tay chôm luôn con mái này mới đượcCool

Hihi, con gà kết gần 2 niên nhà mình đấy bác :D

Người sửa: 00001 - 02/07/2015 lúc 10:49pm
Quay lên trên
yingjun71 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn yingjun71 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/07/2015 lúc 10:46am

Con chíp đẹp quá, con này cùng đàn 2 con chíp trống bác gửi về quê nuôi đó hả :)[/QUOTE]

Vâng, nhưng chính xác là còn có 1 trống thôi, 1 trống đã làm mồi cho chuột, đau thắt cả diều CryingCrying[/QUOTE]

Tiếc thế bác, bác cố nuôi con còn lại nhé, ko lại mất cái hẹn với em :)[/QUOTE]
Không sao đâu bạn, gì chứ chips chips thì mình vẫn còn mấy em  cùng trang lứa, chắc vẫn còn đủ tới lớn để giao lưu với anh em và test lại dòng gà nhà luôn Happy
Trước mắt là những cái hẹn với bạn , Tugadon và Badiengadon nè, tha hồ mà test với nhau HappyHappy
Quay lên trên
baochau Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 21/08/2013
Khu vực: Miền trung
Điểm: 1144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn baochau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/07/2015 lúc 2:33pm
Chúc bạn thành công. Mái mẹ nhìn rất dữ gà.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.