Bán gà mái nhánh tại Huế!!!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tiachanxanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2010
Khu vực: Huế
Tình trạng: Offline
Điểm: 393
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tiachanxanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Bán gà mái nhánh tại Huế!!!
    Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 9:48am
Có mấy con mái nhánh. Cha là Tía Chân Vàng lên đè xuống vỉa săn thủ cấp. Mẹ là gà Ô lên đè xuống vỉa nhằm đâu đánh đó. Có tý clip gà cha lúc đang xuống lông và clip gà mẹ để ae tham khảo

https://www.youtube.com/watch?v=jbS-150GFkQ - https://www.youtube.com/watch?v=jbS-150GFkQ

https://www.youtube.com/watch?v=8Iw5uwYCZJs - https://www.youtube.com/watch?v=8Iw5uwYCZJs

Đây là ảnh gà con. Cùng lứa đã có mái tràm  chịu trống và sắp đẻ. Giá là 400k/1 con. Chưa bao gồm vận chuyển. ae nào thấy vụ đầu tư này hợp thì alo: 0947.78.38.47 hoặc 01654.877.995 (Nghĩa)

Số 2:

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 9:57am
chúc nhanh b4y
Quay lên trên
huynhtrongy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2011
Khu vực: Binh dinh
Điểm: 1256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtrongy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 10:01am
chúc nhanh b4y

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 10:02am
lốp

Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 10:05am
lép

Quay lên trên
tiachanxanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanxanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 10:06am
cảm ơn các bác!!!

To Vô Địch Sinh Đẻ: Bác làm thế nào mà up clip đc hay vậy. e đã thử hoài mà ko đc Sad
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2012
Khu vực: BG-HN
Điểm: 781
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 10:15am
Ban đầu được viết bởi tiachanxanh tiachanxanh viết:

cảm ơn các bác!!!

To Vô Địch Sinh Đẻ: Bác làm thế nào mà up clip đc hay vậy. e đã thử hoài mà ko đc Sad
Con tía quái mình bắt của bạn nhưng về nhà lạnh quá e nó không qua đc mùa đông để lại đúng 1 hậu duệ sắp vào chế độ
Quay lên trên
tiachanxanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanxanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 11:05am
Ủa. mình nhớ mình và bạn có nói chuyện với nhau nuhưng mình ko nhớ có chuyển gà cho bạn. mình bị mất đt mứoi làm lại. bạn cho mình xin số đt với.
con Tía Quái là Tía Chân Vàng. mình bán ra Vinh mà. còn tía chân xanh mình bán ra Hà Nôi. bạn thì ở Bắc Giang. sao kỳ vậy ta?
Quay lên trên
nguyenthien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/04/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 340
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 11:05am
Chúc bay nhanh
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/04/2014
Điểm: 488
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 11:45am
Bác ở đâu Huế em tới bác ơi
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 2:44pm
con gái huế nổi tiếng dịu dàng xinh đẹp. mà bây giờ mình mới biết gà mái chọi huế cũng đẹp Big grin
Quay lên trên
VANCONGBG Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2012
Khu vực: BG-HN
Điểm: 781
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn VANCONGBG Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/07/2015 lúc 5:31pm
Ban đầu được viết bởi tiachanxanh tiachanxanh viết:

Ủa. mình nhớ mình và bạn có nói chuyện với nhau nuhưng mình ko nhớ có chuyển gà cho bạn. mình bị mất đt mứoi làm lại. bạn cho mình xin số đt với.
con Tía Quái là Tía Chân Vàng. mình bán ra Vinh mà. còn tía chân xanh mình bán ra Hà Nôi. bạn thì ở Bắc Giang. sao kỳ vậy ta?
uh Mình nhờ A ở HN nhận cho 0986269922
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.250 giây.