KHOE LẠI EM GÀ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Tình trạng: Offline
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2015 lúc 4:17pm
bác lực nuôi chán thì gửi về cho anh thiệp rồi cho em ké miếng,kaka
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2015 lúc 4:24pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

bác lực nuôi chán thì gửi về cho anh thiệp rồi cho em ké miếng,kaka
kế miếng thịt hay kế miếng gì chú? Big grinBig grinBig grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2015 lúc 5:10pm
khoe lại con avatar luôn đi a
Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2015 lúc 6:41pm
Màu lông đẹp và lại
Bóng độ tốt
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2015 lúc 7:14pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

khoe lại con avatar luôn đi a

có lý nha

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
thangcuto Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/06/2014
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcuto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2015 lúc 7:53pm
Con gà đẹp quá thớt.
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2015 lúc 8:24pm
Màu sắc trông rất lạ mắt và độc đáo nhưng mình cam đoan con này 100% ko phải gà ngũ sắc mà chỉ có thể gọillà xám tía mơ thôi ,có rất nhiều anh em nhất là các anh em vùng trong mình thấy gọi là gà có mã ngũ sắc nhưng kì thực chỉ là xám tía mơ ,chuối mơ hay xám chuối mơ rồi ô tía mơ bông nổ có điểm thêm một vài sắc đđủ 5 màu thì gọi là ngũ sắc nhưng kì thực ko phải vậy nếu phải như vậy thì thị trường nhiều gà ngũ sắc quá thậm chí ra chợ gà thịt cũng dễ dàng mua được con gà ngũ sắc , gọi là gà ngũ sắc là chỉ những con gà có bộ lông bờm cổ và lông mã có đủ 5 sắc màu thôi còn toàn thân và trước ngực rồi ức những con gà này nó sẽ có màu xám trắng tàn thuốc hay có chỗ gọi xám vôi , thường thì trên các sợi lông mã và bờm cổ những con gà naỳ mỗi sợi lông sẽ điểm mang theo 2 thậm chí đến 3 màu lông trông toát lên vẻ óng ánh lung linh rất đẹp mắt ,và có nhiều con bộ bờm cổ và mã tuy có mờ nhạt đôi chút nhưng vẫn được gọi là gà ngũ sắc
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2015 lúc 10:13pm
nghiệt ngã 1 sắc long, đôi chân vãy dị và cấp mình chuẩn mực.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/07/2015 lúc 10:14pm
Ban đầu được viết bởi thangcuto thangcuto viết:

Con gà đẹp quá thớt.

tks!

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 12:02am
Độc biên vấn sáo
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 9:17am
Ban đầu được viết bởi taxtax taxtax viết:

Độc biên vấn sáo
Dạ Anh!

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 9:52am
Độc từ màu lông đến màu chân
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2015 lúc 9:53am
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

Độc từ màu lông đến màu chân
đột biến chú à Big grin

"Thiếu vai là cáp đã sai
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.