Clip mở mỏ gà Vườn dòng ôm đấm mu lưng của quê em!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần1 26/7/2015 bán gà sai quy định

Gia nhập: 17/07/2012
Khu vực: Sư Kê
Tình trạng: Offline
Điểm: 1406
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Clip mở mỏ gà Vườn dòng ôm đấm mu lưng của quê em!
    Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 9:51am
mưa gió quá ko chạy đi đâu dc, mà ngồi nhà thì cái miệng lại mún có mồi để a e ngồi đàm đạo kinh kê hehe. cho mấy huynh đệ nhà nó tàn sát để lấy mồi nhậu vậy....
a e đoán thử xem con nào sẽ là chủ nhân chiếc xoong nhôm danh giá nhé @ @ Big grin
Đây là ảnh trước và sau trận đây

có tý clip quay lúc đầu nhé
a e đoán xem mấy hồ xong gà này :D
v=VkIQN3AB0_g&feature=youtu.be&rel=0" />v=VkIQN3AB0_g&feature=youtu.be&rel=0" type="application/x-shockwave-flash" allowScriptAccess="never" allowNetworking="internal" wmode="transparent" width="560" height="350">

đây là đôi gian phu dâm phụ đào tạo ra 2 a e nó . tổng 4 con hom qua 2 em lên xxong. clip tối có úp tiếp cặp số 2 nhé .... chúc a e những ngày mưa vui vẻ:)))

Người sửa: nguyenthengo - 03/08/2015 lúc 9:53am

Nuôi Dòng quen---Ngại Va Chạm
Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 9:52am
ai giúp mình post hộ clip nhé thank!!!!
ko biết úp như nào :d
link đây nhé :
https://www.youtube.com/watch?v=VkIQN3AB0_g&feature=youtu.be

Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 9:53am
Con đúc đẹp nhỉ
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 9:55am
cũng bt thôi bạn à. @ @ a e giúp mình úp cái clip hộn nhé thank....

Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:02am
bác đẻ ơi.......giúp cái :v

Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:11am
em mồng trích là mẫu gà nhiều ae thích.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
samuraipes Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2011
Khu vực: Hà nội
Điểm: 272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn samuraipes Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:11am
Gà thiện dọc thôi em o phải đấm chuyên nghiệp .

Quay lên trên
longghc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 03/05/2013
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 1151
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longghc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:13am
Ban đầu được viết bởi nguyenthengo nguyenthengo viết:

link đây nhé :
Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:16am
Ban đầu được viết bởi longghc longghc viết:

link đây nhé :

nó đá các kiểu anh à, mí lại mở mỏ chứ đã vần dc trận nào đâu. sau này em sẽ cập nhật tiếp. dòng này khoác vai đấm kiềng hay mà

Quay lên trên
QUOCHOAIANBD Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/08/2013
Khu vực: Bình Định
Điểm: 496
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn QUOCHOAIANBD Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:16am
củng ổn, đuôi trắng thật gà hơn
Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:20am
Ko nên vần gà cùng đàn và cùng dòng, đó là lời khuyên của các sư kê truyền lại Big grin
Đam mê và công việc luôn song hành cùng nhau!!!!
Quay lên trên
longghc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longghc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:21am
trùng thế, xem hết clip vẫn chưa thấy mu lưng, bản thân không thích mồng trích nên đoán là trích bị dính vài chân mé xỏ ngang gãy cần
Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:26am
Ban đầu được viết bởi manhhien7886 manhhien7886 viết:

Ko nên vần gà cùng đàn và cùng dòng, đó là lời khuyên của các sư kê truyền lại Big grin
Big grinBig grin chuẩn thật. chắc là ko lên vần gà cùng đàn vs nhau nữa :D

Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:28am

trùng thế, xem hết clip vẫn chưa thấy mu lưng, bản thân không thích mồng trích nên đoán là trích bị dính vài chân mé xỏ ngang gãy cần
Mồng trích là con nào thế bạn??? mình ko biết con nào là mồng trích. kết quả 3 hồ gà mào xít đá gãy cổ gà mào công và em mào công lên xoong cùng 1 chiến hữ là a e nữa. clip tối úpBig grin

Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:51am

cả hai con lối cũng bình thường , con đuôi đen có vẻ nhanh chát hơn nhưng có vẻ đoảng quá , con đuôi trắng xem có vẻ chậm chạp hơn nhưng chân đánh chắc và thực dụng hơn , tóm lại là mình thì con đuôi đen sẽ cho xoong nhôm trước nếu xoong to rộng thì cho cả 2

Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 10:51am
mồng trích đá nghiệt quá.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
00001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2014
Khu vực: BÀ ĐIỂM-HÓC MÔN
Điểm: 436
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 00001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 11:44am

Mồng trích là con nào thế bạn??? mình ko biết con nào là mồng trích. kết quả 3 hồ gà mào xít đá gãy cổ gà mào công và em mào công lên xoong cùng 1 chiến hữ là a e nữa. clip tối úpBig grin

... hihi , thế thì bác Longghc nên nghĩ lại nhé :)
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 12:26pm
lag quá mãi ko xem đc cái clip
Quay lên trên
TraigaKimLong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/07/2014
Khu vực: Cố Đô
Điểm: 289
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TraigaKimLong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 1:49pm
video http://www.youtube.com/watch?v=VkIQN3AB0_g&feature=youtu.be - http://www.youtube.com/watch?v=VkIQN3AB0_g&feature=youtu.be
Quay lên trên
longghc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longghc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/08/2015 lúc 3:39pm

mồng trích là con mà bạn gọi là mồng xít đấy
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.