trống đúc đẳng cấp

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/08/2015 lúc 8:27pm
Trạng mấy bạn ơi
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
truongbn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/07/2014
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 974
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongbn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/08/2015 lúc 8:53pm
Gà khá
Xuyên táo rồi
Quay lên trên
lê thọ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 779
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lê thọ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/08/2015 lúc 8:37pm
Ban đầu được viết bởi huynhtrongy huynhtrongy viết:

Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

Ban đầu được viết bởi phamquangkhang phamquangkhang viết:

Dọc đánh táo vai, vỉa đánh táo trong, chui thông đánh táo đít. Đòn nào cũng vào táo hết.
Khó đỡ, lời nói bác này có hàm ý j đây?
phamquangkhang
nhắc lần 1 23/12/14 nói láo 

Gia nhập: 25/06/2013 
Khu vực: haiphong 
Điểm: 263
Big grin
Big grin 

Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2015 lúc 9:15am
nếu mình không nhầm (90%)..con gà này là con gà trong clip vần với con tía đấm chân xanh trạng cân 3kg3 của ông gadondangcap..anh em tìm trong mục bán gà trang 3 hoặc 4..tiêu đề "tía đấm" của gadondangcap..có clip cho ae xem xem nó đá táo người ta hay bị người ta tết cựa vào đầu.hay tại mù nó mất lối đâm không biết đè mà chỉ đưa đầu vào thớt.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2015 lúc 9:22am
Ban đầu được viết bởi minhdoanls minhdoanls viết:

Ban đầu được viết bởi phamquangkhang phamquangkhang viết:

Dọc đánh táo vai, vỉa đánh táo trong, chui thông đánh táo đít. Đòn nào cũng vào táo hết.
Khó đỡ, lời nói bác này có hàm ý j đây?

à. theo ngu học của e thì í bác ấy nói cuối cùng là táo bón ợ :v
Quay lên trên
gadondangcap Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Chí Linh HD
Điểm: 1261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadondangcap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2015 lúc 9:21pm
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

nếu mình không nhầm (90%)..con gà này là con gà trong clip vần với con tía đấm chân xanh trạng cân 3kg3 của ông gadondangcap..anh em tìm trong mục bán gà trang 3 hoặc 4..tiêu đề "tía đấm" của gadondangcap..có clip cho ae xem xem nó đá táo người ta hay bị người ta tết cựa vào đầu.hay tại mù nó mất lối đâm không biết đè mà chỉ đưa đầu vào thớt.
bạn đoán 90% thì nhầm rồi nhé nhà vanbang có 1 con này 3k1 và 1 con 3k3 nữa cùng đàn e này . Chấp 1 tiền kk
Quay lên trên
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/10/2012
Khu vực: Mien Trung
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2015 lúc 10:03pm
chúc mau bay
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/08/2015 lúc 10:18am
Ban đầu được viết bởi gadondangcap gadondangcap viết:

bạn đoán 90% thì nhầm rồi nhé nhà vanbang có 1 con này 3k1 và 1 con 3k3 nữa cùng đàn e này . Chấp 1 tiền kk
thế thì mình đen..rơi vào 10% còn lại.2c giống nhau y hệt à bạn?Big grin
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
vanphuongdo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/11/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanphuongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/08/2015 lúc 4:22pm

Ban đầu được viết bởi gadondangcap gadondangcap viết:

thế thì mình đen..rơi vào 10% còn lại.2c giống nhau y hệt à bạn?Big grin
mình cũng thấy 2 con là 1. Con trong clip cũng mất 1 mang. Tốt nhất bác vanbang ups cả 2 con lên cho đỡ nghi.
Quay lên trên
vanbang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/05/2013
Khu vực: haiduong
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanbang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2015 lúc 2:48pm
Mấy hôm bận quá ko lên mạng đc gà đã bán anh e nhé
Quay lên trên
vanbang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/05/2013
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanbang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2015 lúc 2:54pm
A.e nào thích soi mói thì về đây xem gà có sdt rồi đấy có gì alo về tôi đón tiếp để đỡ nghi với ngờ mua thì mua chẳng mua thì thôi có phải tôi bán gà vỡ gà chạy lừa đảo ai để họ chửi vào mặt cho a
Quay lên trên
gangusac Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/11/2010
Khu vực: TP.HCM
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gangusac Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2015 lúc 10:55pm
chúc mau bay ......!
Quay lên trên
tiachanxanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2010
Khu vực: Huế
Điểm: 393
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanxanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/08/2015 lúc 1:34pm
bác có clip ko? gửi cho mình xem với. đang quan tâm. 
gọi cho mình nhé, mình ở Huế, vừa gọi cho Bác đấy
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/08/2015 lúc 1:39pm
Ban đầu được viết bởi tiachanxanh tiachanxanh viết:

bác có clip ko? gửi cho mình xem với. đang quan tâm. 
gọi cho mình nhé, mình ở Huế, vừa gọi cho Bác đấy
bay mấy hôm nay rồi bác. lsau quan tâm thì nhanh chân nhé,hihi
Quay lên trên
letung3289 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: nong thon
Điểm: 1163
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letung3289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/08/2015 lúc 2:22pm
Chúc mau bay
Quay lên trên
khuongbui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 832
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuongbui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/08/2015 lúc 10:31am
Winking
Quay lên trên
chilinhhaiduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Điểm: 23
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chilinhhaiduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/08/2015 lúc 8:59pm
TẠi sao nick khác mà up hình vẫn là tuân nhim nhi, gà của tuân ah
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.