sao đen!!!

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Trường gà nòi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Tình trạng: Offline
Điểm: 249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trường gà nòi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: sao đen!!!
    Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 9:10am
Em nó đã từng thua vớt ở hồ 5.hồ 1,2đang chấp người ta,đến hồ 3 tự nhiên hết chân,đứng yên cho gà bê vỗ.em nghĩ nó bị bệnh trong người hoặc hỏng xương cốt gì đó từ trước.Hiện tại nó đang thay lông giai đoạn giữa,hi vọng sang lông nó sẽ khỏe lại...Mời các bác chém đòn lối giúp...

Quay lên trên
gà lối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Vùng Cao
Điểm: 162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà lối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 10:29am
Ban đầu được viết bởi Trường gà nòi Trường gà nòi viết:

Em nó đã từng thua vớt ở hồ 5.hồ 1,2đang chấp người ta,đến hồ 3 tự nhiên hết chân,đứng yên cho gà bê vỗ.em nghĩ nó bị bệnh trong người hoặc hỏng xương cốt gì đó từ trước.Hiện tại nó đang thay lông giai đoạn giữa,hi vọng sang lông nó sẽ khỏe lại...Mời các bác chém đòn lối giúp...
Vô hình, gà đẹp đóConfused

Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 10:46am
Ko có jì để chê
Quay lên trên
Trường gà nòi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trường gà nòi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 10:59am
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

Ko có jì để chê

Bác chỉ cho em cách đăng ảnh với
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 11:06am
Ban đầu được viết bởi Trường gà nòi Trường gà nòi viết:

Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

Ko có jì để chê

Bác chỉ cho em cách đăng ảnh với
vào mà ngâm cứu nì :
http://gadonvietnam.com/cch-up-nh_topic5173.html
Quay lên trên
Trường gà nòi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trường gà nòi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 11:32am
Em không hiểu gì hết bác ơi.không biết làm thế nào để đăng được ảnh lên nữa
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2015 lúc 11:35am
Vào phần hỏi đáp thắc mắc mà tìm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.