Hàng đá kết!!!!!!!!!!!!!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 8>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần1 26/7/2015 bán gà sai quy định

Gia nhập: 17/07/2012
Khu vực: Sư Kê
Tình trạng: Offline
Điểm: 1406
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Hàng đá kết!!!!!!!!!!!!!
    Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 10:40am
bán cho a e nào biết chơi 
trạng 26 
tuổi 10 tháng
ăn 3 độ
lông lá nguyên tem, chơi dài dài mới thay. chắc phải sang năm mới thay khoảng tháng 4
Lối là con gà sinh thế, cưa đè, chạy kiệu, ôm đấm đủ . thường thì cưa đè là chủ yếu, nhưng có trận chạy kiệu khắp sới buông tát khuya hồ bá đấm
chiều cao khung xương rất tốt, độ bền bỉ cao. chiến trường bụi bặm thừa rồi
chân đá mu lưng hốc nách bỏ giá
 1 bên mép bị xước via sắp khỏi do soi mỏ chưa nghỉ đủ kì đã đá, mỏ trên thay từ độ 3 đã già .nuôi tầm 20 ngày nữa là sơ hơi lại xong nghỉ đủ là mang đi đá dc
Dạo này dây đen đánh đâu thua đấy nợ lần quá, vay lãi ngày lên bắt buộc phải trả. đăng bán nó nếu bán dc thì gom tiền trả còn ko bán dc thì nuôi sau mang đi đá tiếp vậy.
bán lại cho 1 a e nào về nuôi, gà có thể đá kết ở trạng cân 26.
gà có bảo hành cho a e.
Giá 2,5tr.
a e quan tâm alo 0168 995 8861

clip độ 1 và 3 đây nhé. độ 2 ko quay dc
độ 3
https://www.youtube.com/watch?v=jYAnDyCSCTc
độ 1
https://www.youtube.com/watch?v=xcVxwWPgJSQ
a e giúp mình úp clip cái thank!

Nuôi Dòng quen---Ngại Va Chạm
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 10:47am
Kén mép hụt mỏ giá này chát
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 10:51am
Chân đc lố mang xuống kê gặp gà nào mé đuổi riết đì k lên đc. Gà này mỏ này còn rất nâu mới chơi đc mà khi đá là lại toét đã nuôi 1 con như này mỏ bị nhẹ hơn nhưng nuôi từ ngày vần đế khi đia chỉ chạy lồng đi hơi mà ra đá vẫn choét như bt
Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 10:54am
[QUOTE=Đơn Sơ Đáng Sợ]Kén mép hụt mỏ giá này chát[/QUOTE
mỏ trên nuôi 20 ngày nữa xong, mép cũng đoạn ý là khỏi.
 gà chả kê mang nào cả nhé. cưa 2 mang xuống vỉa 2 mang.

Quay lên trên
Ngoquocduy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2015
Khu vực: SC Phú Yên
Điểm: 535
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ngoquocduy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 10:56am
Gà có cái mỏ với chân. Hụt cái mỏ thì đá cái gì đây chủ thơt. Chúc nhanh bay
Quay lên trên
gà lối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Vùng Cao
Điểm: 162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà lối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 10:58am

Khó khăn đến mức có 2,5 triệu mà phải bán gà kết đi để trả nợ ah? vài đồng bạc lẻ mà không trả đước thì giám đánh kết được. Ăn 3 độ mà không kiếm được 10 triệu thì ông và gà chỉ xếp hang...

Quay lên trên
Ngoquocduy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ngoquocduy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 10:59am

Up phụ chủ thớt
Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 10:59am
Ban đầu được viết bởi Ngoquocduy Ngoquocduy viết:

mỏ trên nuôi 15--20 ngày nữa như bt. cái mép cũng tầm đấy khỏi. vậy mình mới bảo bán cho a e biết chơi 

Quay lên trên
Ngoquocduy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ngoquocduy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:02am
Ban đầu được viết bởi nguyenthengo nguyenthengo viết:

mỏ trên nuôi 15--20 ngày nữa như bt. cái mép cũng tầm đấy khỏi. vậy mình mới bảo bán cho a e biết chơi 

Nói thật ae nà biết chơi thì sẽ ko mua bác ahf. Mua về thả đúc mái thì đc nhưng để đá thì khó.
Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:03am
Ban đầu được viết bởi gà lối gà lối viết:

Khó khăn đến mức có 2,5 triệu mà phải bán gà kết đi để trả nợ ah? vài đồng bạc lẻ mà không trả đước thì giám đánh kết được. Ăn 3 độ mà không kiếm được 10 triệu thì ông và gà chỉ xếp hang...

bán nhiều thứ gom lại mới đủ trả chứ. thế mới đi vay lãi ngày. nói chung tôi bán cho ai vừa mắt, a e ko thích cứ gạch đá thoải mái nhé, tôi ko có thừa thời gian để cãi nhau và giải thích với mấy ông. thân!!!!

Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:05am

Nói thật ae nà biết chơi thì sẽ ko mua bác ahf. Mua về thả đúc mái thì đc nhưng để đá thì khó.
ok bạn. ko bán dc tôi vẫn nuôi mà, nếu ko bay  tầm sang tháng 8 tôi cho nó ra độ 4 sẽ quay tiếp clip lại cho a e cùng phân tích Batting eyelashes

Quay lên trên
phamquangkhang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: haiphong
Điểm: 530
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phamquangkhang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:09am
chân cúc bồi. Đòn lối cũng vầy vậy thôi, cũng ưa chầu dọc nên mỏ mới hỏng thế. Gà này nuôi khỏi mỏ thì thay lông thôi.
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:11am
Ban đầu được viết bởi Đơn Sơ Đáng Sợ Đơn Sơ Đáng Sợ viết:

thới cũng đẹp !
chúc nhanh bay Big grin
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:14am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

thới cũng đẹp !
chúc nhanh bay Big grin
Thới thì kệ nó chứ a chân đá dc là dc nhưng mỏ này có thánh nuôi 20 ngày ra độ .... kể cả thuuóc gà nam phong cũng bó tay chụi trói :) 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:16am
gà này đá kết thì nộp bác ạ, xong mồm chắc cũng thay lông, ý kiến chân thành bác đừng giận, chúc mau bay !
Quay lên trên
Ngoquocduy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ngoquocduy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:27am

ok bạn. ko bán dc tôi vẫn nuôi mà, nếu ko bay  tầm sang tháng 8 tôi cho nó ra độ 4 sẽ quay tiếp clip lại cho a e cùng phân tích Batting eyelashes

Ok chúc thầy trò may mắn.
Quay lên trên
Ô chân trắng tb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: Tb hn
Điểm: 144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô chân trắng tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:35am
Đá độ nữa là dc mấy lần tiền bán gà mà bác
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:37am
Cái vãy Hoa Mai chân phải thật là đẹp. Gà dự là bay sớm.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
nguyenthengo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthengo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 11:41am

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

thới cũng đẹp !
chúc nhanh bay Big grin
Thới thì kệ nó chứ a chân đá dc là dc nhưng mỏ này có thánh nuôi 20 ngày ra độ .... kể cả thuuóc gà nam phong cũng bó tay chụi trói :) 
Tôi nuôi dc đấy, ông bạn tin ko??? đúng rằm tháng 8 tôi lại đá độ 4 đây hehe. 9 hồ nghỉ 10 ngày tôi cho đá vẫn chén bt mà Big grin

Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2015 lúc 12:11pm
gà đá kết nên hẹn đá với đội bắc ninh toàn quần đùi cởi trần toàn mấy thánh xem chém đá cỏ thay kỳ vần sâu chứ kết gì bên đông anh thì qua bên công viên tuổi trẻ hoặc hoàng mai, vĩnh hưng mà đá có mấy con trạng này đó nếu thiện chí bê gà cốp bao 
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 8>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.